ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

บ้าไปทั้งประเทศแล้ว
  • http://www.manager.co.th/Politics/ViewNews.aspx?NewsID=9520000075218
  • ไอ้เวร ยังเหี้ยได้อีก(ด่าตามข่าว)
  • มันน่าจะไล่ออกนอกประเทศไปเลย ไอ้ห่า ว.ร นี่
    แม่ง ไม่น่าเกิดมาเป็นคนไทยเลย
  • :o018: การเมืองอีกแล้ว ขอเวลาครับกำลังกู้เงินอยู่
  • ไรหงะ เอามาลงไมหว่า คนเราความคิดไม่เหมือนกันทุกคนนะครับแค่นี้ยังแตกแยกกันไม่พอหรือไง ยังเอาขี้เข้ามาในเวปนี้อีกทำไม
  • ไอ้ทักษิณหนักแผ่นดิน
  • เอาทักษิณกลับมาเถอะครับ จะได้มาแดกบ้านแดกเมืองต่ออีกรอบครับ
  • เค้าว่าเสื่อเหลืองนี้กินหญ้าจริงป่าวครับ คราวที่แล้วก็หาว่านพดลขายชาติ สุดท้ายเรื่องเงียบไปเพราะไม่เป็นความจริง เชิญชมครับ

http://www.cbnpress.com/index.php/component/hwdvideoshare/?task=viewvideo&video_id=2023
  • ช่วยๆครับชัดเจนดี

http://www.cbnpress.com/index.php?option=com_hwdvideoshare&task=viewvideo&Itemid=117&video_id=2023
  • ไหนพันธมิตร บอกไม่เล่นการเมืองไง :013: :013: :013: :013: :013: :013:
  • ปาไข่ปรับ2000- ปิดสนามบินปรับ500- โคตรยุติธรรมเลย
  • ผมไม่ได้รักหรือว่าชอบใครเป็นพิเศษ

แต่ผมยอมรับในมันสมอง ของทักษิณ

อย่างนอยเคาก็แก้ปัญหาอะไรหลายๆๆๆๆอย่างที่มีปัญหาในบ้านเราให้คลี่คลายขึ้น

ถึงแม้ว่าเค้าจะโกงกินประเทศชาติ(แล้วไงล่ะ)

1.แก้ปัญหาเงินกู้ IMF ให้หมดได้

2.ฆ่าตัดตอนคดียาบ้า

3.ภาษีต่างๆๆก็ไม่ได้แพง

4.ค่าเงินบาทของเรากับต่างประเทศไม่ได้ห่างกัน

5.เศรษฐกิจดีมากจนน่าแปลกใจ

หากใครจะไม่ได้มีความคิดเหมือนผมผมไม่ว่า

แค่ผมยอมรับในตัวเค้าที่สุดยอดจริง
  • ปัจจุบัน

LM จาก50 เป็น 60
    เหล้าเพิ่มขึ้นแน่นอน

เซ็งว่ะ
  • แล้วฆ่าตัดตอนมันดีอย่างไร ทำไปแล้วไม่คิดถึงผลที่จะตามมาไหม
    ภาคใต้โดนฆ่าตัดตอนมากเท่าไหร่แล้วมันแก้ปัญหาได้ไหม
    มีแต่จะทำให้เกิดเรื่องความแค้นมากขึ้น
    แทนที่จะใช้กฏหมายให้ถูกวิธี

เศรษฐกิจดีมากจนน่าแปลกใจ
    ก็น่าแปลกใจอยู่หรอกว่าเงินไปไหนมันดีก็แต่ตัวเลขที่โชว์
    คนต่อมาเข้ามาบริหารจะเอาเงินที่ไหนมาแก้ปัญหา จะกูมาสู้ต่อก็โดน
    พวกเสื้อแดงว่าโดนโจมตีแล้วอย่างนี้จะประเทศจะเดินหน้าได้อย่างไร
  • อ้าวไม่ได้ดูข่าวตอนที่ ตัวเงินตัวทองมัน ( เหี้ยๆๆ)ผสมพันธุ์ให้ดูที่ทำเนียบเหรอครับ การเมืองมันน่าเบื่อจะกี่รัฐบาลไหนแม่งก็โกงกินเหมือนกันหมดประเทศชาติมันถึงได้เป็นยังงี่ไง ประชาชนแม่งไม่มีจะกินเสือกขึ้นภาษี น้ำมันโลกลงแต่น้ำมันในประเทศขึ้น ไอ้พวกตัว....ทั้งหลายแม่งมีหุ้นอยู่ทั้งหมด สินค้าเกษตรในบ้านราคาตกต่ำเพราะเสรีของนอกเข้ามาตีตลาดในบ้านเรา ไอ้พวกด๊อกเตอร์ทั้งหลายแห่กันไปเรียนนอกของบไอ้หัวแดงเข้ามาทำวิจัยบ้านเรา เอาขอมูลบ้านเราไปให้เค้าผลิตออกมาแข่งกับบ้านเรา แล้วต่อไปบ้านเราก็คงไม่เหลือ
  • เมืองไทยมีสองอย่างครับ

โกงแล้วทำงาน

กับ

โกงอย่างเดียว

พี่ๆเลือกเอาเลยครับ
    ถ้าคิดว่ามีมากกว่านี้เชิญแสดง คห ได้ครับ
    และยกตัวอย่างให้เห็นด้วยครับ
  • เมืองไทยนี่แปลกครับ คนทำดีอับปรีกินหัว คนทำชั่วลอยหน้าลอยตา
  • ทำไม ประชาธิปไตยของไทยจึงอยู่คู่กับรัฐประหารมาโดยตลอด
    (นั่นนะสิทำไม)

ทำไม การปฏิวัติทุกครั้ง มีแต่ข้อหาโกงกิน หรือ ไม่ก็ไม่จงรักภักดี
    (มันใช่เรื่องโกงกินหรือ มันใช่เรื่องไม่จงรักภักดีหรือ)

ทำไม ประชาธิปไตยของไทย วนเวียนอยู่ที่เดิม
    (พรรคการเมืองเริ่มเข้มแข็ง แล้วก็ล้มล้าง แล้วก็นับหนึ่งใหม่)

ทำไม พรรคการเมืองเข้มแข็งทีไร โดนปฏิวัติ แล้วยัดข้อหาโกง เป็นประจำ
    (ดูสิ ประวัติศาสตร์ ทำไมซ้ำรอยแล้วซ้ำเล่า)

ทำไม ประชาธิปไตยของไทย ต้องมีกฎหมายยุบพรรค แต่ประเทศอื่นๆไม่มี
    (เป็นเพราะคนไทย ชั่วกว่าคนอื่นหรือ)

ทำไม พรรคเก่าแก่ไม่เคยโดนปฏิวัติ ทั้งที่ไม่เคยมีผลงานเป็นชิ้นเป็นอันเลย
    (นั่นนะสิ)

ทำไมหลังจากปฏิวัติทีไร พรรคเก่าแก่เป็นรัฐบาลทุกที
    (นั่นนะสิ)

รากเหง้าพรรคเก่าแก่ มาจากชนชั้นใด
    (ไปหาเอาเอง)

ในเมื่อนักการเมืองไทยมันชั่วร้าย ทำไมมันถึงชั่วร้ายอยู่ข้างเดียว
    (นั่นสิ งงเหมือนกัน)
  • ปท.ไทย เพิ่งจะมีประชาธิปไตยมาได้เเค่77ปีเอง จะเอาอะไรมาก
    จะให้เข้มเเข็งต้องรอนานหน่อย เพราะอำนาจเก่าๆยังกลัวเสียอำนาจอยู่
    มันเลยไม่ก้าวหน้างัยก็เลยต้องตัดไฟเเต่ตนลมงัย
    อีกอย่างประชากรไทยรู้เรื่องของประชาธิปไตยมากน้อยเเค่ไหน
    รู้เเต่โกง ทรยศ หักหลัง ไม่เชื่อลองไปดูประวัติศาสตร์ชาติสยามซิ
    เสียกรุงกี่ครั้งก็เพราะคนชาติสยามกันเองทั้งนั้น
    ลองนั่งคิดดู คุณเองรู้จักประชาธิปไตยเเค่ไหน
    //เสียงปืนเเตก//
  • เง้อๆๆ ใครเหี้ย ก็คือเหี้ย ครับ ..............