ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สวัสดีครับ น้องใหม่ขอแนะนำตัวครับ
  • :032::032:สวัสดีครับพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ชาว pitbullzone ผมชื่อ บอย นะครับ บ้านอยู่ บางจาก ครับ ทำงานเกี่ยวกับรายการโทรทัศน์ (รายการรถยนต์ ทางช่อง 5 ครับ)ผมเป็นคนนึงที่ติดตามข่าวสารข้อมูล และความเคลื่อนไหวของเวปไซค์แห่งนี้มานานหลายปีแล้วครับได้ความรู้มากมายจากเวปไซค์แห่งนี้รวมถึงพี่ๆทั้งหมายที่เข้ามาเล่นด้วยครับ แต่เพิ่งจะสำนึกตัวได้ว่าจะต้องสมัครสมาชิกอยากมีส่วนร่วมครับ 555
    ชอบ พิทบูล มานานมากแล้วครับตั้งแต่เข้าเวปไซค์นี้ อยากเลี้ยงมากๆครับ แต่ติดปัญหา ที่บ้านเนื้อที่ไม่ค่อยอำนวยเท่าไหร่ และก็ พี่สาวกลัวหมาครับเลยไม่ได้เลี้ยง 55 รอเอาไว้ก่อนครับ ถ้ามีโอกาสคงได้เป็นเจ้าของในสักวันนึง ยังไงผมขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    Copy of DSC_0160 Resize .jpg 125K
  • ฮ๋าๆ เอารถแลกหมา หรือจะเอาสาวแลกก็ได้นะ ฮ่าๆ
  • ท่าเลี้ยงเมื่อไหร่ พุงจะยุบครับ แฮะๆ
  • ถ้าเลี้ยงเมื่อไหรก็เอารูปมาให้ดูบ้างนะคับบบบบบบบบบบ:030:
    ไฟล์แนบ
    หมู่72.jpg 68K
  • ครับพี่ๆ ถ้ามีโอกาส แบบพร้อมจริงๆคงจะหามาเยงสักตัวครับ ในใจอยากได้หมาแดงมากๆครับ อิอิ ต้องมีสักวันๆ
  • :063:เยี่ยมครับ ก่อนเลี้ยงก็ศึกษา ไม่พร้อมก็ยังไม่เลี้ยง ผมสนับสนุนความคิดแบบนี้ :005: