ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

และแล้วประตูบ้านก็พังจนได้
  • ฝีมือพวกมันนี่แหละ ฟังประตูบ้านมาเืพื่อจะมาโดนน้ำคอง งานเข้าพ่อกับแม่เสียตังค์อีกและ
    ไฟล์แนบ
    SDC10158.JPG 93K
  • พอมันลงไปได้ ไม่ยอมขึ้นกันเลย พ่อกับแ่ม่ยืนเรียกให้มันมาฝั่งนี้มัน

ก็ไม่ยอมมาว่ายไปว่ายมา แล้วเหนื่อยก็ไปขึ้นฝั่งโน้น ทำท่าล้อหลอกน่าดู
    ไฟล์แนบ
    SDC10156.JPG 96K
    SDC10155.JPG 97K
  • ฟรังโก้ไม่ยอมโดดดิ เพราะวันนี้น้ำมันลง และแล้วก็อดอยู่ัตัวเดียว
    ไฟล์แนบ
    SDC10159.JPG 97K
    SDC10157.JPG 85K
    SDC10154.JPG 91K
  • พี่ชิตพอจะเห็นไหม ฟรังโก้มันเป็นเรื้อนเต็มหลังเลย

ตอนนี้เิริ่มขึ้นต้นคอและ ทำไงดีอะ ใครก็ได้่ช่วยด้วย!!!!!!!!!!
  • น้องครับไปร้านขายยา ซื้ยาอาทาแรกซ์และแอมปิ ลองให้กินดูเช้าหนึ่งเม็ดเย็นหนึ่งเม็ด น่าจะช่วยได้ แต่ถ้าจะให้ดีพาไปให้คุณหมอตรวจจะดีกว่าเพราะเป็นมาก
  • เหอๆๆๆๆ

หนุกหนานกันใหญ่

ตัวที่บ้านนุ๋ยังต้องถีบมันลงน้ำเรย

ว่ายก็ว่ายได้ดันกลัวน้ำ
  • น้ำมัน เครื่อง เก่า ครับ ราดเลย
  • กำมะถัน+น้ำมันพืช ค่ะ ..ช่วยได้
  • :m001:ปัญหาผิวหนัง
    .
    .
    ลองพาไปเที่ยวทะเลซิ
    หมาที่บ้าน พาไปแช่ทะเลแล้ว ขนดีขึ้นแยะเลย
  • ที่บ้านก็เคยเป็น มีอยู่ตัวหนึ่งแพ้ง่ายมาก ผมใช้ยาแก้ขี้เรื้อนของศูนย์ดีวัน ได้ผลเป็นที่นาพอใจครับ
  • ขอโทษครับ คุณมาร์ค ศูนย์ดีวันอยู่ที่ไหนครับ มีเบอร์มั้ยครับ พอดีลูกชายผมมันก็เป็นครับ
  • เจ้านี่ตอนเล็กๆ เป็นทั้งตัว ก็เอายาของทีนี่มาทาครับ

ส่วนผสมหลักๆ ก็น้ำมันมะพร้าว กำมะถัน และอีกสองสามอย่าง

ศูนย์ดีวัน อยู่ซอยหมู่บ้านนักกีฬา เบอร์โทร พี่อู๊ดเจ้าของศูนย์ 086 177 4998
    ไฟล์แนบ
    DSC04485 RS.jpg 59K
    d1-map.jpg 63K
  • ขอบคุณพี่มาร์คเป็นอย่างสูงที่ช่วยชี้แนะค่ะ
  • ไปหาหมอที่มหิดล 4 อาทิตย์และไม่เห็นดีขึ้นเท่าไหร่ สงสัยต้องเปลี่ยนโรงบาล

ใครพอแนะนำได้บ้างค่ะ ว่าทีไหรรักษาเรื้อนดี จะเป็นพระคุณอย่างสูงค่ะ
  • B@LLITA น่ารักมากๆเรยคะ ยังติดตามอยู่นะคะ ^^
    ไฟล์แนบ
    SDC101562.JPG 96K