ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Jasper [savage son] X Hogg zukee [romeo daughter] from Heavy bull kennels bb. crew
  • Puppy available ติดต่อสอบถามได้ครับ :047:089-8896788 E-mail Heavybullkennels@hotmail.com
    ไฟล์แนบ
    jas x hogg.jpg 102K
  • Romeo
    ไฟล์แนบ
    RomeonewpicBully[1].jpg 79K
  • Savage
    ไฟล์แนบ
    sasa.jpg 99K
  • Male 1
    ไฟล์แนบ
    k32.jpg 90K
  • Male 2
    ไฟล์แนบ
    k20.jpg 124K
  • Male 3
    ไฟล์แนบ
    k31.jpg 74K
  • Male 4
    ไฟล์แนบ
    w,10.jpg 87K
  • Male 5
    ไฟล์แนบ
    k23.jpg 80K
  • อยากได้น้าผีอยากได้ M1 ราคาเท่าไหร่ครับพี่น้อง
  • Female 1
    ไฟล์แนบ
    puppy5.jpg 85K
  • Female 2
    ไฟล์แนบ
    k166.jpg 121K
  • Female 3
    ไฟล์แนบ
    puppy9.jpg 74K
  • :m001::m001::m001::m001::m001::m001::m001::m001::m001:
  • ผมบอกได้เลยครับ ว่าไปดูมาแล้วชุดนี้ตัวจริงสวยกว่าในรูปมาก
    ลองไปชมกันครับ สำหรับท่านที่อยากได้หมาสไตล์ BULLY คอกก็สวย
    เจ้าของก็เท่ห์ รับลองไม่ผิดหวัง ไม่เสียเที่ยวในการเดินทางครับ .......
    ......BUFFALO BONE PATTAYA......
  • กระดูกไม่ผ่านสักตัว หน้าตาพอมีเค้าพ่อแม่บ้าง แต่ไม่ชัดเจนเท่าไหร่ เลือดยังไม่เข้มข้นพอ
    ไม่เหมือนคอก New line คะแนนสำหรับชุดนี้ไม่ผ่านต้องปรับปรุงนะ
  • โห .... น้าผี
    กระดูกต้องขนาดไหนเหรอครับถึงจะผ่านเนี่ย
    ไฟล์แนบ
    PIC_2982_resize.JPG 61K
  • ชอบ m1 กับ f1....สวยมากเลยครับ...

โตมา นี่ รับรอง แรงแน่ๆๆๆ..

ได้แค่มองนะรับ..ราคาแรงแน่แน่ๆๆ
  • วัดสนตีนหมากันเลยหรือว่ะ ไอสาดนั้นว่างจัด หมาสวยดีจากใจ ถ้าชุดนี้อยู่ที่ไอnew lineมรึงได้เป็นตัวละเเสนอีก กูละเกลียดมัน
  • สนใจ m3 f2 ครับพี่เรกสวยเข้าตา
  • ว่างพอๆกะมึงแหละไอ้ผีหน้าตัวเมีย...
    กูล่ะอยากเจอจริงๆ ไอ้พวกชอบด่า แต่ไม่แสดงตัวเนี่ย...
    เพราะกูมีเวลาว่างพอ ที่จะลองเอาตีนหมากูยัดปากมึงดูว่าเข้าได้ไหม 5555+++
  • ไปดูตัวจริงมาแล้วครับ แน่นๆทุกตัว ไงก็หาบ้านให้น้องหมาเร็วๆนะครับ พี่เรก :m072:
  • ขอบคุณทุกการติชมครับ คอกผมอยู่พัทยา ท่านใดสนใจหรือแค่อยากจะชมตัวหมาก้อได้นะครับยินดี ชมใด้ครับไม่ซื้อไม่เป็นไร เพราะโดยส่วนตัวผมแล้วชอบคุยกับคนชอบที่ชอบพิทบลู { บลูลี่} ด้วยกัน เวลาคุยด้วยหรือแรกเปลี่ยนความคิดเห็นกันแล้ว มัน มันส์ๆไงไม่รู้ ยินดีครับ
    เรก HEAVY BULL KENNELS BUFFALO BONE PATTAYA
    ไฟล์แนบ
    W,12.jpg 70K