ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาไม่มีใบเพดค่ะ นำมาลงขายได้ไหม
  • :031::031:คือเป็นคนชอบพิทบูลค่ะ ได้พ่อกับแม่มันมาเพราะเค้าไม่มีเวลาเลี้ยง เลยขอเค้ามา ตอนนี้มันออกลูกมาคอกแรก 5 ตัว เลี้ยงไว้เฝ้าสวนที่เมืองกาญทั้งหมด แต่ตอนนี้ออกมาอีกคอก (3ตัว) ตัวผู้2 ตัวเมีย1 เลี้ยงไม่ไหวแล้วค่ะ ก็เลยอยากจะเอามาลงขายค่ะ แต่ไม่ทราบว่าจะนำมาลงขายได้ไหมเพราะไม่มีใบเพดหรือที่มาของพ่อแม่มัน เลยอยากจะถามไว้ก่อน เพราะกลัวนำมาลงแล้วโดนด่า (เพราะเห็นด่ากันแต่ละทีน่ากลัวมาก) ถ้าขายได้วันหลังจะนำรูปมาลงค่ะ ตอนนี้อายุได้ 1 เดือนพอดี ขอบอกว่า พ่อแม่ พี่น้องมัน กิน f1 ด้วย แต่เอาผสมกับข้าวนะ เพราะเปลืองมาก ขอความคิดเห็นด้วยนะคะ
  • 555+ ลงได้ครับ

ไอ้ที่ ด่าๆกันน่ะ อย่าไปสนใจเลย

(ขายได้แต่อย่าแพง เด๋วจะโดนด่า อิอิ)

สนใจตัวเมีย ครับ ลงรูปด่วนอยากเหง ครับ
  • ขายได้จ้า ไม่มีตั้งเยอะใบเพ้ดเค้าก็เอามาขายเยอะจ้าๆๆๆๆ
  • เอามาชมกันเลย ถ้า เป็น พิทบลู แท้ๆ
    พ่อ แม่ ลูก ลงรูปเลย อยากเห็นครับ.........................
    ใครมาด่า ก็ช่างมัน อย่าไปสนใจ ใครจะไปเลี้ยงไหว อีกตั้ง5ตัว
  • ผู้ที่จะซื้อจะพิจารณาลูกสุนัขเอง
    แต่ขอให้ตั้งราคาที่เหมาะสมเท่านั้น
    อย่าใส่ใจกับสิ่งที่ไม่น่าใส่ใจ
  • ด่าแน่นอน...ถ้าเป็นกะจงแล้วบอกบูลลี่ ตัวอย่างไปดูได้ที่กะทู้เก่าของไอ่เฒ่า
  • ผีตัวบน มึงยังไม่เข้าใจอีกอ่ะ...หมามันจะทรงไหนรูปร่างยังงัย จะขายเท่าไหร่ ให้คนสนใจเค้าเลือก(อย่าบอกน่ะว่ามึงสนใจอยู่อีกพอดี)เรื่องของเค้า..
    (หมาทรงเพรียวร่างดี สูงเทห์ เค้าขายก็ไม่ได้บอกว่ามันเป็นบูลลี่ มึงยังไปด่าว่าเค้า(เพราะจิตใจยังมีราคะ มีความเห็นแก่ตัวอยู่ ให้ถูกใจมึงหมดไม่ได้)แต่ถ้าคนขายตั้งใจหลอกกันจิง เต็มที่เลย..
    ขอให้เป็น "พิทบูลแท้ๆ" เข้าใจ๋..ส่วนผมเลี้ยงบูลลี่
    ลงขายได้เลยคับ คนซื้อเค้าตัดสินใจเอง ของดีคนก็สนใจ ของไม่ดีเดี๋ยวก็เงียบเอง
  • ลงขายได้เลยอยากเห็นเหมือนกันแต่แนะนำว่าถ้าไม่พร้อม ให้ฉีดยาคุมไม่งั้นเดี๋ยวจะมีพี่น้องผสมกันเองนะครับครอกต่อๆไปอ่ะครับระวังๆด้วยครับ
  • ผมเป็นคนหนึ่งที่เคยซือหมาไม่มีใบมา ไม่เห็นจะเป็นอะไรเลย
  • ของผมก็ไม่มีใบอะไรมารับรองเหมือนกันครับเลี้ยงเพราะรักและชอบครับ เอารูปมาลงโชว์เลยครับ
  • ตามสบายเลยคับผม
  • ขอขอบคุณค่ะ คอกที่แล้วทำหมันหมดแล้วค่ะ เพราะกลัวว่าผสมกันเองมันจะไม่ดี แต่พ่อกับแม่มันไม่ได้ทำ ยอมรับค่ะว่ารักตัวพ่อมันมากที่สุดเพระเป็นสุนัขตัวแรก เดี๋ยวจะเอารูปมาโชว์แน่นอนค่ะ แล้วก็จะตั้งราคาไม่แพงด้วยค่ะ