ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถ้าผมเผชิืญหน้ากับ Pitbull ตัวต่อตัว
  • ไปอ่านเจอจากในพันทิบ http://www.pantip.com/cafe/wahkor/topic/X8049812/X8049812.html หัวข้อ ถ้าผมเผชิืญหน้ากับ Pitbull ตัวต่อตัว ผมควรอัดใส่ตรงไหนของมันครับ

เห็นว่าน่าสนใจดี เพราะยังนึกไม่ออกว่าถ้าไปเจอพิทบู แบบดุ เราจะเอาตัวรอดยังไง
  • อิอิ เปงผม โทรบอกลาแม่เลย
  • เป็นผมแกล้งตายไปแล้วพี่ ไม่ตอบโต้ 555+
  • พ่อยอดสมองอึ่มมาหาพ่อมาลูกมา:030:ล้อเล่นนะคับ:062:
  • ขี้แตกครับ
  • เคยได้ยินว่าต้องต่อยจมูกรึป่าว ...ต่อยจมูกหมาเจ็บ หมาไม่กัด แต่ถ้าไม่โดนจมูก

แต่ไปเข้าปากมันแทน อันนี้ฮาเลย:m076::m076::m076:
  • จมูกมันเลยครับ หันหน้าสู้กับมันห้ามวิ่งหนีโดยเด็ดขาด( ถ้าคิดว่าวิ่งทันเชิญ)
  • ตะโกนร้องให้คนช่วย
    (ถ้าช่วยได้)
  • :017::045::017::045::017::045::017::045:
  • แบบสถานการณ์จะเอ๋ หนีไม่ได้คลายไม่ออก จ้อง อย่าหลบสายตามัน หากมันกระโดดกัด พยายามหลบ แล้วคว้าคอมัน กอดให้แน่น โถมน้ำหนักตัวทับมันอีกแบบไม่ให้ดิ้นได้ ไม่ถึง 10 นาที ตาย แน่นอน ไม่เราก็หมา อิอิอิอิ
    จริงนะครับ แต่เป็นเยอรมันเชพเฟริ์ท
  • นึกถึงพระรัตนตรัย

:o028::o028:
  • 99% บอกลาโลกได้เลย
    อีก 1% สำหรับโอกาสรอด คือต้องมีสติ
    หนีทันก็ให้หนี ถ้าหนีไม่ทันก็ต้องสู้ ถ้าสู้ก็ต้องสู้ให้ชนะ แต่ทำอย่างไร ตูก็ยังนึกไม่ออกวะ ฮา.........

ต่อยจมูก จิ้มตา ล๊อคคอแล้วหัก ฯลฯ
  • :o001:

คิดออกแล้ว โทรเรียก ซีซาร์ให้มาช่วย

มาจากเมกาก็ประมาณ 1 วัน

ตอนนั้น พ่อแม่คงตั้งบำเพ็ญกุศลศพแล้วหละ
  • หลอกให้มันกัดกางเกงให้ได้ แล้วถอดให้มันไปเลย แต่จงรักษา กางเกงในไว้

หลังจากนั้น จงมุ่งหน้าสู่โอลิมปิค วิ่งโลด โกยเถอะโยม:030:
    ไฟล์แนบ
    1_original2.jpg 49K
  • คว้าขาหลังทั้งสองข้างให้ได้ แล้วจับยกขึ้นยืนอยู่ข้างท้ายมันให้ได้ มันจะแว้งกัดเราไม่ได้

(เห็นในคลิปที่มีป้าแก่ๆจับขาหลังมันยกขึ้นมันทำไรป้าไม่ได้เลยแต่พอปล่อยมัน มันก็กลับมาเล่นงานอีก)

เสร็จแล้วให้คนอื่นช่วยจัดการ หรือเหวี่ยงมันใส่อะไรก็ได้

แต่ ๆๆๆๆๆ ทำยังไงจะคว้าขาหลังมันได้หว่า เพราะมันโจมตีมันก็พุ่งมาจากด้านหน้า

คงต้องอาศัยจังหวะแหละนะ สเตปเทพ หรือวัดดวง

หรือถ้าเห็นมันฟัดคนอื่นอยู่เราเข้าไปช่วย(ดีมั้ย)คงมีวิธีนี้แหละที่คิดออกตอนนี้
  • วิธีแก้ปัญหาก็คือ เราก็อย่าเดินไปเจอมันสิค่ะ อิอิ
  • ยื่นมือซ้ายให้มันกินข้างหนึ่งก่อน
    เดี๋ยวมันอิ่มแล้วก็จากไปเอง แหะๆ
    ไฟล์แนบ
    208vvvv.jpg 28K
  • เห็นด้วยกับเสี่ยยุท เจอมันปุ๊บถอดเสื้อเลย แล้วเอาเสื้อตี ยั่วให้มันกัด พอมันงับแล้วเราก็ชักเย่อ กับมันก่อน มองทางหนีทีไล่ดีๆ แล้วก็ สับขาหลอก ชับ ๆๆๆๆๆๆ
  • 555+ โคตรฮาเลยพี่..สรุปถ้าเจอจริงๆต้องทำไงดีพี่
  • 5นิ้วพิฆาต เอาปิดตาไว้ หมาจะหายไปทันที!!!
  • วิธีสู้กับ Pitbull มีสองวิธีครับ

1) ถ้าหมาตัวผู้ จุดอ่อนมันก็เหมือนผู้ชาย สู้กับมันต้องแตะเข้าไปที่ไข่หมา รับรองทีเดียวจอด ( ไข่แตก )

2) ถ้าหมาตัวเมีย จุดอ่อนมันก็เหมือนผู้หญิง ต้องพูดหวานๆ ทำหน้าอ้อนๆ รับรอง She ใจเย็น ( เหมือนกล่อมเมียตอนเมียจับได้ว่ามีกิ๊ก )
  • โทรหาที่บ้านให้เอารถมารับครับ :018:
  • คงจะ งึกๆๆงักๆๆ มันเป็น งึกๆๆงักๆๆ.....:013:
  • ใช้วิชาตัวเบาครับ รับรอง ได้ผล
  • วิ่งไปกระทืบเจ้าของ(เสือกปล่อยหลุดออกมา)
  • เอานิ้วหัวเเม่โป้เท้าจิกพื้นอย่างเเรงเเล้ว
    ออกสตาร์ทหาเสาไฟฟ้าหรือ ต้นไม้อย่างเร็ว
  • ไม่อยากเจอเหตุการณ์แบบนี้เลยเพราะกลัวหมาดุ แต่ถ้าต้องทำเพราะหนีไม่ทันแล้วและจวนตัว อีกทั้งถ้ามีคนที่เรารักตกอยู่ในเหตุการณ์ด้วยล่ะก็ ผมว่า ถ้าต้องฆ่า ก็ต้องฆ่า ครับ ไม่ว่าจะด้วยวิธีใด ไม่มันก็เรา ล่ะครับ.
  • ดูจากรูปแล้ว ถ้ายกมือไหว้เอาไม่อยู่ ชิงกลั้นใจตายดีกว่า
  • 555 เคยคว้าขาหลังแล้วค่ะ ยังหันมากัดมือได้เลยค่า เห็นทีจะไม่รอด เจอของจริง
    ช่วยกัดทีเดียวให้ตายเลยได้ไม๊ ไม่อยากทรมาน:026:
  • ผม ว่า จะไป หา ยาสลบ ตาม เเผงพวกขายยาปลุกsex อ่ะ มันมีขาย ไว้เวลามีเหตุแกเฉิน จะเอา ไปโปะมันเเล้วพาเข้าโรงเเรม 55+ ล้อเล่น