ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

RED BAILEY สุดยอดหมาโปรโมท
  • เอารูปเจ้า ไบเล่ย์มาฝาก พอดี มันถูกเนรเทศมาพำนักอาศัย ที่บ้านผม

จากมรสุมคนเลี้ยงป่วย เลยถ่ายรูปมา โปรโมทสุดยอดหมาแดงในตำนานที่ยังมีชีวิตอยู่

นี่ถ่ายทอดคำพูดเจ้าของมาเลยนะนี่ 555

โปรดสังเกตที่อก เป็นที่น่าภูมิใจของเจ้าของมากมาย ชมหมาตัวเองตลอดเวลา:026:
    ไฟล์แนบ
    IMG_0311.jpg 96K
  • โชว์ความจี๊ด กล้ามเนื้อรัดๆ และความมุ่งมั่น

มันแสดงให้เห็นถึงพลังงาน (ทำเสียงแบบ อ.เฉลิมชัย555)
    ไฟล์แนบ
    IMG_0306.jpg 89K
  • และนิ่งได้เมื่อเจ้านายหัว สั่ง:010:
    ไฟล์แนบ
    IMG_02962.jpg 88K
  • หรือจะให้นั่งโชว์แบบ บูลลี่ ที่กำลังนิยม

อกเป็นอก นมเป็นนม เอ้ย ไม่มีนม อิอิ:026:
    ไฟล์แนบ
    IMG_0281.jpg 106K
  • พับเพียบ แบบประเพณีไทยก้ได้ :030:
    ไฟล์แนบ
    IMG_0282.jpg 82K
  • หน้าตาอันหล่อเหลา

ผมว่าไบเล่ย์มาอยู่บ้านผม แล้วมันดูดี ตามคนที่มาอยู่ด้วย

หวังว่าแม้มันจะเป็นช่วงเวลาสั้นๆ แต่ขอให้ผลบุญนี้ ติดตามมันไปตลอดชีวิต:051:
    ไฟล์แนบ
    IMG_0288.jpg 99K
  • สุดยอดหมาแดงโปรโมท แห่งวงการ

RED BAILEY เฮียรอยเลอะดินที่หน้ามัน ลืมเช็ดก่อน เค้าจะรู้มั้ยนี่ ว่าเฮียเสริมโปรตีนไปเยอะ 555
    ไฟล์แนบ
    IMG_0299.jpg 117K
  • รับประกัน ความมันส์ โดยเดอะเหลียง เจ้าของฉายา นักล่าในน้ำ:026:
    ไฟล์แนบ
    IMG_0262.jpg 86K
  • และที่จับตามองอีกสอง ตัว จากค่าย มาเฟีย

เดอะเหลือก และ บักคิลเลอร์
    ไฟล์แนบ
    DSC04647RS22.jpg 79K
    Killer12.jpg 75K
  • และอีกตัว ของน้อง T C SCUBAPIT

เดอะ บิ๊ก ชอท
    ไฟล์แนบ
    IMG_56042.jpg 110K
  • ผมชอบ เดอะเหลือกจังเลยครับ พี่ หมาในฝันผมเลยล่ะคับ ^ ^
  • งั้นๆ แหละแต่ละตัวไม่สวยเลย ตัวที่สวยต้องนางขนุนต่างหากหล่ะ เพราะมันตัวเมียยยย

พี่ยุทธ ถ่ายกะอีขนุนแล้วทำท่าแบบเฮียเหลียง เอาตีนไว้บนหัวมันให้ดูหน่อยดิ ฮ่าๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    kanoon22.jpg 83K
  • :063:จัดไปชุดนี้น่าสนใจ
    ไฟล์แนบ
    IMG_4301.JPG 49K
  • :001:อยากกินน่องกบทอด
  • หมาสวยจังค่ะ ถ้ามีทายาขอแบ่งขายสักตัวนะค่ะ ราคาอย่าแรงมากนะ ขอบคุณค่ะ
  • และ สาวสวยสุดของวงการ นั่นคือ นางขนุน ตอนนี้ เปลี่ยนเป็นนางเพราะ มีผัวเป็นตัว เป็นตนละ

ส่วนท่า เอาเท้าวางบนหัว ไม่ได้นะนัท เราต้องให้เกียรติ ขนุนเค้าเป็นสุภาพสตรี อิอิ:006:
    ไฟล์แนบ
    20090617143759_DSC061362.jpg 110K
  • เชดเข้ รูปแรกอกแมร่งสวยสาดดดดเลยวะ
    ต้องจับเรดคิลเลอร์มารีดไขมันบ้างแล้ว
    ฟิตให้ออกมาแบบนี้เลยดีกว่า
    ไฟล์แนบ
    a14.jpg 89K
  • สุดยอดเลยครับพี่:o061:
  • ถ้ามีทายาขอแบ่งสักตัวนะค่ะ เพราะสนใจหมาแดงมาก
  • ตอนนี้ ไอ้ตัวในรูปผสมกับนังขนุนแล้ว ออกมาคงมีเฮ
  • สวยๆทั้งนั้นเลยครับ
  • หมาหล่อเหมือนเจ้า ของเลย 55555+
  • :063:

เฟิร์มกว่าตอนที่เห็นครั้งนู้นนนน เยอะเลยวะเฮียเหลียงที่เคารพ

ปล. ถ้าเฮียไม่อยากเลี้ยง อย่าแกล้งทำตกรถอีกล่ะ มันบาป...... ฮ่า ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

^
    ^
    ^
    ^
    ^
    ^
    (ล้อเล่นนะจ๊ะเฮีย จุ๊บ ๆ)
  • งามชิปหาย..!!
  • หนุ่มหล่อๆทั้งนั้น ไข้ได๋เป๋นผัวอะ
    ไฟล์แนบ
    DSC00724_resize2.jpg 68K
  • สุดยอดเลยครับ ยิ่งดูก็ยิ่งชอบ หล่อขึ้นทุกวันเลย เหมือนเจ้าของ:005:
  • :006:งามมากๆ:006:
  • ชอบมาก สุดยอดคับ หมาแดงส่วนใหญ่งามๆมาจาก สายทาง หมาแดงพระรามสาม ทั้งนั้นเลย ... เยี่ยมคับ
  • พี่ยุทธ์ ผมว่าไม่ต้องเลือกแล้วหละ เพราะเจ้าของมันจะผสมสามตัวเลย วันแรกก็เรดใบเลย์ ต่อมาก็บีเจ อีกวันก็เรดคิลเลอร์

น้องขนุนชอบหลอนต้องจัดแบบมันส์3in1 ลูกออกมาจะได้แบบครบเครื่องเลยพี่ไม่ต้องปรุง55555
  • รู้จักกันมาก็นานนะ ampitbullmania เนี่ย

เพิ่งรู้ว่าชอบสวิงกิ้งนะนี่ ไม่ทันละพี่น้อง ป้อนข้อมูลไปแล้ว สิ

อีกสองเดือนมาลุ้นกันละกัน ว่าจะหลอนอีกหรือปล่าว ตอนแรกว่าจะเงียบๆ มาตอนนี้ชาวประชารู้หมดแล้ว

เอาไม่อยู่มา นี่อายทั้งประเทศเลยนะครับท่าน
    ไฟล์แนบ
    20090612184439_Kilo.jpg 71K
  • ไบเล่ย์นี้มันหมาสวยสุดตรีนจิงๆ:021:
    เท่แบบเจ้าของไม่มีผิดโหดได้ใจสาว:020:
  • โหหหหหหห....
    แล้วเด็กๆที่ออกมาจะ....
    ไม่อยากคิดเลย ขอจองก่อนได้ป่าวคับเฮีย :o040:
  • หมั่น ไส้ แก

แต่ละท่า สุดยอด

ไบเล่ นี่ของใครหรอครับ
    สวยสาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
  • หมาวัดชัดๆ ฟันก็เหยิน หางก็คด ตาก็เหล่ หมาอะไรว่ะเนี่ย ไม่ได้เรื่อง ไม่สมที่คนเลี้ยงเป็นถึงบรมมาจารณ์ ในวงการพิตบู ดูหมามาเเล้วทุกตัวทั่วไทย( เเต่ไม่รู้จักชื่อซักตัว ใช่มั้ยเฮีย)

ลูกออกเเล้วกดมาให้ผม 1 หน่วยผมชอบหมาทุเรศเเบบเนี้ย ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • หวัดดีครับพี่น้องมิตรรักแฟนเพลงที่เคารพ มาช้าดีกว่าไม่มา อ่านอยู่แต่ไม่กล้าออกความคิดเห็นเดี๋ยวจะว่าโปรโมทหมาตัวเอง แต่ต้องยอมรับความจริงหลักฐานมันชัดอยู่ สวยอิ๊บอ๊าย 555

กล้ามเนื้อชัดเจน จี๊ดสุดตีน เจ้าของเท่ห์สุดติ่ง ขอบคุณ ทุกท่านที่ชอบถ้าผมแจก ลูกๆ ของมันให้พี่น้องที่เคารพให้ครบได้ทุกคน ผมแจกให้ไปเลี้ยงฟรีล่ะ แต่ความจริงคงทำไม่ได้

แพลนบรีด งานนี้เป็นเครดิต ของเสี่ยยุธ ชลบุรีครับ ผมแค่เป็นเจ้าของหมาตัวผู้เท่านั้นใครอยากได้ยังไงติดต่อเสี่ย ยุธเลยครับ ขอบคุณ น้องขนุนสุดสวย ของ นัฐสุดหล่อครับที่ทำให้ฝันเป็นจริง ขาดไม่ได้ เฮียใหญ่แห่งค่าย ราม3 และ เก่ง กำแพงเพชร ที่ทำหมาแดงสวยๆ ไว้อยู่ในประเทศไทยครับ
    ไฟล์แนบ
    R0013391.jpg 104K
  • :m001:เท่ห์ จิงๆ ขนาด คาบูกิ ที่หลังเฮียเนี่ย ยังจมูกแดงเลย.....
  • :063:Red Bailey สวยหาตัวจับยากเหลือเกิน สมบูรณ์แบบ:063:
    ไฟล์แนบ
    pitbull[2]_resize.jpg 79K
  • โห..หลังพี่สวยจริงๆครับ เก็บงานญี่ปุ่นเต็มแผ่นไปเลยครับ
  • RED BAILEY RED SOLID OH!!!

RED NOSE SUPER STAR

แดง ได้ ใจ จิงๆๆเฮีย
  • ผมต้องขอบคุณเฮียเหลียงกะพี่ยุทธมากกว่าครับ ที่เอามันไปทำ ผมก็เหมือนเจ้านายคนอื่นๆที่อยากเห็นลูกของหมาที่ผมเลี้ยงมาแต่เด็กเท่านั้นแหละครับ

ถ้าชุดนี้ผ่านหมด ไม่มีปัญหาอะไร ผมคงจะให้สิทธิ์แกพี่ยุทธในการที่จะเอาขนุนไปผสม เพระเหตุผลต่างๆครับ ยอมรับว่าขนุนอยุ่กะพี่ยุทธแล้วผม
    สบายใจนะครับ ต้องมาคอยดูหลังผสมอีกทีหล่ะกันครับ...
    ไฟล์แนบ
    DSC06198.jpg 48K
  • โคตรแม่น้ำโขงเลย ตอบกระทู้ ไม่ได้เชียร์หมาอย่างเดียว เอาคนหล่อด้วย

พูดซะพระเอกหนังบู๊เลย เสียสละ 555 ถ้าแจกได้ครบ คงแจกไปแล้ว 555

คือ ความจริง ชุดนี้ ตั้งใจทำไว้เล่นกัน ปั่นกระแสหมาแดง ให้มันส์ๆหน่อย

แล้วผมชอบหมาแดงที่โหลดลงมานิดๆ แต่จี๊ดส์สุดๆยังไงตามข่าวดูครับ

ตอนนี้ขอพี่น้อง อย่าเพิ่งโปรโมทมาก เส้นทางยังอีกยาวไกล ก็รู้ๆกันอยู่ว่านังขนุน เอาลูกมันยากขนาดไหน

เด๋วได้ YOU NEVER WALK ALONE แบบ ลิเวอร์พูลหรอก คุณไม่เคยอยู่ตามลำพัง เพราะคุณต้องอับอาย เป็นหมู่คณะ:026:
    ไฟล์แนบ
    similan-0352.jpg 36K
  • ตกลงคาบูกิที่หลีงเฮียจมูกเเดง หรือสิวเเตกเนื้อหนุ่มมันขึ้นอ่ะ

หมาชุดนี้คอหมาเเดงที่ต้องการเเบบจิ้ดๆ เเนวโหดใช่เลย เพราะชุดนี้จี้ดทั้งหมา ทั้งเจ้าของ ทั้งคนบรีด เลย

เอาค่าเลีย เอ้ยชมมาด้วยน่ะ
  • งามแท้
  • ผู้ชายหรือว่าหมาว่ะเจต
  • :062: ไบเล่ ===>>> ตี๋โหด