ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

BULLY บ้านโป่ง RE 100%
  • มีลูก Bully RE100% พ่อเป็นลูกสกาเฟช แม่สาย ICE เตื้ย สั้น 14 นิ้ว
    ไฟล์แนบ
    215.jpg 89K
  • ผู้ 2 เมีย 1( สกาเฟชน้อยเตื้ย หลำ )
    ไฟล์แนบ
    62.jpg 84K
    44.jpg 92K
    38.jpg 84K
    116.jpg 64K
  • M 1
    ไฟล์แนบ
    39.jpg 84K
    117.jpg 64K
  • M2
    ไฟล์แนบ
    72.jpg 74K
    63.jpg 84K
  • F1 (จองแล้ว )
    ไฟล์แนบ
    82.jpg 77K
    45.jpg 92K
    92.jpg 93K
  • มะเหนลงเบอที่อยู่หรือราคาหรืออะไรเลย แระภาพมันแปลกๆวะ
  • ราคา? ติดต่อไง? เพดไร UKC หรือ เพดใน? ไม่มีข้อมูลไรสักอย่างกลัวขายได้เหรอ ?
  • รูปพ่อและแม่
    ไฟล์แนบ
    132.jpg 77K
    125.jpg 48K
    118.jpg 93K
  • ใจเย็นพี่ผียังไม่เสจ็ดครับ
  • สนใจติดต่อ ใหญ่ บ้านโป่ง 0861687080 โทรมาสอบถามได้ครับ
  • เปิด M1-M2 ตัวละ10000 บ.มีใบ UKC ABKC จาเมกาครับ
  • พอใจไหมผี 555
  • สุดท้ายนี้ขอขอบคุณโก้จัก อั่น บ้านโป่ง Bully Team สำหรับพ่อหมาดีๆเจ้า Iucky
    ไฟล์แนบ
    216.jpg 89K
    104.jpg 123K
  • :o001:ถ่ายรูปไม่ชัดเลยครับ
    จัดให้
    ไฟล์แนบ
    b065.jpg 112K
  • :o060:ขอโชว์หน่อยนะครับ
    ตัวนี้รักมาก อายุ เกือบ 2 ปีแล้ว
    ไฟล์แนบ
    b296.jpg 123K
  • :o010:รูปมิตติ้งเล็กๆครับของ ทีมงานบ้านโป่ง
    ไฟล์แนบ
    s7072.jpg 82K
  • ทำไมรูปเปนอย่างงั้นอ่ะ บีบไปบีบมา
  • :m102:ว่างๆอยากโชว์อีกหน่อยครับ
    ทุกรูปเพิ่งถ่ายเมื่อเย็นเลยครับ
    ไฟล์แนบ
    b7931.jpg 93K
    b791.jpg 77K
    B786.jpg 106K
    b7731.jpg 85K
  • หมาสวยครับ ไม่แพง มีใบนอกด้วย
  • สวยตรงใหน ลูกหมาภาพที่สองจากบนสุดหน้าตายังกะเฟนบลูด็อก
  • ภาพมี การยืด ออกข้างเพื่อลด ความสูงของตัวหมา ขอดูภาพ
    ที่ไม่มี การปรับ แต่ภาพ ได้ไหมครับ
  • เจ้า MATIN เปิดรับผสมหรือเปล่าครับสนใจ
    ( อยากทราบสายเลือดหน่อย)
    ขอเบอร์โทรติดต่อด้วยครับ
  • จะแต่งภาพทำให้หมาดูเตี้ยและหนาใช่ไหมล่ะ สวยจริงอย่าแต่งดิว่ะ
  • มาแล้วของดีบ้านโป่ง
  • ถามคับหมาคอกวิลลี่ตัวเท่าไหร่ครับwant
  • :063:บ้านโป่งมีอะไรดี ๆ เยอะ ผมก้อคนบ้านโป่งเหมือนกันครับ:063:
  • ไม่หน้าจะใช่ RE 100 นะ ICE ไม่ใช่ RE ใครๆก็รู้
    อย่ามั่วสายเลือดเลยครับ เหดียวจะโดนผีรุมทึ้งอีก
  • เปิด M1-M2 ตัวละ10000 บ.มีใบ UKC ABKC จาเมกาครับ
    มีใบให้จริงหรือเปล่า ค่าทำใบ UKC ก็ปาไปเกือบ 3,000 แล้ว ไหนจะทำใบ ABKC อีก
    ค่าเดินเรื่องทำใบก็หมดแล้วมั้ง
    ลูกพ่อ+แม่นอก คอกใหญ่ๆเค้ายังไม่ทำใบแบบนี้ให้เลย หลอกกันหรือเปล่า
  • ใบ ABKC ฝากเฮีย วิลลี่ ไปทำครับ เขาเนสมาชิกโดยตรงกับสมาคมที่เมกา ส่วนใบ UKC ในถ้าคุณอย่ากได้ก็จะจัดให้
  • อยากรู้ดีไม่ดีเจอกันที่งาน METTING ของกลุ่มบ้านโป่งจะจัดร่วมกับคอกวิลลี่ครับ เร็วๆนี้เจอกันแน่ครับ
  • ice สายสแตมฟอร์ดไม่ใช่เหรอ

""BULLY บ้านโป่ง RE 100% """"

เออ ก่อนจะมาขาย ศึกษาสายมาให้ดีๆก่อนนะหนูๆนะ

อายเขาวะ ถ้าแน่จริงก่อนจะมาโฆษณาให้ukc และ abkc เอารูปเพดดีกรี พ่อ แม่ ปู ย่า ตา ยาย โคตรทวด มาให้ดูก่อนดีกว่านะน้อง
  • ใจเย็นๆคับคุณpitkingปล่อยให้พวกผีหลอกหลอนไปเถอะคับ
    ไม่ต้องไปสนใจคับ เอาไว้เจอที่งาน metting บ้านโป่งดีกว่าผม
    ไม่พลาดแน่
  • CommentAuthorpitking CommentTime2 วันก่อน
    เปิด M1-M2 ตัวละ10000 บ.มีใบ UKC ABKC จาเมกาครับ

CommentAuthorpitking CommentTime16 ชั่วโมงก่อน
    ใบ ABKC ฝากเฮีย วิลลี่ ไปทำครับ เขาเนสมาชิกโดยตรงกับสมาคมที่เมกา ส่วนใบ UKC ในถ้าคุณอย่ากได้ก็จะจัดให้

มั่วมาก แม่หมาก็ไม่ใช่ RE ดันบอก RE 100 ใบเพด ABKC ฝากวิลลี่ทำให้ระวังจะได้หรอก พ่อหมาก็ไม่ใช่ของวิลลี่เค้า
    ส่วน UKC ที่คุณบอกถ้าอยากได้ก็จะจัดทำให้ มันยังไงพูดกำกวง ก็ตอนลงขายบอกเองว่ามีใบ UKC ABKC จาเมกา
    กะว่าเอาตรงนี้มาเป็นจุดขายหรอครับ พอลูกหมาขายหมดก็ตัวใครตัวมันว่างั้น ถ้าลูกค้าไม่ได้ใบที่คุณพูดไว้ คุณจะรับผิดชอบอย่างไร
    จะมานั่งบอกว่าฝากเฮียวิลลี่ทำให้หรือเปล่า อย่าเอาเฮียวิลลี่มาเป็นเกาะกำบังนะครับ มันไม่ดี
  • ไอ่ มาติน รูปที่สอง ที่ถ่ายหน้าตรงนะ กูบอกได้คำเดียวว่าไม่ใช่พิทบลูแท้แน่นอน ไม่ผ่านบลูด็อก ก็เฟรนบลูด็อกละวะหน้าแปลกๆ หน้าหักเกินไป
  • CommentAuthor jaybp
    ใจเย็นๆคับคุณpitkingปล่อยให้พวกผีหลอกหลอนไปเถอะคับ
    ไม่ต้องไปสนใจคับ เอาไว้เจอที่งาน metting บ้านโป่งดีกว่าผม
    ไม่พลาดแน่

กูว่าพวกมึงไม่ต้องไปจัดหรอกมิทตงมิทติ่ง มึงเอาเวลาไปศึกษาสายหมามึงให้ดีก่อนดีกว่า มีประโยช์กว่าการมานั้งแดกเหล้าเยอะวะ
  • มึงรู้ดีแค่ไหนวะไอ่หน้าผี ตัวมึงเองไปศึกษาให้มันดีก่อนแล้วค่อยว่าคนอื่น ไอ่สมองหมาปัญญาควาย
    โง่แล้วมาอวดฉลาด โธ่ไอ่หน้า..ห..ผี
  • rjaybp ไอ่สัด แล้วมึงตอบคำถามกูได้หรือปล่าว พวกมึง ยังไม่รู้สายหมาที่ตัวเองเลี้ยงอยู่เลย

แล้วเสือกเอามาโฆษณา ถุย ควาย โง่แล้วแม่งอวดฉลาด ผิดที่แล่วน้องหนู กลับไปดูดนมแม่มึงก่อนดีกว่าวะ ไอ่อ่อนหัด สัดนรก
  • จัดไปกูชอบยาวๆอยู่แล้ว ตัวมึงคงอยู่ผิดที่น่าจะไปอยู่ในนรกนะมึง
    ดูดนมแม่มึงแทนได้เปล่าว่ะ เขาลงโฆษณาบนหัวพ่อมึงหรอว่ะไอ่สัตแม่มึง
    ทุกที่ทุกเวลาได้เสมอ ไอ่หน้าหีผี ขอโทษผีดีๆด้วยนะคับ ในนี้มีผีเหี้ยๆๆไม่มากหรอก
  • ทำไมเขาต้องตอบคำถามมึงด้วยว่ะ คนอย่างมึงต้องไปคุยกับวัวกับควายถึงจะคุยกันรู้เรื่อง
    ไม่ต้องเสือกเรื่องของคนอื่นหรอก มึงเอาตัวเองให้รอดก่อนเถอะ กูไม่ได้เป็นน้องมึงแต่กู
    เป็นพ่อมึงจำไว้ไอ่ลูกเหี้ยโครตๆๆ
  • นักเลงจริงนะมึงไอ้เด็กเมื่อวานซืน jaybp พวกมึงหลอกขายหมาชาวบ้าน
    เค้าจับได้ยังเสือกปากดีอีก