ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ผีคือใคร จับได้แล้ว 1
  • ดูกันขำๆ แล้วอย่ามาทำเป็นด่าผีกันนักเลย ใครๆก็เป็นผีกันได้ ผีดีไม่ดีแยกให้ออก

ลองดูผีตัวที่สามจากท้าย กับ จขกท.คือผีตัวเดียวกัน หยาบซะได้ใจ

ธรรมชาติมนุษย์นะ ล็อกอินสุภาพ พอเป็นผีก้อมันส์ซะลืมตัว

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=7254&page=1#Item_0
  • 55555555555 มีสติๆๆๆๆๆ เขาคงโกทธจนลืมตัว มั้ง5555
  • ไปดูที่ชื่อด้านล่างสุดเลยนะ กินเองชงเอง พลาดซะแล้ว เสียหมาเลยงานนี้ จบเห่ แต่ก็น่าสงสารแกนะ คงจะอัดอั้นมาก ไม่มีใครช่วยแกย
    อย่าไปสนใจเลยครับอา ปั๊มแม่งโลด 555

ผีสากทองคำ
  • หลักฐานมันฟ้อง...555555 สงสัยเลือดขึ้นหน้า จนเผลอ 55555 ขำว่ะ แหม..ไอ้ที่บอกว่าตัวเองเป็นลูกผู้ชาย...ไม่เคยหลบซ่อน...สุดท้ายก็ผีดีๆ เหมือนกัน555555555555

อย่างที่ผมเคยบอก.....คนที่ชอบอ้างว่าตัวเองมีศีลธรรม....มักเลวทุกตัว.....555555555

ไอ้คำกลอน...ที่ไป Copy เค้ามาไม่จำใส่หัวกะโหลกเลยนะอา...........55555555555555555บัดซบ
  • กระทู้ ฮา แห่ง ปี

เจ๊สสส เขร้ แมร่งทำไปได้ กลับมาอ่านอีกทีสงสัยหงายท้องขี้

ต้องรบกวนแอด มิน ปลักหมุดไว้เลยนะ กระทู้นี้ ช่วยคลายเครียดได้ ใจเย็นๆนะ สู สูอย่าเครียด

สูต้องค่อยๆคิด สูทำแบบนี้ สูปล่อยโง่ 555
  • 55555........เสียหมาจริงๆ......เดี๋ยวคงมาแก้ตัวว่า...ไม่รู้เรื่อง...คงเป็นลูกๆ ที่จบ ป.โท มั้ง.....

ขนาด ป.โท ยังหยาบซะขนาดนี้......5555...ไม่รู้ไอ้แก่กับอีแก่ที่บ้านสอนยังไงเนาะ......555 ขอเลียนแบบหน่อย

.งานเข้า....งานเข้า..........5555555555
  • 555555......ปักหมุด.........ปักหมุด.........ปักหมุด.........ปักหมุด.........ปักหมุด.........ปักหมุด....

.....ปักหมุด.........ปักหมุด.........ปักหมุด.........ปักหมุด.........ปักหมุด....
  • เออว่ะ ตกลงก็ดื่มน้ำล่างตีนเอ๋ยเท้าตัวเอง (แฮะๆลืมตัวว่าเป็นผีดี)5555555555555555
  • งานเข้าแล้วครับ ขอไว้อาลัย ความจิงเจ้าของรูป สามารถฟ้องร้องได้หรือไม่ก็ไม่แน่ใจ เรียนมานานแล้วจำไม่ได้ขอเชิญพี่ผีบอกด้วยครับ 555
  • ก็อปมาก่อน เด๋วแม่งมาเห็นจะลบเอา จะได้ฮากันแบบทั่วทุกภูมิภาค

CommentAuthorGhost CommentTime1 วันก่อน
    ไอ้สันดานสัตว์ผีส้นตีนทั้งหลาย กูดูพวกมีงมานานแล้ว โคตรพ่อโคตรแม่มึงไม่ได้สั่งสอนเรื่องมารยาทให้พวกมึงบ้างหรือไงไอ้เหี้ย กูเห็นคุณอาเขาเปิดกระทู้ทีไร พวกมีงก็เข้าไปเสือกทุกที..ไอ้ผีจัญไรเอ๋ยโคตรเสือกเลยพับผ่าซี่..พวกมึงคงดีแต่มุดอยู่ในรูหีอีเฒ่าสัตว์นรกแม่มึงอย่างเดียวไม่กล้าสู้ใครซึ่งหน้า คุณอาเขาเชิญให้ออกมาสู้กันซึ่งๆหน้าหลายครั้งแล้ว กูไม่เห็นมีผีตัวไหนกล้าออกมาซักตัว พวกมึงก็คงจะปอดแหก ปากกล้าขาสั่นอย่างที่คุณอาเขาว่าแหง๋เลย ไอ้หน้าตัวเมียเอ้ย การที่มึงใช้สรรพนามเรียกคุณอาแต่ละคำกูรับไม่ได้จริงๆ ถามจริงๆโคตรพ่อโคตรแม่มึงไม่เคยสั่งสอนในสิ่งดีๆให้พวกมึงบ้างหรือ หรือว่าแม่งมันเหี้ย ชาติชั่ว สัตว์นรกกันทั้งบ้านวะ กูขอถามหน่อยถ้ามีใครมาใช้สรรพนานเรียกพ่อ-แม่มึงว่าไอ้แก่ ไอ้เฒ่าสัตว์นรก มึงจะพอใจไหมไอ้เหี้ยเอ้ย หัดรู้จักผู้หลักผู้ใหญ่ซะมั่ง

CommentAuthorGhost CommentTime1 วันก่อน
    ไอ่แม่เยส มึงเป็นเหี้ยอะไร ใครด่ามึงถึงได้สบถคำหยาบออกมายิ่งกว่ากูอีก...ไอ่นรก

อันนี้คุณอาสุดสุภาพเค้าจัดเอง

CommentAuthor sutheephong CommentTime1 วันก่อน
    โธ่..ไอ้เย็ดแม่ ทีมึงเข้าไปด่าคุณอาเขา ทั้งๆที่เขาไม่ได้ไปด่าอะไรมึงก่อนเลยจริงไหมไอ้ลูกหมา และกูก็ไม่ได้เป็นเหี้ยอะไรหรอก พวกมึงต่างหากที่เป็นเหี้ยไอ้ชาติหมา มึงนี่มันต้องเจอกับกูมันถึงจะเท่าเทียมกันจิงไหมไอ้ลูกกระหรี่ โคตรพ่อโคตรแม่ของพวกมึงมันสอนให้พวกมึงเลวระยำอย่างนี้หรือวะ เรื่องดีๆโคตรพ่อโคตรแม่มึงได้สั่งสอนให้ทำมั่งไหมกูอยากรู้จัง คุณอาเขาเป็นผู้ใหญ่ เขาไปทำอะไรให้มึง เขาไปเยี่ยวรดหัวพ่อหัวแม่พวกมึงหรือไง พวกมึงนี่มันโรคจิตเอามากๆ ขี้อิจฉาขึ้นสมอง คุณอาเขาจะขายหมายังไงมันหนักหัวพ่อแม่มึงหรือ มึงไปเสือกทำไมวะ กูว่าพวกมึงเสียผลประโยชน์แหง๋ๆ หรือว่าไงไอ้สัตว์ คุณอาเขาเอาคนขี้โกงมาประจานกูก็ว่าถูกต้องแล้ว วงการจะได้ไม่มีคนขี้โกง หรือมึงเป็นพวกเดียวกับมันวะ ไอ้ระยำ จำไว้วันหน้าอย่าเสือกไปด่าคนที่เจาไม่ได้ทำอะไรผิด คนขี้โกงหลอกขายหมาเยอะแยะมึงไม่ไปด้า ไอ้ห่ากิน 1 ถึง 63 จากทั้งหมด 63

ฮาอย่างเดียวพอ เลี้ยงๆไว้บ้างนะ เด๋วคุณอา เค้าหายตัวไป เราจะหมดสนุกกัน เอาพอแก้กระสัย
  • ตาม สภาพ ไอแก่ หนังหน้า เหี่ยว เลือด ขึ้นหน้าๆๆๆ
    มีการชมตัวเองด้วย ฮ่าฮ่า ๆๆๆ กระทู้ สุดยอดแห่งปีโว้ยๆๆๆๆๆ
    ไปตายไป ไอแก่
  • แก่เพราะกินข้าว เฒ่าเพราะอยู่นาน ..*
  • เขียนเองด่าเอง แล้วบอกตัวเองสง่างามคิดได้งัยว่ะ ถามจิงนะใช้คำแบบนี้สอนลูกหลานด้วยหรือป่าวมาแสดงตัวให้สมเป็นลูกผู้ชายหน่อยนะคุณเฒ่าผู้มีความรู้สูง ให้สมที่มีลูกน้องมากมายหน้าที่การงานดีแล้วอย่งนี้ใครจะนับถือว่ะ
  • กำ!!!เสียเลย!!!
    ปรกติ ชอบมาตอบ ยังไง มาตอบด้วย ปรกติใช่ชื่อ sutheephong จะเน้นตอบและเหน็บผีบ้าง
    แต่พอคิดว่าตัวเองเป็นผี ด่าไฟแลบบบเลย คนแบบนี้น่ากลัวเพราะทำให้ผีดีๆเสียหาย แย่อ่ะ!!!
  • ผู้สูงส่ง หยาบชิบหาย ตัวตนแบบนี้นี่เอง
    ถึงคนเขาจะโกรธยังไง ถ้าเป็นคนดีมีมารยาทจริงๆเขาก็จะไม่ใช้คำหยาบคายแบบนี้นะครับอา

อยากให้อามาแก้ตัวหน่อยครับอยากรู้มากเลยจะทำยังไง หลุดรูเบ่อเร่อขนาดนี้ น่าอายประชาชีเขาจิงๆ
  • ด่าเองชงเอง หมดความนับถือเลยว่ะ สงสัยอนาคตการเลี้ยงพิตบูลจะใกล้หมดเวลาลงเเหละสำหรับตาเฒ่า ไม่น่าเลย "ด่าไม่ดูตาม้าตาเรือ"
  • พวกมึงสังเกตุดีๆ...ไอ่เวรนี่เวลามันมาเล่นบอร์ดนี้ไม่มีใครกล้ายุ่งกับมัน ก็เพราะไอ่ห่านี่มันจุกจิก ทำอะไรก็จะทำซ้ำทำซาก แต่ทั้งๆที่มันก็รู้ว่าเข้ามาเล่นก็จะโดนถล่มแบบนี้แต่มันก็ยังเข้ามา เพราะว่าตัวมันอยากที่จะดังแบบไวๆไงเหมือนพวกไอ่เข ฯลฯ ไง แต่ขอโทษมันกับไอ่เขและพวกกูว่ามันคนละชั้นกันเพราะไอ่เขมันฉลาดแกมโกงกว่ากว่าแต่ไอ่แก่มันโง่แบบเต็มรูปแบบ ก็เลยออกมาเป็นแบบนี้ไงพี่น้อง
  • อ้าว ขุดๆๆๆกันหน่อยๆๆๆๆๆ กระทู้ แรงแห่งปี โว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
    ไอแก่ๆ เอ้ยยยยยยยยยยยยยยยย ออกไปจาก วงการ พิทบลูเหอะๆ กู ว่าไปเล่นละครเหอะๆ
  • แล้วเดี๋ยวพวกมึงคอยดูมันจะออกมาหลอกด่าพ่อแม่พวกมึง แล้วก็ใช้อิทธิพลข่มขู่แบบเดิมๆเหมือนที่มันชอบทำเอารูปมาประจานให้ชาวบ้าน ทั้งๆที่ต้นเรื่องอยู่ที่มันคนเดียวที่ชอบขายของแบบมีโปรโมชั่นชี้ช่องทางให้พวกมิจฉาชีพแท้ๆ
  • จบกัน กระเทยวัยทองเสียโง่อย่างที่ไม่มีใครทำมาก่อน
    ไม่ได้แหกดูเล๊ย ...กดส่งแล้วคง ตกใจน่าดูเลย นะ
    อยู่ตรงไหนก็สง่างาม 555+
    =งามมากครับ งามหน้ากันไปเลยทีนี้
    ทีนี้จะร้องไห้ไปฟ้องใครต่อดีล่ะ

=สำนวนแบบ นี้ไอ้แก่ อีแก่ ที่ลาโลกไปแล้ว คงไม่ได้สั่งสอนเลยสินะ

ปล.คนๆนี้น่าสงสารครับคงเป็นเพราะหน้าที่การงานที่มีตำแหน่งสูง ทำให้ใครๆพากันช่วยยกหาง
    ประมาณว่าตดยังบอกว่าหอม จนคงหลงลืมตัว เราต้องตำหนิคนรอบข้างเค้าด้วยครับ
    ที่ทำให้เค้าคิดว่า เค้าสูงส่งกว่าชาวบ้าน

อยู่ตรงไหนก็สง่างาม แต่ อยู่ผิดที่ก็โดน ตรีนได้ครับ

อยู่ตรงไหนก็สง่างาม ขออณุญาติ ถุยยยยยยยยยยยยย !!!!!!!!! นะครับ กระเทยวัยทอง
  • กริยาส่อสกุลจิงๆๆ มึงหลุดจนได้ ถึงคราวมึงจบจากวงการแน่ พวกเราน่าจะลงรูปมันประจานมันมั้งให้สมกับที่มันเขียนประจานตัวมันเองใครมีรูปช่วยลงรูปมันหน่อยกับท่าทีที่มันทำเป็นพ่อพระ ลูกเมียมึงจะอายไหมวะ
  • คิดได้ไงว๊ะ...กะเทยวัยทอง...555555555555555
  • _พวกคุณว่าคุณอาระวังนะ เดี๋ยวโดนฟ้องหรอก

คุณอาแกมีอิทพลอยู่
  • :006::006::006::006::006::006::006:
  • :013::013::013::013::013::013::013::013::013::013::013::013::013::013::013:
    :006::006::006::006::006::006::006::006::006::006::006::006::006::006::006:

.........เวรกรรมไม่ต้องรอนานเลยนะอา :006::006::006::006::006::006::006::006:

........บอกแล้วอย่ามือถือสาก ปากถือศีล....ของยังงี้มันอั้นไว้ไม่นานหรอก.....
  • ปักหมุด โลด!!! อย่าให้คนทำพฤติกรรมแบบนี้ลอยนวล
  • :064::064::064::064::064::064::064::064::064::m000::m000::m000::m125::m125::m125:
  • นับวันพรรคพวกและคนนับถือค่อยๆหาย เลยกะเป็นผีเข้ามาด่า เข้ามาเชียร์ตัวเองซะงั้น...แต่ดันลืมซะได้ แสดงว่ากระทู้ก่อนๆที่เคยมีเรื่องมีราว แล้วมีคนมาเชียร์มาให้กำลังใจ นี่โพสเองทั้งนั้นเลยรึป่าว
  • NUNJIPONG KENNELS...โอ้ยยย...ชื่อนี้จำไว้ให้ดีๆ นี่เป็นโรงงานปั๊มกะจงหม้อสายจรวดแห่งแรกของประเทศไทยที่ทุกคนต้องจับตามอง ใครที่ซื้อลูกกะจงหม้อของโรงงานนี้สามารถพูดได้เต็มปากว่า...ผมเป็นเจ้าของสายพันธุ์กะจงหม้อสายจรวดที่สุดยอดที่สุดของโลกกกกก.......5555555555555555555555555555
  • สุดยอดนรกแตกแห่งปีไม่ออกมาตอบโต้หน่อยหรอ หลุดแบบไม่อายใครเลยกูอยากรู้มึงจะแก้เกมส์ยังงัยต่ออย่ายอมแพ้ละ สู้เหมือนทุกรั้งที่ทำนะไอ้เฒ่านรกแตกพี่ผีช่วยกันอย่าให้คนอย่างนี้อยู่ในวงการเลย แม่งด่าได้เหมาะกับคุณวุฒิและอายุสันดานดิบจากก้นลึกจิงๆ
  • นี่แหล่ะถึงได้บอกว่าใครว๊า....ๆแม่งจะใหญ่เกินกรรม "คนโง่แม่งก็มักจะแสดงอะไรบอกมาแบบโง่ๆแหล่ะว่ะ 555 หุหุหุ ขอขอบคุณผี ตัวเอ๊ยองค์ที่กระชากหน้ากากไอ้ควายแก่ออกมาได้ ขอบคุณๆๆ ทีนี้ในปีนี้เราไม่มีไรทำเราก็เอาเรื่องนี้มาฮากันดีไม๊ พี่-น้อง บอกตามตรงนะ ผมปวดท้องเลยเพราะขำความเขลาของควายเฒ่าจิงๆอ่ะ....ว่าแล้วเรามาร่วมด้วย...ช่วยยำมันเถอะ กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ยัง เงียบ อยู่ๆๆๆ และยัง นิ่งอยู่ๆ คง แบบ โมโห ลมขึ้นหูแล้ว ว่า กูไม่หน้าหลุดเลย โดนเด็ก ถอนงอก เลย
    555 ไอแก่ เอ้ยยย ไม่หน้า เลยว่ะ ไปปั้ม หมาไทย ขาย จัตุจักร ดีกว่า เชื่อสิ
  • สูงสุดสู่สามัญ...? สู่ธุลี ? ไปเลี้ยงกวางดีกว่าไหม๊
  • "สำเนียงส่อภาษา วาจาส่อสถุล " ข้าเป็นเอ็งนะไอ้แก่ นั่งบีบกระโปกตัวเองตายไปนาน 555
  • ต้องขอบคุณคุณอาสุธีพงศ์มากครับ ผมทำงานเครียด ๆ มา พอมาเจอกระทู้นี้ นั่งหัวเราะน้ำตาไหลเลย ผมไม่เคยมีเรื่องโกรธเคืองไรกับ

คุณอา คุณอายังอุตส่าห์ช่วยให้ผม อารมณ์ดีขอบคุณจิง ๆ ครับ
  • เจงดิ:o018::o019::o019::o019::o019::o019::o019::o019::o019::o019::o019::o019::o019::o019::o019::o019::o019::o019::o019::o019::o019::o019::o019::o019::o019::o019::o019::o019::o019::o019::o019::o019::o019::o019::o019::o019::o019::o019::o019::o019::o019::o019::o019::o019:
  • ไอ่เฒ่านี่มันไม่ธรรมดาเล่นกับมันต้องใจเย็นๆ ตอนนี้มันคงนอนเอามือก่ายหน้าผากคิดว่าจะทำยังไงกับมันดี...สุดท้ายก็ออกมาในรูปแบบเดิม หลอกด่าพ่อแม่เค้า ยกตัวเองเป็นผู้สูงศักดิ์ แต่แม่งเสือกมาเกลือกกลั้วกับพวกกู กูบอกให้มันไปถามไอ่วิลลี่ ไอ่กอฟล์ ไอ่บัง ฯลฯ ว่าทำตัวยังไงเพื่อที่จะได้อยู่วงการได้นาน ( เพราะไอ่พวกนี้แม่งฉลาดแกมโกง ) แม่งเสือกไม่ไปปรึกษาพวกมันแล้วก็ใช้วิธีเดิมๆ โชว์ความโง่คิดว่าตัวเองฉลาดเหนือชาวบ้านเค้า ถ้ามึงใช้วิธีพวกไอ่เขอินเตอร์พวกกูก็จะไม่ยุ่งกับมึงหลอก...ไอ่เฒ่า
  • พี่ข้างบนทำซะเนียนเลยนะ นึกว่าอาจริงๆซะอีก 55555+
  • แค่ขำๆนะครับ อยากบอกเพียงว่าผีคือคุณ และผีคือผมนี่แหละเวลาแสดงความเห็นก็เพียงไม่อยากให้เขาเกลียดขี้หน้า
    เลยไม่ล็อคอิน ผมไม่ล็อคอินแต่ก็ไม่ได้หยาบคายประการใด บางครั้งเห็นคนทำไม่ถูกก็มาทักท้วงไม่ให้เอาเปรียบคนอื่น

เหมือนเมื่อตอนไอ้เบียร์เอารูปหมาตัวผู้ของน้องขวัญมาหลอกคนว่าเป็นนังเบคอนนั่นแหละถ้าจำกันได้
    ผมก็แค่เป็นผีมาจับคนเอาเปรียบคนอื่นเท่านั้นเอง

แต่การใช้ชื่อจริงก็เป็นการสร้างศัตรูโดยไม่จำเป็น
    คุณอานี่ก็ด่าแบบไม่อยากให้ใครรู้ตัวตนของตนเองแต่หยาบไปหน่อย(มากเลยแหละ)เลยเป็นผีดีกว่า

แต่มันก็สะท้อนกลับหาตัวเองที่เคยด่าว่าคนอื่นว่าไม่มีใครสั่งสอน ว่าคนที่เคยใช้คำหยาบคาย
    ผมว่าตั้งแต่ผมเป็นผีมานี่นะ ผมยังไม่เคยหยาบเท่าอาเลย

ท้ายนี้อยากบอกว่าอย่าไปถือโทษอาแกเลย เอาแค่ขำๆคุณก็เคยเป็นผี ผมตอนนี้ล็อคอินโดยไม่มีใครรู้ตัวตนผมก็เป็นผี

เว้นแต่คุณไม่เคยเป็นผี เหอ เหอ เหอ
  • ฮาเลย งง ตั้งนาน:o001::o068:
  • นี่คือตัวอย่างของคนที่คิดจะเข้ามาวงการนี้เพื่อที่จะเข้ามาหาผลประโยชน์เพียงเล็กน้อย ซึ่งถ้ามันไปทำพันธุ์อื่นคงไม่มีใครไปว่ามันหลอก เเต่นี่มันเป็นหมาพิทบูลซึ่งมันเหมาะสำหรับคนธรรมดาที่ไม่ธรรมดาเท่าน
  • คุณสุธีพงศ์ ไม่ออกมาชี้แจงบ้างหรือไงครับ
    ปกติถาม-ตอบ ทันควัน อย่างกับถ่ายทอดสด
    เอางี้แล้วกันครับ นั่งให้สติและสำนึกกับสิ่งที่ทำลง
    ไป เผื่อสังคมจะให้อภัย และอย่างได้ทำเยี่ยงนี้กับใครอีกนะครับ
  • เลี้ยงพิทบลูเเต่ใจเท่าจิ๋มมด ใจๆๆหน่อยคร๊าบบบบบ
  • สงสัยบินออกนอกประเทศไปแล้ว กูว่าไอที่เมื่อก่อนเเม่งมีคนเข้ามาชมแม่งดียังงั้นดียังงี้ แม่งคงกินเองชงเองกูว่าแน่ๆๆ เสียงชื่อคนอีสานว่ะ
  • อ่ะไรกันว่ะคน ..........คนพวกนี้............. คนล้ม ยังจะเหยีบซ้ำ...........

ไม่เรื่องของตัวเองไปด่าว่าทำเพื่อ................... ยิงนานวัน ......ก็ยิ่งรู้สึกเสือม...กับบอทนี้เพราะผี...

..........ไม่คิดว่าคนใจพิท จะมาจุ๊กๆ จิ๊กๆ กับเรื่อง เล็กๆ น้อยๆ ............... นึกว่า สมาชิก จะใจใหญ่เฟมือนพิทพอ ไม่น่า มาลุมด่าลุมว่ากันเลย...
  • ไอ้ยากูซ่าวามึงดูให้ดีการที่คนยกหางตัวเองว่าประเสริฐแล้วด่าว่าคนอื่นพ่อแม่ไม่สั่งสอนพูดแต่คำหยาบด่าถึงพ่อแม่คนอื่นเขา
    แต่พอถึงทีตัวเองพูดคำหยาบมากกว่าอีกเป็นหลายเท่ามันก็สมควรโดนบ้างแหละวะ
    มึงไม่ต้องกลัวเวรกรรมหรอกกูรู้ว่ามึงก็ผีตัวเอ้เลย ทั้งที่ล็อคอินชื่อกระหรี่หอยใหญ่ทั้งเป็นผีถ่อย
    มึงก็คิดว่าอาก็เหมือนมึงทำอย่างนี้เหมือนมึงก็ไม่ผิดมั้ยวะตอนที่มึงทะเลาะกับคนอื่นแล้วเผลอล็อคอินชื่อกระหรี่หอยใหญ่นั่นแหละ
    คนเขาเห็นกันทั่วแต่ไม่มีคนสนใจเพราะมึงไม่มีอะไรน่าสนใจไปกว่าเกรียนทั่วๆไปนั่นแหละ
  • ตอนแรกผมก็เข้าใจลุงแกนะ นึกเห็นใจ แต่แม่งพอไปดูอีกเวบนึงแม่งโครตจะอัปยศเลย ไปดูมันทำ โปรโมชั่นเหี้ยอะไรนักหนา หมาแม่งก็ยังห่วยแตกเหมือนเดิม พอเขาไม่จ่ายแม่งก็มาประจาร จริงๆก็สมราคาหมาห่วยๆแล้ว
    เอา UKC มาบังหน้า พวกหน้าโง่ก็แห่ซื้อ ขนาดหน้าหมาแม่งยิ่งกว่าหมาวัดซะอีก
    ไหน หายไปไหนกันหมดพวกหน้าโง่สมองควายที่ซื้อหมาตาแก่ไป เชิดชูกันนัก ว่าใจดีใจกว้างผ่อนได้ สุดท้ายแม่งก็หนี หักหลังกันเอง สมเพศชิบหาย น่าอายทั้งคนซื้อและคนขาย
    ยังแม่งยังปั๊มต่อ ทำวงการพิทบูลตกต่ำลงสู่เหวมากที่สุดคือ ตาแก่สุธีพงษ์ เข้าไปดู ควายเอ๊ย
    http://www.ipitbulldog.com/wb/detailquest.php?qid=3235
  • ไอ่เจสแม่เฒ่านี่แม่งไม่กล้ามาเล่นบอร์ดนี้หรอก ถูกจับพฤติกรรมเหี้ยๆได้แม่งคงอาย แต่แม่งเสือกไปโผล่ที่บอร์ดไอพิทติ๊งต๊องแล้วแม่งขายหมาสายจรวดติดโปรโมชั่นกระจายเลย คิดแล้วน่าสมเพศหว่ะโปรโมชั่นที่แม่งปล่อยออกไปโดนเบี้ยวเกือบหมด แล้วยังมีหน้ามาโชว์ความโง่ของมันอีกว่าโดนดาบพระเจ้าตากในบอร์ดอีก...ขำคำโง่ๆคำโตที่มันปล่อยออกมาหว่ะ..."เห็นใจแก่อย่างผมด้วยครับ ผมขายกะจงหม้อให้ก็ไม่แพง แถมให้ผ่อนด้วย ผมโทรไปหาหลายครั้งบางคนก็ปิดเครื่องหนีบ้าง ไม่รับสายบ้าง โกหกว่าวันนั้นวันนี้บ้าง คืนนั้นคืนนี้บ้าง"สมน้ำหน้าแม่งฉิบผาย...นี่หล่ะคือกรรมที่ติดจรวดเหมือนกะจงหม้อสายจรวดที่มันหลอกขายให้เด็กโง่ๆที่ไม่ได้ดูคนขายว่ามันเป็นพ่อค้าหรือว่าเป็นบรีดเดอร์ไงหล่ะ

ปล.สงสัยจานดาวเทียมคงแตกมั๊งถึงได้ถ่ายทอดสดไม่ได้หว่ะ...555555555555555555555555
  • อย่าไปว่าแกเลยแค่นี้ก็น่าสงสารพอแล้ว(ป่านี้แกคงนอนเอาตีนก่ายหน้าผากตัวเองไปแล้วมั้ง)
  • กูว่า ไอ้เจ้าของกระทู้แม่งก็ต้องเคยแปลงเปนผีแน่เลย กระทู้ส้นตีนๆ ยังงี้ยังเอามาขึ้นอีก ติดตามแมร่งหมดทุกเรื่อง(เหี้ยๆ)