ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ประกาศคนหาย
  • มึงรู้จักนิสัยของไอ่เฒ่านี่รึยัง...???????

ถ้ายังไม่รู้จักมันกลับไปอ่านพฤติกรรมของมันได้ในกะทู้เก่าๆที่มันตอบกวนตีนชาวบ้านเค้าแล้วค่อยออกมาวิจาร์ณพวกกู......F u c K OFF
  • CommentAuthorGhost CommentTime11 ชั่วโมงก่อน
    ไอ่สัตว์นรก มึงนี่มันปัญหาเยอะชิบผาย คนอื่นเขาขายหมาไม่เห็นมีใครมีปัญหาแบบมึงเลย รู้ทั้งรู้มึงโผล่มาก็ต้องโดนพวกกูด่าแม่งก็ยังเสือกโพสรูปหาลูกชาย ( เอ่อ...แล้วตกลงมึงเจอรึยังว๊ะ ) มึงกลัวคนลืมมึงหรือไงว๊ะหรือว่าเสี้ยนอยากโดนด่าจนตัวสั่น...555555
    ตอบ...อ้าว...จนป่านนี้ไอ้แก่ กับอีแก่ยังไม่สามารถอบรมให้คุณเป็นผู้ดี มีสัมมาคารวะได้ซะที เรื่องที่จมีเขกมาเยี่ยมเยอะๆ ไม่ต้องเป็นห่วงครับ ปัญหาจะมากหรือน้อยก็เป็นปัญหาของผมไม่ใช่ของคุณ คุณก็ไม่ควรเข้ามาเสือก..เข้าใจไหมครับ

CommentAuthorGhost CommentTime10 ชั่วโมงก่อน
    เรามักจะได้ยินคำพูดที่ว่า "เดี๋ยวนี้เยาวชนไทยไม่ค่อยสนใจคุณธรรมและจริยธรรมกันเลย" ....555555

อย่าว่าแต่เยาวชนเลย...แก่ๆนี่หละตัวดี...หากลอนมาพิมพ์.....แล้ว...บอกว่าตัวเองมีศีลธรรม..มันง่ายไปหน่อยมั้ง...

คนมีศีลธรรมเค้าไม่เป็นยังงี้หรอก...ความรับผิดชอบเรื่องขายหมาก็ไม่มี.....

..............คนที่อ้างว่าตัวเองเป็นคนดีมีศีลธรรม...มักเลวทุกตัว.....
    ตอบ...อย่าพูดถากถางพูดมาตรงไลย ผมไม่ดีตรงไหน ไม่มศิลธรรมตรงไหน ยังไงช่วยบอกหน่อยนะครับ ผมจะรอฟังครับ

CommentAuthorGhost CommentTime9 ชั่วโมงก่อน
    ศีลธรรมเลวคนก็ได้กลายเป็นผี หาความดีไม่ประจักษ์สักเส้นขน
    ศีลธรรมดีผีก็ได้กลายเป็นคน ที่เลิศล้นภูมิใจไหว้ตัวเอง

ศีลธรรมต่ำเปลี่ยนคนจนคล้ายสัตว์ จะกินกัดโกงกันขมันเขม็ง
    ศีลธรรมสูงคนสดใสไม่อลเวง ล้วนยำเกรงกันและกันฉันเพื่อนตาย
    ศีลธรรมนี้ทุกวันมันตายซาก คนมีปากก็ไม่พล่ามศีลธรรมหาย
    ศีลธรรมกลับมาเมื่อไรทั้งใจกาย คนจะหายจากทุกข์เป็นสุขเอง
    ศีลธรรมกับคน

.......กลอนนี้รบกวนคุณอาอ่านแล้วทำความเข้าใจด้วยตัวเองก่อนนะ.....ก่อนที่จะมาบอกคนอื่น...ไม่ใช่ Copy แล้ว Paste อย่างเดียว
    ตอบ...คนที่ควรอ่านคงไม่ใช่ผม เพราะผมไม่เคยไปเสนอหน้าป่วนเรื่องของใคร

CommentAuthorGhost CommentTime8 ชั่วโมงก่อน
    แม่งเหี้ยเหมือนพ่อมันไง ไอ่...น ท ช. ทักษิณ หางแดง ไอ่สัตว์นรกเหลี่ยมนี่แม่งพูดดีใส่ตัวเอง พูดชั่วใส่คนอื่น แม่งนิสัยเหมือนกันเปะ นี่ไอ่ขวัญชัย พี่ชายมันบินไปดูไบหลอกเอาเงินกับพ่อมันกะว่าจะมาสร้างโรงงานปั๊มหมาจรวดไนตรัสขายเจ้าแรกของประเทศไทย...5555555555555555555

ปล.มึงอย่าให้พ่อมึงรู้น๊ะว่ามึงเอาเงินมาทำโรงงานหมาจรวด ถ้าพ่อมึงรู้น๊ะมึง 2 คนโดนตบหัวทิ่มแน่ ( ไอ่ห่าเงินน่ะไว้ใช้จ้างคนให้มาขู่ชาวบ้าน เสือกเอาเงินมาสร้างโรงงานหมาจรวด พับผ่าซิ ) ...55555555555555555555555
    ตอบ..ติดตามคนเสื้อแดงอย่างใกล้ชิดดีจริงๆ เสียอย่างเดียว"ปอดแหก" ไม่กล้าเปิดตัวออกมาด่าคนเสื้อแดงซึ่งๆหน้า เดี๋ยวคุณขวัญชัย ไพรพนากลับมาผมจะให้เขาเปิดเวป pitbullzone ที่มีการด่าคนเสื้อแดงอุดร และพ.ต.ท.ทักษิณฯ ให้เขาพิจารณาว่าจะทำอะไรหรือไม่ อย่างไร แต่ผมเกรงจะกระทบ บร์อดนี้เพราะพวกคุณนะเนี่ย และขอบอกนะครับ..เงินร้อย หรือเงินล้านก็เป็นเงินที่ผมหาได้จากน้ำพักน้ำแรงของผม ไม่ได้แบมือขอใครมา การที่จะซื้อหมาล้า-สองล้านมันก็เป็นเรื่องของผม ไม่ต้องเป็นห่วงนะครับ ให้ไปห่วงตัวเองและครอบครัวให้มากๆจะดีกว่านะครับ

CommentAuthorNETKK CommentTime8 ชั่วโมงก่อน
    ไม่ว่าเรื่องอะไรที่เกิดขึ้นในนี้กลายเป็นปัญหามาทะเลาะกันชิงดีชิงเด่นกันโชว์ภูมกัน...จังงงง.....
    เข้าใจคับว่ารักหมาดุ แต่ไม่ต้องดุตามหมาก็ได้ ไม่ชอบอะไรก็อยู่เฉยๆ ไม่ถูกก็เตือนกันแบบสุภาพชน เดือดร้อนก็ช่วยเหลือกันมันจะเป็นไรไป
    ให้สมกับเป็นคนไทยเมืองไทยเมืองยิ้ม ยิ้มสยามมีเสน่ห์ทั่วโลก
    อีกนิดคับ อันนี้ก็เจ้าของกระทู้เขาเดือดร้อน แถมเป็นเรื่องที่น่าจะเป็นอุทาหรณ์ให้ระวังกัน
    ช่วยๆกันคับ คนที่เอาหมาเขาไปก็พึงระรึกเอาไว้คับคุณก็ได้แค่เลี้ยงหมาแต่คุณคงไม่กล้านำหมามามิตติ้งกับคนที่รักในสิ่งเดียวกับคุณ
    พิทบูลคือกลุ่มคนที่มีมิตรภาพระหว่างคนกับหมาและหมาทำให้มีมิตรภาพระหว่างคนกับคนที่รักชอบในสิ่งเดียวกัน
    ความสุขของการเลี้ยงพิทไม่ใช่ที่มีหมาแพงๆ หรือได้มาฟรีๆ สำหรับผม ผมมีความสุขที่ได้เลี้ยง ได้เล่นกับมัน มันรักเรา เชื่อฟังที่เราสั่งสอนและทำตามก็มีความสุขแล้ว
    แถมได้มิตติ้งพบปะกับคนที่รักชอบพิทเหมือนกันอีกได้เพื่อนใหม่ๆ มีกิจกรรมทำมากมาย
    โอ้วว..ไม่นิดแล้ว ก้แค่แสดงความคิดคับ เห็นใจ จขกท คับ เอ้า..เอาเต็มที่พี่น้อง
    CommentAuthorGhost CommentTime7 ชั่วโมงก่อน
    มึงรู้จักนิสัยของไอ่เฒ่านี่รึยัง...???????

ถ้ายังไม่รู้จักมันกลับไปอ่านพฤติกรรมของมันได้ในกะทู้เก่าๆที่มันตอบกวนตีนชาวบ้านเค้าแล้วค่อยออกมาวิจาร์ณพวกกู......F u c K OFF 1 ถึง 52 จากทั้งหมด 52
    ตอบ...คนที่คิดดี สร้างสรร เขาเข้าใจ มีเหตุมีผล พอเข้ามาแล้วก็มักจะถูกพวกผีเลวๆด่า..
  • จะบอกคุณ netkk นะครับ นี่ไม่ใช่เคสแรกนะครับ ที่มีการชักดาบสายจรวด

ต้นสายหมาจรวดเค้าเคยโดนมาแล้ว เคยโดนมาแล้วก็น่าจะหยุดนะครับวิธีนี้

หมาควรอยู่กับเจ้าของที่พร้อม ไม่ใช่ว่าดูว่าเค้าไม่มีเงินแล้วไม่ควรเลี้ยง

แต่หมาเป็นสิ่งมีชีวิต มีเจ็บมีไข้ ค่าใช้จ่ายที่ประดังเข้ามา แล้วเมื่อถึงเวลาที่ต้องจ่ายกับปัญหาที่เข้ามา

จะเอาส่วนไหนมารับผิดชอบหนี้ที่ยังค้างหมาจรวดอยู่

แล้วยังมีอะไรอีกเยอะ เลี้ยงมาตาย จ่ายยังไม่หมด เลี้ยงมาเจออุบัติเหตุพิการ

เจอคนดีก็โอเค

แต่ถ้าเจอคนไม่ดี หนี้ก็อยู่หมาก็ไม่ได้เลี้ยง พอเป็นแบบนี้ก็ต้องตามหาพระเจ้าตาก มาชักดาบแบบนี้หละครับ

ไม่ใช่ว่า คนเบี้ยวไม่ผิด หรือว่าคนขายผิด แต่การขายผ่อนไม่เหมาะกับหมาครับ

ผมขอแนะนำนะ ถ้าคุณอาอยากอยู่ตรงนี้นานๆและสง่าผ่าเผย

เลิกขายผ่อน บรีดหมาดีๆ แล้วก็หยุดเก๋า ผมว่า ไม่มีใครว่าคุณอา โอเค เข้าใจนะ
  • ตอบ...ผมอยู่ตรงไหนก็สง่างามครับ เพราะผมไม่ได้คดโกงใคร ไม่เคยไปด่าใครก่อน ไม่เคยไปยุ่งเรื่องของคนอื่นที่เขาไม่ได้ร้องขอ...ทำอะไรก็เปิดเผย ครงไปตรงมา กล้าพูด กล้าทำ ไม่ปอดแหกทำลับๆล่อๆ ปากกล้าขาสั่นเหมือนผีที่เลวๆบางตัวหรอกครับ คำว่า "หยุดเก๋า" มันเป็นยังไงหรือครับ ไม่เข้าใจจริงๆ หรือว่าการที่ตอบโต้+ไม่ยอมคนชั่วแปลว่าเก๋า เรื่องการขายหมาผ่อนหรือไม่..ผมตัดสินใจเองได้..คงไม่ต้องจอความเห็นจากใคร..จริงมั๊ย...นี่ขนาดคุณบอกว่า"ไม่ได้ว่า"นะเนี่ย...
  • ไอ่สัตว์นรกเฒ่า...มึงยังใส่ยศให้พ่อมึงว่า...พ.ต.ท.ทักษิณ อีกหรือ มึงคงคิดถึงพ่อมึงเหลือเกินน๊ะ มึงคงอยากให้ไอ่...น ท ช.กลับมาไวๆจะได้ไถเงินพ่อมึงได้สะดวก เอ่อ...แล้วไอ่ขวัญชัยพี่ชายมึงมันไถเงินพ่อมึงกลับมาแบ่งมึงใช้รึยัง ถ้ากลับมาแล้วรีบเรียกมันเข้ามาดูเลย กูรออยู่...สาดดดดดดดดดด อย่าทำเป็นมาขู่...ไอ่แม่เย็สสสสสสสสสสสสส

ปล.มึงยอมรับมาเลยดีกว่า เงินที่มึงทำโรงงานหมาจรวดก็คือเงินของพ่อมึง...น ท ช. ทักษิณ...F u c king Head
  • ตอบคุณ Ghost ผมเข้าใจคับแต่มันมีหลายๆอย่างที่แตกต่างด้านความคิดคับ มันมีทั้งถูกและผิดบ้าง โดนใจบ้างขัดใจบ้าง เหมือนการจัดโปรโมชั่น ถ้าเราชอบก็เอาไม่ชอบก็ไม่เอา
    หากให้พูดกันมันก็ไม่จบไม่สิ้นซักที ใครจะขายยังไงหรือจะซื้อยังไง ก็แล้วแต่คนๆนั้นคับ คุยกันเอาตกลงกันหากพอใจทั้งสองฝ่ายก็ดำเนินการกันต่อไป
    **
    **อ้อถึงคุณ Ghost อีกตัวนะคับ(พอดีไม่เห็น)
    CommentAuthorGhost CommentTime7 ชั่วโมงก่อน
    มึงรู้จักนิสัยของไอ่เฒ่านี่รึยัง...???????

ถ้ายังไม่รู้จักมันกลับไปอ่านพฤติกรรมของมันได้ในกะทู้เก่าๆที่มันตอบกวนตีนชาวบ้านเค้าแล้วค่อยออกมาวิจาร์ณพวกกู......F u c K OFF 1 ถึง 52 จากทั้งหมด 52

ตอย..ผมไม่รู้จักเป็นการส่วนตัวคับ แต่ผมก็ให้เกียรติทั้งอาวุทโสกว่า มีประสบการณ์กว่า แล้วก็คุณผมก็ให้เกียรติคับ ไม่รู้ว่าคุณแก่กว่าหรืออ่อนกว่านะ แต่ก็นับว่าคุณหน้าตัวเมียพอสมควรคับ
    ผมก็แค่แสดงความคิด จะมาใส่**อารมณ์** กับผมทำไม ผมไปเตะปากพ่อ-แม่ คุณมาหรือยังไง (มีปัญหาอะไรอยากระบายก็ 083-9793717นะคับ) หากอยากเจอตัวเป็นก็โทรมานะคับ ผมอยู่ขอนแก่นคับ
  • ขอโทษ...กูไม่ได้อยากรู้เลยว่ามึงอยู่จังหวัดอะไร แล้วก็ไม่อยากเจอตัวมึงหลอก มึงกลับไปอ่านกะทู้เก่าซะก่อนแล้วค่อยมาว่าพวกกู ในเมื่อมึงยังไม่อ่านแล้วมึงจะมาแสดงความคิดเห็นได้ยังไง มึงบอกว่ามันอาวุโสแล้วไง หลอกด่าพ่อแม่ชาวบ้านเค้า พฤติกรรมข่มขู่ ดูถูก ทุกคำตอบ ทำตัวเหี้ยๆแบบนี้มึงคงนับถือมันเป็นพ่อใช่ไม๊ แล้วเลิกซะทีการให้เบอร์โทร เจอกันตัวๆ มันเก่าหว่ะ...แสดดดดดดดดดดดด
  • ผมล่ะชอบจริงๆ คนแบบนี้ อยู่ตรงไหนก็สง่างาม ฟังดูหดหู่จัง
    นักเลงเวปบอร์ดมากันอีกและ ให้จังนะเบอร์ โหอย่าเลยครับ
    แค่นี้ผมก็กลัวพวกพี่ ฉี่จะราดอยู่แล้ว
    ถ้าเป็นคนแล้วต้องคอยเลียแข้งขาใคร กรูเป็นผีดีกว่า

ปล.คอม กรู ค่าไฟ กรู ใครไม่เกี่ยวขออภัย
    แล้วกรูก็ไม่ต้องมีสัมมาคารวะ กับ คนที่กรูไม่เคยคิดนับถือ
    เบอร์กรูไม่ให้ เพราะกรูไม่ชอบโชว์ ...
    มาต่ออีกนะ สนุก มากๆ
  • ตอบ Ghost ทั้งสองตัวนะคับ
    ผมก็ไม่ได้อยากโชว์อะไรนะคับ ไม่ได้นักเลง ไม่เก๋าคับ ไม่ขู่ใคร ผมก็แสดงตัวตนออกมาชัดเจน และก็เลี้ยงพิทมาแค่ 4-5 ปี เวปนี้ผมก็ดูเรื่อยๆก็ไม่ได้รู้อะไรมากมาย
    ก็อย่างที่บอกคับว่าแค่แสดงความคิดเห็น พวกคุณก็มายั่วยวนผมอีก และขอถอนคำพูดละกันนะคับที่ไปว่าถึง พ่อ-แม่ อารมณ์ชั่ววูบคับ*ขอโทษ*(แต่ผมไม่ได้หลอกด่านะผมด่าเลย)
    อีกอย่างผมไม่ได้เลียแข็งเลียขาใคร ผมไม่ได้รู้จัก จขกท เลย แต่ก็เคยเห็นในเวปนี้แหละ แล้วก็ที่ให้เบอร์ไม่ได้เบ่งอะไร ผมไม่ได้รู้อะไรมากมายคุณก็โทรมาคุยกันก็ได้อยากใหผมเข้าใจอะไรซะใหม่ก็โทรมาพูดคุยเล่นกันก็ได้
    คุณไม่คิดนับถือใครมันก็เรื่องของคุณดิ
    และหากอยากพูดคุยกันต่อหน้าไม่ให้เบอร์จะหากันเจอได้ยังไง ผมชอบมีเพื่อนใหม่ๆ ไม่ใช่ว่าเจอกันแล้วต้องมีปัญหากัน ผมก็ลูกผู้ชายคนหนึ่งไม่ใช่ลูกแมว
    แล้วที่ว่าผมต่างๆหนะ พวกคุณกล้าเปิดเผยอย่าผมใหมหละ
    ***ถ้าเป็นคนแล้วต้องคอยเลียแข้งขาใคร กรูเป็นผีดีกว่า***และคำนี้ผมตีความหมายว่าคุณกำลังอยากตายใช่มั๊ยไม่ได้นักเลงนะแต่มันสื่อความหมายอย่างนั้น
    เอาๆๆๆหากอยากเป็นผีเรื่อยๆก็ไม่ต้องไปผุดไปเกิดก็แล้วกัน เดี๋ยวกรวดน้ำล้างตีนให้จะได้เลิกกวนตีนกันซักที
    ผมไม่อยากต่อล้อต่อเถียงกับพวกคุณแล้ว หากผมไปกวนตีนอะไรคุณผมขอโทษ คงหายกันนะเพราะคุณก็ได้กวนตีนผมแล้ว
    ขอโทษสุภาพชนทุกท่านและ จขกท คับ ทำบุญเยอะๆๆแล้วกันคับผีจะได้ไม่มากวน เฮ้ออออออ.....
  • ไอ้สันดานสัตว์ผีส้นตีนทั้งหลาย กูดูพวกมีงมานานแล้ว โคตรพ่อโคตรแม่มึงไม่ได้สั่งสอนเรื่องมารยาทให้พวกมึงบ้างหรือไงไอ้เหี้ย กูเห็นคุณอาเขาเปิดกระทู้ทีไร พวกมีงก็เข้าไปเสือกทุกที..ไอ้ผีจัญไรเอ๋ยโคตรเสือกเลยพับผ่าซี่..พวกมึงคงดีแต่มุดอยู่ในรูหีอีเฒ่าสัตว์นรกแม่มึงอย่างเดียวไม่กล้าสู้ใครซึ่งหน้า คุณอาเขาเชิญให้ออกมาสู้กันซึ่งๆหน้าหลายครั้งแล้ว กูไม่เห็นมีผีตัวไหนกล้าออกมาซักตัว พวกมึงก็คงจะปอดแหก ปากกล้าขาสั่นอย่างที่คุณอาเขาว่าแหง๋เลย ไอ้หน้าตัวเมียเอ้ย การที่มึงใช้สรรพนามเรียกคุณอาแต่ละคำกูรับไม่ได้จริงๆ ถามจริงๆโคตรพ่อโคตรแม่มึงไม่เคยสั่งสอนในสิ่งดีๆให้พวกมึงบ้างหรือ หรือว่าแม่งมันเหี้ย ชาติชั่ว สัตว์นรกกันทั้งบ้านวะ กูขอถามหน่อยถ้ามีใครมาใช้สรรพนานเรียกพ่อ-แม่มึงว่าไอ้แก่ ไอ้เฒ่าสัตว์นรก มึงจะพอใจไหมไอ้เหี้ยเอ้ย หัดรู้จักผู้หลักผู้ใหญ่ซะมั่ง
  • ไอ่แม่เยส มึงเป็นเหี้ยอะไร ใครด่ามึงถึงได้สบถคำหยาบออกมายิ่งกว่ากูอีก...ไอ่นรก
  • โธ่..ไอ้เย็ดแม่ ทีมึงเข้าไปด่าคุณอาเขา ทั้งๆที่เขาไม่ได้ไปด่าอะไรมึงก่อนเลยจริงไหมไอ้ลูกหมา และกูก็ไม่ได้เป็นเหี้ยอะไรหรอก พวกมึงต่างหากที่เป็นเหี้ยไอ้ชาติหมา มึงนี่มันต้องเจอกับกูมันถึงจะเท่าเทียมกันจิงไหมไอ้ลูกกระหรี่ โคตรพ่อโคตรแม่ของพวกมึงมันสอนให้พวกมึงเลวระยำอย่างนี้หรือวะ เรื่องดีๆโคตรพ่อโคตรแม่มึงได้สั่งสอนให้ทำมั่งไหมกูอยากรู้จัง คุณอาเขาเป็นผู้ใหญ่ เขาไปทำอะไรให้มึง เขาไปเยี่ยวรดหัวพ่อหัวแม่พวกมึงหรือไง พวกมึงนี่มันโรคจิตเอามากๆ ขี้อิจฉาขึ้นสมอง คุณอาเขาจะขายหมายังไงมันหนักหัวพ่อแม่มึงหรือ มึงไปเสือกทำไมวะ กูว่าพวกมึงเสียผลประโยชน์แหง๋ๆ หรือว่าไงไอ้สัตว์ คุณอาเขาเอาคนขี้โกงมาประจานกูก็ว่าถูกต้องแล้ว วงการจะได้ไม่มีคนขี้โกง หรือมึงเป็นพวกเดียวกับมันวะ ไอ้ระยำ จำไว้วันหน้าอย่าเสือกไปด่าคนที่เจาไม่ได้ทำอะไรผิด คนขี้โกงหลอกขายหมาเยอะแยะมึงไม่ไปด้า ไอ้ห่ากิน
  • ติดตามคนเสื้อแดงอย่างใกล้ชิดดีจริงๆ เสียอย่างเดียว"ปอดแหก" ไม่กล้าเปิดตัวออกมาด่าคนเสื้อแดงซึ่งๆหน้า เดี๋ยวคุณขวัญชัย ไพรพนากลับมาผมจะให้เขาเปิดเวป pitbullzone ที่มีการด่าคนเสื้อแดงอุดร และพ.ต.ท.ทักษิณฯ ให้เขาพิจารณาว่าจะทำอะไรหรือไม่ อย่างไร แต่ผมเกรงจะกระทบ บร์อดนี้เพราะพวกคุณนะเนี่ย และขอบอกนะครับ..เงินร้อย หรือเงินล้านก็เป็นเงินที่ผมหาได้จากน้ำพักน้ำแรงของผม ไม่ได้แบมือขอใครมา การที่จะซื้อหมาล้า-สองล้านมันก็เป็นเรื่องของผม ไม่ต้องเป็นห่วงนะครับ ให้ไปห่วงตัวเองและครอบครัวให้มากๆจะดีกว่านะครับ
    ตอบหน่อย...ผมเพิ่งเข้ามาอ่าน ไม่รู้สึกกับกระทู้ หรือความโง่ดักดานของ จขกท เท่าไหร่ แต่...ไปตายโหงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงที่อื่นไปไอเสื้อสีเมน ไอ้เหี้ยที่นี่เค้าคุยเรื่องหมาว่ะ ชิ่วชิ่ว..
  • มาขำแมร่งในนี้เลยดีกว่า 5555+
    สง่างาม และ งดงามอย่างหาที่เปรียบมิได้
    E กระเทยวัยทอง 555+

NETKK
    ว่างเลยมาตอบให้นะ
    ***ถ้าเป็นคนแล้วต้องคอยเลียแข้งขาใคร กรูเป็นผีดีกว่า***และคำนี้ผมตีความหมายว่าคุณกำลังอยากตายใช่มั๊ยไม่ได้นักเลงนะแต่มันสื่อความหมายอย่างนั้น
    เอาๆๆๆหากอยากเป็นผีเรื่อยๆก็ไม่ต้องไปผุดไปเกิดก็แล้วกัน เดี๋ยวกรวดน้ำล้างตีนให้จะได้เลิกกวนตีนกันซักที

=====ผีในเวปนี้ เค้าหมายถึง คนที่ไม่แสดงตัวตนนะครับ เข้าใจยากจริง ไอ้นี่
    อย่างนี้ คนชื่อเสือ แสดงว่าเค้าเป็นเสือสินะ Foolish มากๆครับคุณ

กลัวมากครับคุณ ฉี่แตกเลยอ่ะ มาใหม่นะเค้าคิดถึง
  • ไอ้หน้าลาว
  • ผมก็นึกว่าคุณสุธีพงศ์ จะเป็นคนที่พูดด้วยหลักการณ์ และความสุภาพ
    สุดท้ายก็สันดานไม่ต่างกัน ไม่น่าเลย ไม่รู้จะอ้างอะไรได้อีก
    ถ่อยเหมือนกัน วันหลังอย่าไปสอนใครอีกนะครับ
  • 555+ โครตโง่เลย สันดารยังงี้ใครจะคบเน้อ ควายในคราบคนขายหมา?
  • ที่แท้คนขายหมาเป็นพวกเสื้อแดง เห็นแสดงแต่สุนทรโวหาร แต่ควายดีๆนี่เอง งั้นคงไม่เห็นคนชั่วเป็นคนดีหรอกเค้าโกงค่าหมาไปไม่เท่าไหร่หรอกแต่พ่อคุณโกงประเทศชาติไปมหาศาล
  • ขอโทษที่รบกวน ขอประกาศมารสังคมนะครับ

โกง บิด บิท โคตรโกง welovebid www.welovebid.com

แฉเวบบิด โกง นี่เลยครับ welovebid.com หาgoogleชื่อเจ้าของเลยครับ จิรพงษ์ ทับศรี

เจอกับตัวเองครับ ให้สังเกตดูว่าสินค้าที่ราคา ไม่แพงแต่ละชิ้น เช่นตุ๊กตา โคมไฟ กระเป๋าใส่ซีดี etc.

จะมีการปิดประมูลที่ราคาถูก (ประมาณ 0.25-ไม่เกิน 10 บาท) และทุกครั้งจะเป็นการปิดประมูลโดย

บุคคลที่ใช้ Bid Buddy (คือการตั้งประมูลแบบออโต้) นั่นคือ"บอท" ที่ไม่มีตัวตน ระบบจะประมูลแข่งกับ

บุคคล(ที่ยอมเสียเงินซื้อสิทธิ์ประมูล)ที่เข้าประมูล และสู้จนกว่าคนประมูลจะจ่ายเงินเกินสินราคาสินค้าไป120-150%

จึงจะชนะประมูล ถ้าประมูลไม่ถึงราคาของสินค้า บอทจะไม่ยอมหยุดประมูลแข่ง นั่นคือคุณต้องขาดทุนสถานเดียว

เวบไม่มีการเปิดเผยตัวผู้ชนะ เนื่องจากส่วนใหญ่ผู้ชนะเป็นบอทของระบบเอง สินค้าที่ปิดประมูลราคาต่ำๆเนื่องจาก

มีคนประมูลจริงแค่ 2-3 คน ราคาต่ำมาก แล้วมันก็เอาบอทมาประมูลทับ กล้องโซนี่ ราคา 50 สตางค์ ไม่มีใครประมูล น่าเชื่อไหม

ผมโดนไปเป็นหมื่น ไม่เคยชนะ มีคนประมูลแข่งตลอด เป็นบิดออโต้ ถามไม่ตอบประมูลแข่งอย่างเดียว

จึงป่าวประกาศมาให้ทราบทั่วกันครับ