ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกสุนัข
  • แบ่งขายลูกสุนัขพิทบูลเพศผู้ ผมซื้อมา2ตัวแต่ผมเป็นภูมิแพ้ จึงจะขอแบ่งขายให้ 1 ตัวให้เลือกเอาที่เหลือจะเอาให้พี่สาวเลี้ยง (แม่ red nose + พ่อสายเฮอริเคนชื่อคอปเตอร์ตอนซื้อมาเจ้าของเขาบอก ได้เห็นแต่ตัวจริงขอแม่ไม่มีรูป)
    ตัวแรก 10,000 ต่อรองได้ เกิด 25/4/52
    ไฟล์แนบ
    โบกี้4.JPG 53K
    โบกี้3.JPG 50K
    โบกี้2.JPG 53K
    โบกี้1.JPG 42K
  • ตัวที่สอง 8,000 ต่อรองได้เกิด 25/4/52
    ไฟล์แนบ
    โบอี้ง5.JPG 46K
    โบอี้ง4.JPG 41K
    โบอี้ง3.JPG 33K
    โบอี้ง2.JPG 45K
    โบอี้ง1.JPG 47K
  • สวยสมราคาครับ
  • สองตัวนี้เป็นพี่น้องกันซื้อมาจากเพชรบุรี ตัวแรกหนัก 12 กก. ตัวที่สองหนัก 11 กก. วัคซีน 2 เขีมแล้ว ภาพคู่และเบอร์ติดต่อ 0872020-436
    เข้ามาดูก่อนได้ไม่ซื้อไม่เป็นไรมาเพื่อแรกเปลี่ยนความคิดกันก็ได้ครับ ผมชอบพิทบูลมานานแล้วไปดูเขาลากน้ำหนักทั้งที่ บางกะปิและสนาม D1 แต่ปัญหาก็คือผมเป็นภูมิแพ้อย่างหนัก โดนน้ำลายก็เป็นตุ่มเล่นกับมันนานๆก็จามแน่นหน้าอกแต่ก็ยังอยากเลี้ยงอยู่หรือใครมีวิธีที่ดีทั้งฝ่ายทั้งคนและสุนัข ผมอยู่ที่สมุทรปราการ แยกเทพารักษ์
    ไฟล์แนบ
    โบกี้+โบอี้ง.JPG 70K
    โบกี้+โบอี้ง2.JPG 45K
    โบกี้+โบอี้ง1.JPG 79K
  • ตัวแรกใหญ่กว่ามากเลย
  • กระดูกมาดีมากเลยครับ สวย:063:
  • พรุ่งนี้สัก 10.00 นผมจะโทรหานะครับสนใจตัวที่ 1 นะครับน้องหมามีใบเพ็คให้ไหมครับ six p228
  • เข้าดูได้ปะครับผมอยู่แยกการไฟฟ้า
  • ยินดีครับสามารถเข้ามาดูและพูดคุยแรกเปลี่ยนกันได้คับ แต่เหลือตัวเดียวตัวแรกแต่ไม่ขายแล้วคับ