ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ยกไปกระทู้ใหม่คับ
  • ยกไปกระทู้ใหม่คับ
  • เชียร์ M 2 ครับ สวยดีครับ เเต่จิงๆเเล้วน่ารักทุกตัวเลยครับ ยังไงก็ขอไห้ ได้เจ้าของดีๆนะ ครับ
  • พ่อหมาสวยดีครับ
  • อยู่จังหวัดไรอ่ะคับ บอกหน่อยคับ ประกอบการตัดสินจัยซื้อ
  • M2 น่ารักสะใจมากครับ
  • m3 อีกภาพคร้าบ
    ไฟล์แนบ
    SANY3179.JPG 110K
  • m2 อีกภาพคร้าบ
    ไฟล์แนบ
    SANY2819.JPG 109K
  • m2สวยครับบอกราคาหน่อยครับพ่อหมาสวยจัง
  • :063:ตัวพ่อสวย
  • m2..ราคาเท่าไหรครับ..สวยครับ....eak_chumneansart@yahoo.com..ขอบคุณครับ..
  • วันเกิด เดือนผิดรึเป่า
    ลูกหมา อายุ นับจาก 25 มิย ถึงวันนี้ รวม 9 วัน
    ไม่น่าจะลืมตา และยืนได้ ครับ
  • รูปล่างระหว่างf6 และf2คือตัวไหนครับเพราะด้านบนเป็นf6ล่างตัวเดียวกันเป็นf2...ขอโทาที่ถามครับเพราะงงกับรูป..
  • ต้องขอโทษด้วยนะคร้าบเกิดการผิดพลาดในการลงรูปเป็นบางรูปแล้วจะลงใหม่ทั้งหมดให้นะคร้าบ เด็กๆเกิด เดื่อน พ.ค คร้าบ