ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• อยากโชว์
    ไฟล์แนบ
    รูปย่อแล้ว1.JPG 99K
  • ขอรบกวน
    ไฟล์แนบ
    รูปย่อแล้ว2.JPG 71K
  • อีกรูปถ่ายตอนหน้าหนาวที่ผ่านมายังไม่ได้เอารูปใหม่ลง
    ไฟล์แนบ
    รูปย่อแล้ว3.JPG 17K
  • หนักเท่าไหร่พี่
  • สุดเจ๋ง
    ไฟล์แนบ
    รูปย่อแล้ว5.JPG 44K
  • แกร่งสุดๆ
    ไฟล์แนบ
    รูปย่อแล้ว4.JPG 88K
  • เอามาให้ดูกันเล่นๆ เน้อ ว่าหมาพันนี้มันก็มีแบบนี้ด้วย อย่าคิดมากอนาคตเป็นแม่ที่ดีของลูกๆ ครับ น้ำหนักไม่เคยชั่ง เพราะจับให้นิ่งยากมากนอกจากตอนหลับแฮะๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    foster_sweetie.jpg 43K
  • สวยมากครับสายอะไรครับ เยี่ยมเลย....อายุเท่าไรแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    00015_02.jpg 68K
  • อายุ 1 ปี 1เดือน พ่อแม่โนเนมครับ คุณเอ๋พอจะหาพ่อพันสวยๆ ให้ผมสักตัวมั้ยครับ เพื่อให้มันมีทายาทต่อไป อย่างที่เคยคุยกันเอาไว้ (ทำไมหมาผมมันขนฟูแบบนั้นครับลูกพี่) รูปนั้นถ่ายนานละ แล้วจะเอารูปปัจจุบันให้ดูชมต่อไป เดินวันละหนึ่งชั่วโมง(คนโคตรเหนื่อยแต่หมาสนุก)อย่างที่คุณเอ๋แนะนำเอาไว้ กินบีคอมเพล็ก วันละ 1เม็ด น้ำมันทานตะวัน 3 ช้อนแกง แคลเซี่ยม 4-5 เม็ด วิตามินซี 4-5 เม้ด อาหารปรุงเอง ข้าวผักเนื้อ หรือหมู ตามควร ผสมกับอาหารสำเร็จรูป มีไรแนะนำเพิ่มเติมมั้ยครับขอบคุณ
  • สายกัดป่าวเนี่ย
    ไฟล์แนบ
    รูปย่อแล้ว7.JPG 33K
  • :o001::o001: สวัสดีครับ ผมเพิ่งว่าง หมาสวยดีครับขาดกล้ามเนื้อ..
    นิดหนึ่ง ลองรีดน้ำหนักลงอีกหน่อยให้ช่วงท้องยุบ
    ลงหน่อยน่า สวยนะ ( สายอะไรแปลกดี..ผมเลยมีแบบนี้เลยหูตั้ง ของผมเป็นลูเกอร์ พาราดิน )
    สบายดีนะครับ ...:o008:
    ไฟล์แนบ
    24130952.jpg 55K
  • :004: พอมีครับประมาณนี้เอาไม ( สายกัด 100 แบม.) อายุ 2 ปีแล้วตัวที่เห็นเป็นครอกเดียวกัน ผมจะเอามาเทส์ ก่อน ยังไม่รู้ดีไม่ดี
    ขอลองก่อนถ้าไม่ดี ก็ อย่า เอาเลย ...แต่สวยมาก สูงใหญ่ น้ำหนัก 24..น่าจะได้ครับ..:063:
    ไฟล์แนบ
    20070118213424_SA400632_resize4.jpg 45K
  • สวัสดี ครับ..:015:
  • วันนี้ออกมาแล้ว 65 วัน ผู้ 4 เมีย 3 สีน้ำตาลเข้ม อ่อน.ตัวเมียจมูกแดง หนึ่งตัว..
    . A VIT ( VIEJO + MISS JAMIE ) + JARAME ( BEER. MACHO. + SASA )

. BEER. MACHO ( VIEJO + MISS JAMIE )

. b SASA ( CHAINASON + JENIFER ) = JENIFER ( VIEJO + CHAINAROSE )
  • :005: มีคนถาม...ฝากบอกด้วยครับ ขอบคุณ vit +jramie live beerd viejo + firco..:013::013:
  • รุปเพิ่มเติมครับ ปัจจุบันดีขึ้นยังครับ แถวนี้ยุงเยอะมากช่วงเย็นสงสารมันเวลาโดนยุงกัด ตบทีเลือดสาด
    ไฟล์แนบ
    รูปย่อแล้ว14.JPG 85K
    รูปย่อแล้ว13.JPG 86K
  • ตัวที่ว่าอายุสองปี กำลังจะเทสอยุ่นี่ คงแพงน่าดู แต่ก็อยากเห็นรูปช่วยลงให้ดูหน่อย (อยากเห็นเป็นขัวญตา) นะครับขอบคุณ ลูกหมาที่ออกมามีตัวเมียจมูกแดงด้วยหรอครับอยากเห็น ถ้าเป็นตัวผู้ละแจ่มเลยกำลังอยากได้ เกมไม่เกมไม่เกี่ยง (เกี่ยงที่ราคา) แฮะๆๆๆขอบคุณครับเจ้านาย
    ไฟล์แนบ
    รูปย่อแล้ว10.JPG 75K
    รูปย่อแล้ว16.JPG 66K
  • ชนะใจเจ้าของดีเป็นใช้ได้นะครับคุณเอ๋
  • :006: จมูกแดงได้ ผู้ ตัวเดียวครับ....( มี2ตัวนะ 6 เดือน กับ 2 ปี ทั้งสองตัวให้ผมเทส์ เสร็จจะเอารูปลงให้ดูนะครับ รคาไม่แพงมาก )

ขอให้เทศ์ผ่านเถอะ จะ ได้ มีหมา ดี ๆเลี้ยงกัน.....ขอบคุณครับ:013:
    ต้องดูก่อนว่าผ่านแบบไหน...
  • ท่าเป็นผมนะคุณเอ๋ ก่อนลงเเข่งผมจะจูบหน้าผากมันที เเละเชื่อมั่นในตัวมันๆจะชนะครับ เอาใจช่วยครับ
  • ** เอาใจช่วยอีกแรง..........ขอให้ผ่าน ***
    ไฟล์แนบ
    DSC03610.JPG 55K
  • :005: ขอบคุณ ทุกท่านครับ ผมตั้งใจทำ ส่วนผลออกมาเป็นยังไง...แพ้ ชนะ มันได้ทำดีที่สุดแล้ว
    ( สายกัด ใคร ก็พูดได้ของแท้ ต้องพิสูจน์ในสังเวียนเท่านั้น จาก ..warrior west surat . ):006:
    ไฟล์แนบ
    1-1793.jpg 45K
  • :063:พี่เอ๋ครับส่งคลิปมาให้ชมบ้างดิครับเมล์นี้เลยครับ nk.555baby@hotmail.com ขอบคุฌครับ
  • ผมจะจัดให้นะ ขอเวลาหน่อยครับ...
    วันนี้ยุ่งมากๆๆๆ....
  • ขอบคุณพี่เอ๋มากครับ ขอเเนะนําตัวเลยละกันชื่ออ๋องครับอยู่เเถวบ้านคุณเนตรบางมุงอะครับฝากตัวกับพี่เลยละกันครับผม (เพื่อมีโอกาศไปเที่ยวเถบใต้ครับ) จะได้5ถือโอกาสเลี้ยงเหล้าพี่ซะหน่อยอะครัล
    ไฟล์แนบ
    NuTmpo175685-01[1].jpg 3K
  • :004: เสร็จสิ้นแล้ววันนี้ valty.1x w 2xl black x.2w ดำชนะครับ สนุกมากเหนื่อยจริงๆๆคนไม่ใช่หมานะ............:015:
  • :004: ขอแสดงความดีใจกับ ..P .BOY BACK 2XW OPEN 19.5 KG WINNER WAELTY..1XW 2XW IN SURAT..19/7/09

กรรมการ..ยุทธ
    กรรมการจับเวลา..นกทุ่งใหญ่
    ขอบคุณ น้องชล พัทลุง
    เนตร พัทยา
    เก่ง สมุยเกมด๊อก
    และทุกๆท่านที่ไม่ได้เอ่ยชื่อ ขอบคุณมา ณ.ที่นี่ ( แล้วเจอกันใหม่ที่นคร...ครับ ):013: