ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• สวัสดีค่ะ ขอบคุณพี่ๆน้องๆชาวพิทบูลที่โทรมาสอบถามเรื่องวาโต้ และมีน้ำใจที่จะช่วยดูแลมัน ตอนนี้ตัดสินใจแล้วว่าจะไม่ไปไหน และจะดูแลมันให้ดีที่สุด ไม่มีอะไรสามารถมาแลกกับมันได้ไม่ว่าจะเป็นการงานหรือเงินทอง ก็ตัดสินใจที่อยู่ตรงนี้ดีกว่า ที่จะไปที่อื่นโดยไม่มีมัน อาจจะฟังดูน้ำเน่า แต่เรื่องจิรงค่ะ 55 ตอนนี้วาโต้ไม่ได้อยุ่ลาดพร้าวซอย1แล้วนะคะ มาอยู่คอนโดที่รามคำแหงแทนค่ะ ที่คอนโดไม่อนุญาติให้เลี้ยงสุนัข แต่เจ้าวาโต้ก็ไปทำตัวน่ารักจนเขาใจอ่อนยอมให้เลี้ยงจนได้ พอดีพาไปอาบน้ำมา นานๆทีจะขาว เลยเอารูปมาให้ดูกันค่ะ ...
    ไฟล์แนบ
    vato9.1.jpg 120K
    vato2.2.jpg 116K
    vato1.1.jpg 82K
    Picture 606010.jpg 114K
  • นอนสบายคนละฝั่ง
    ไฟล์แนบ
    vato8.1.jpg 113K
  • พาไปอาบน้ำ
    ไฟล์แนบ
    vato6.1.jpg 120K
    vato7.1.jpg 120K
    vato3.1.jpg 122K
  • น่ารักอ่ะพี่ยุกิ

ออนเอ็มป่าวคะ

รามตรงไหนอ่ะวันจ.มีเรียนติวที่นั่น

อยากแวะไปหาจัง
  • :048::048::048:ระวังเรื่องโรคผิวหนังนิดนึงนะครับอย่คอนโดอ่ะผมเจอมากะตัวช่วงนี้หน้าฝนด้วยเป็นห่วงครับ................
  • รามคำแหง24จ้า แถวเดอะมอลบางกะปิ เดี๋ยวพี่ไปรับที่เดอะมอลก็ได้นะ ชวนน้องออยมาด้วยกันสิจ้ะ
  • ค่ะ จะระวังไว้ ขอบคุณมากค่ะ แต่พาไปฉีดเห็บหมัดทุกๆ2เดือนเป็นประจำค่ะ มันชอบขึ้นมานอนด้วย เลยระวังเป็นพิเศษ
  • เดินไปก็ได้ค่ะ เรียนซ.51/2ค่ะเลิกเที่ยงออยเค้ามีเรียนอ่า ไปได้ป่าวม่ายรุ้อ่ะคะ

เด๋วถึงปากซ.โทรหาพี่ยุกินะคะ
  • :065:น่ารักดีครับ vato
  • :020:ดีใจด้วยครับที่เลี่ยงได้ครับ
  • ดีจัง....
  • วาโต้ ขาวราวหิมะ สมควรแล้วที่จะต้องอยู่คู่เจ้าหญิงหิมะ ต่อไป ว่าแต่วาโต้ ทำยังงัยเราจะหล่อเท่านายล่ะ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ014.jpg 50K
  • ยินดีด้วยครับ (แอบเชียร์อยู่เงียบๆ)
  • นี่ละครับหัวใจของคนรักเพื่อนแท้4ขาจริง:o061:
  • เยี่ยมมากน้องยูกิ :005::006::063:
  • ใจเด็ด และเสียสละมากครับ
  • ดีใจด้วยครับที่วาโต้ใด้อยู่กลับคนที่เขารัก
  • น่ารักมากมายทั้งนิสัยคนเลี้ยง และหมาครับ
    akachaikeng@hotmaul.com
    ว่างๆมาคุยกันครับ
  • ผมว่าน้องยูกิ น่ารักด้วยมากกว่า ที่นั่นถึงยอม อิอิ
  • น่ารักมาก:o040:
  • ดีแล้วครับ ... :006:

คงไม่มีใครดูแลมันได้ดีกว่าเจ้าของมันครับ

รักกันดีๆนะ 5555:033:
  • ดีใจกับทั้งคู่ด้วยนะคะ
  • พี่ยูกิเด๋วออยจะไปหาพี่ยูกิวันจันทร์น๊า ออยเลิกเรียน บ่ายโมง

เด๋วจะนัดกับไอ้ต่ายอีกที ดีใจกะไอ้โต้จิงๆ55+

จะไปหาบ่อยๆน๊า
  • รู้สึกดีจริงๆ ยอดเยี่ยม :m001:
  • ยินดีกับน้องหมาด้วย..
  • :063::063::063:สุดยอดคนพิทบูล
  • :o010:สุโค้ย
  • * Finn
    * CommentTime17 ชั่วโมงก่อน
    วาโต้ ขาวราวหิมะ สมควรแล้วที่จะต้องอยู่คู่เจ้าหญิงหิมะ ต่อไป ว่าแต่วาโต้ ทำยังงัยเราจะหล่อเท่านายล่ะ

v
    v
    v
    v
    จั้มเปอร์ก็หล่อนะคะ อิอิ
  • :013: :063::063::063:
  • โล่งอกไปที ลุ้นอยู่ตั้งนาน

แต่ ๆๆๆ อิจฉาไอ้โต้จังเว้ยยยยยย
  • :o006:ดีใจด้วย vato:o013:
  • พี่สาวคนสวยมาเยี่ยมโต้ใหม่นะฮับบบ
    ไฟล์แนบ
    Picture 608810.jpg 110K
  • พี่ออยมาหาโต้อีกนะฮับ
    ไฟล์แนบ
    Picture 607910.jpg 123K
  • เย่ๆ
    ไฟล์แนบ
    Picture 607310.jpg 107K
  • ดีจิงๆเรย
    ไฟล์แนบ
    Picture 606410.jpg 117K
  • วาโต้ อิจฉานายว่ะ สาวสวยมาเยี่ยมเพียบเลย
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0173.jpg 119K
  • ดีใจด้วยที่วาโต้ได้อยู่ที่ใหม่เจ้าของคนเดิมที่รักวาโต้มากๆ วาโต้น่ารักจังค่ะอ้อนดีจัง
    จาก..คนที่จำผิดนึกว่าเป็นเจ้าเฮ่งกะโอยัวะค่ะ ต้องขออภัยที่จำพลาดค่ะ