ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แบ่งปันเคล็ดลับเพื่อลูก
  • :m001:ของผมไม่รู้ว่าลับรึเปล่า555 มาใหม่ครับรู้มาแค่นี้
    ให้กิน กล้วยน้ำว้า + ไข่ต้ม ครับ

มาช่วยกันแชร์ความรู้กันนะครับลูกเราจะได้งามๆกันถ้วนหน้าเลย:m110:
  • จำได้ป่ะ พี่เองที่เจอกัน รพ.สัตว์บ้านอิงอุ่นอะ

เอาให้ดู ผลงานตัดหูหมอธวัชชัย ซ.วัดไผ่ตัน

เข้ามาดูบ่อยๆเถอะ บอร์ดนี้ความรู้เพียบ แตผีดุหน่อย แหะ แหะ
    ไฟล์แนบ
    4523.jpg 28K
    18.3.52.jpg 15K
  • ลูกหมาผมให้กิน อาหารแช่น้ำอุ่นผสมนมผง ใส่ไข่ต้ม เนื้อไก่สุก กินสองสามมื้อต่อวันครับ อ้วนสมบูรณ์ :005:
  • กล้วยน้ำว้า หมาผมเคยลองกิน
    ถ่ายเป็นเมือกๆอะครับ
    ไฟล์แนบ
    036.jpg 23K
  • ของผมให้เหมือนกับคุณ jing2911 แต่ว่าผมให้แค่ 2 มื้อ เช้า-เย็น

ส่วนตอนกลางวันผมให้กินกล้วยน้ำว้า 2 ลูก คับ

พาวิ่งเช้าเย็น แค่นี้ก็บึ๊กแล้ว

ที่สำคัญอย่าลืมพาออกกำลังกายนะคับ

ไม่งั้นอ้วนเสียหมาแน่ อิอิ

ถ้าเปนไปได้แถมอาหารพิเศษโครงไก่วันเสาร์-อาทิตย์ก็ดีคับ
  • :m001:ขอบคุณครับที่ช่วยกันออกความเห็นดีๆ
    และก็ จำพี่ c4 ได้ครับเคยเจอกันแล้วขอบคุณนะครับที่ทักทาย
    ว่างๆคงต้องหาเวลาไปทักทายพี่บ้างจะได้ดูดความรู้จากพี่เยอะๆ 555