ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงคุณ k9 ครับ
  • สืบเนื่องจากกระทู้ นี้ครับ http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=7591&page=1#Item_6รบกวนคุณ เป็นเรื่องจิงๆหรือครับ ว๊า...ทีแรกผมก็จะเข้าไปเอาตัวนั้นแล้วนะครับแต่ไปไม่ทันไม่ทราบว่ามันอยู่กับใครครับตอนนี้ ผมสนใจมันมากๆแต่มันอยู่กับเจ้าของใหม่ใจดี ก็ยินดีด้วย ครับ เป็นไปได้ขอเบอร์ติดต่อหน่อยได้ไหมครับ หรือจะเป็นเบอร์ของคุณ k9 เองด้วยก็ยิ่งดีครับผม ขอบคุณมากครับ
    ไฟล์แนบ
    111132.jpg 58K
  • :024:งงครับไม่เข้าใจขอรายระเอียดหน่อยตอนโทรมๆเนี้ยอยู่กับใคร:022:
  • อยู่กะข้าพเจ้าเองค่ะ:015:
  • อ้าวเป็นไงบ้างพี่ผมยังงงอะไรกัน
  • ตอนนี้อยู่ในความดูแลของน้องtunny ครับเริ่มมีกล้ามเนื้อขึ้นมาแล้ว ไงก็ลองติดตามกันต่อไปครับ
  • :066:ผมไม่เข้าใจเหมือนกันเรื่องของการซื้อขายมันเป้นเรื่องระหว่างคนสองคน เจ้าของเขาอธิบายได้ว่ามันเป็นไรเจ้าโคล่ามันอยุ่กรงไม่ได้แล้วหมาจะเปลี่ยนเจ้าของมันก็ซึมอย่างเนี้ยเหละอย่าไปตั้งกระทู้ให้มันเรื่องใหญ่เลยมันดูไม่ดีสำหรับเจ้าของเขาไม่ได้มีหมาใหม่นะจบๆกันไป[ผมไม่ได้เสือกแต่เจ้าของเขานิสัยดีก็เลยไม่อยากให้จบแบบ งง งง]:066::065:
  • ใช่ครับมันเป็นเรื่องของคน2คน แต่ก็ควรที่จะเอารูปปัจจุบันมาลงครับ ก็เพราะคนซื้อเขาไว้ใจไงครับ พอได้รับหมาหมามันไม่ป็นยังในรูปมันก็เสียความรู้สึกไง ขอโทษนะครับ คุณ BENT_REDNOSE คุณตอบเหมือนเป็นเจ้าของหมาเองเลยครับ ก็ขอจบไว้นะตรงนี้ครับแต่ขอฝากให้คิดไว้อย่างครับ ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นานครับ ขอโทษนะครับถ้าผมเข้าใจอะไรผิดๆครับ