ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อัพเดทความเป็นอยู่ของโรนินค่ะ
  • มาดูกันกิจกรรมประจำวัน:013:
    ....เอายังพ่อ...:020:
    ไฟล์แนบ
    ronin9.jpg 49K
  • โว้วๆๆๆมันส์:032:
    ไฟล์แนบ
    ronin6.jpg 50K
    ronin8.jpg 52K
  • ส่วนช้านคนนี้....ขอดูอย่างเดียวสงสัยถ้าให้เล่นท่าจะไม่รอด:028:
    ไฟล์แนบ
    masdog.jpg 41K
    masdog1.jpg 41K
  • พักก่อนเด๋วนะพ่อ:001:
    ไฟล์แนบ
    ronin4.jpg 44K
    ronin5.jpg 38K
  • พอมืดนิสๆก้อต่อด้วยอันนี้....ช๊อบชอบ:006:
    ไฟล์แนบ
    ronin10.jpg 50K
  • จบด้วยกินข้าวแระก้อนอนแบบนี้แหล่ะ:019:
    ไฟล์แนบ
    ronin.jpg 39K
    ronin1.jpg 38K
    ronin3.jpg 40K
  • เค้าก้อนอนดีกว่าดูจนเหนื่อย...เห๊อออออ:025:
    ไฟล์แนบ
    masdog2.jpg 34K
  • หน้าสั้นมากเลยพี่
  • :029:ตอนนี้เค้ามีความสุขดีค่ะแล้วจะเอามาอัพเดทให้ดูอีกค่ะ:019:
  • โรนินมีความสุขจัง
    ไฟล์แนบ
    classss2A.jpg 20K
  • RED RONIN !! :006:

IT OK and short short :063: :065:

Line beed tiger buno x jalo
  • แมดด็อก กลายเป็นหมาหัวเน่าแล้วดิ่ อิอิ

โรนิน จี๊ดดดดด ป่าว??
  • พี่โอ๊กก้อแม๊ดด๊อกมันลูกเลิฟๆตลอดกาลแหล่ะเค้าองค์ชายแม๊ด
    โรนินจี๊ดได้อีกพี่...แวะมาดูมันจิแหมใกล้ๆกันมาก๊งด้วย:032:
  • .........แดง แดง แดง แดง แดง !!! เย้ เย้ เย้ เย้ เย้ เย้ เย้ เย้ เย้ เย้ เย้ เย้เย้เย้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย.....(โอ้ยเหนื่อย)
    ไฟล์แนบ
    237.jpg 76K
  • มันส์ มากเลยนะ เล่นกันอะ

แจ่มมาก ทั้งคู่เลย:063:
  • เจ้าโคล่าเนี่ยสวยดีนะครับนี้น้องสาวมันครับ
    ไฟล์แนบ
    v152.JPG 69K
  • :015:โรนินครับไม่ใช่โคล่า:015:ผมได้เปลี่ยนแปลงชีวิตใหม่มันแล้ว
    ที่อยู่ใหม่ ชื่อใหม่ ชีวิตใหม่
  • โรนินโญ่ป่าวพี่
  • :021:เบื่อแล้วบอกผมนะ อิๆๆๆ:021:
  • ได้นอนพื้นกระเบื้อง เปิดพัดลม นี่สไตล์เค้าเลย ขอบคุณที่อัพให้ดูค่ะ
    (ชีวิตเก่า ชื่อเก่า ก็ไม่มีอะไรเสียหายนะ เพียงแต่ที่อยู่เก่าอยู่ไม่ได้ ก็เท่านั้นเอง คิดแล้วก็เศร้า)
  • :o036:น้องสาวโรนินสวยมากเลยครับ:o027:
    ไฟล์แนบ
    9999.jpg 50K
  • เดวแม่งก็เอาผสมกันเชื่อดิ
  • :067:อาไรอีกว่ะเนี่ยน้าผีเป็นไรมากไหมเนี่ย:012:
  • :021:ไม่น่าชื่อโรนินเลยน่าชื่อ ไทตั้น เพราะ เหมือนไทเกอร์มาก อิๆๆๆๆ ว่างๆลองโทรคุยกันนะครับ
    ไฟล์แนบ
    v12.JPG 65K
  • :024:ไม่ต้องเป็นห่วงโรนินนะครับผมจะรักเค้า
    ให้มากครับ ตอนนี้กำลังอัดอาหารให้เค้าดูดีครับ
    คิดถึงก็มาหาได้นะครับ ตลาดไม้งามยินดีตอนรับ
    (นอกเรื่อง)
    พี่ผีครับรู้สึกจะรู้ดีจังเลยนะครับ เหมื่อนคนไกล้
    ตัวยังไงไม่รู้ แต่ก็เอาเถอะคนสันดานแบบนี้ชอบ
    บ้านผมเรียกว่า อีแอบ:032:ต่อยกับกรูมะ:032:
  • ถึงคุณBENT_REDNOSE ครับผมรบกวนขอดูรูปพ่อกับแม่โรนินได้มั้ยคับ
    แล้วตอนนี้น้องสาวกี่ขวบแล้วครับ...:024:รบกวนหน่อยนะครับผม:001:
  • :005:น่ารักจังเลย:005:
  • มันหลานไทเกอรนี้ว๊า สวยวะแต่ไม่เคยเห็น
  • แล้วถ้าน้องเค้าเอาผสมแล้วเป็นไงน้าผี อิจฉาเหรอครับ:o011:
  • เยียมครับคุณtunny มันโชคดีจริงๆ คอแดง
    ไฟล์แนบ
    DSC00760.JPG 112K
  • ขอบคุณคร้า:029:เค้าคือส่วนหนึ่งที่เราต้องดูแลให้ดีที่สุดค่ะ
    รักและใส่ใจให้เยอะๆ..:024:หวังว่าสักวันโรนินจะไว้ใจ..และ
    ให้ความรักที่มันมีกับเราแบบไม่มีเงื่อนไขใดๆจะรักให้ดีที่สุดค่ะ:062::015::062:
    เชื่ออย่างนึงว่าขนาดแม๊ดด๊อกที่เอามาตอนโตยังรักเราจนหมดใจ
    แล้วโรนินก้อต้องรักเราหมดใจได้เหมือนกัน...จิงมั๊ยค่ะ:o040:
  • อ๊ากกกกกกกกกกก.ก..ก....น้ำตาจะเล็ดดด!!

ว่าแต่...เบื่อมันเวลามันตด...เพราะมันตดถี่มาก:m003::m003::m003:
  • Mom0 นังสกปรก แหลจริง ๆ เป็นฟองเลยนะ
    เห็นมานาน นึกว่าจะดี ที่ไหนได้ ตอ ทั้งแกงค์
  • อ้าว...เล่นยกแก๊งเลยเหรอไงสรุปจะอยู่ในรูเป็นผีรอด่าช่ายม๊ะ
    แน่ๆนะออกตัวมาว่าใคร..แหมอยากเจอจังๆซะทีคนแบบนี้:013:
    ด่าอีกรอบลงชื่อเบอร์โทรด้วยนักเลงจิงอ่ะอย่ามาสตอด่าแบบผี
  • น้าผีเอ้ยอายุก็มากขึ้นทุกวันทำตัวให้เด็กๆมันนับถือดีกว่ามั่งครับ จะตายทั้งทีให้มันนอนตายตาหลับสนิทเถอครับ อย่างให้เค้าสาปแช่งตามหลังเลย สงสัยจะมีปมด้อยขาดความอบอุ่นหรือเปล่าครับ:o011:
  • โคล่าน่าสั้นจัง นิสัยดีไหม อยู่กัน 2 ตัว ทะเลากันไหม
  • ---ไอ้ผี ไม่ทราบว่าไปขรี้รดหัวคุณตอนไหน ถึงได้รู้ว่าสกปรก รึเคยมาดม ถึงรู้มากจัง...ดีแต่ปากนะ อยากจะด่าแต่ทำได้แค่เข้ามาเป็นผี

เก่งได้แค่นี้อย่าทำเลย มันทุเรศ!! แล้วไม่ทราบว่าไอเรื่อง "ตอ"เนี่ย ไปตอตั้งแต่เมื่อไหร่ เรืิ่่องอะไร ถ้าจะพูดก็พูดให้หมด คนอื่นจะได้รู้ด้วย

อยากจะด่ามากกว่านี้ไม๊...mo_voice@hotmail.com แอดมา เดวให้ด่า

เออลืม..โทดทีช่วงนี้ไม่ค่อยทำบุญใส่บาตรไปให้เลย ไม่เห็นต้องออกมาทวงกันเลยนะ สัญญาจะรีบทำไปให้นะจ๊ะ ...ไอ้หน้าหนอน!!
  • :002:ก๊าก....โมโดนผีด่าแว้ว...:002:
  • นัง Mom0 คงทำบุญไม่ขึ้นแล้วละ ปากสกปรก ปากมอม
    เก่งจริงนะให้ add ไปด่า นังหน้ามึน
    ทำตัวกันให้ดีๆ เดี๋ยวจะมีปัญหาทั้งแกงค์
    ย้ำทั้งแกงค์....ร้อนตัวกันดีนัก ฮาดีวะ
  • ......นั่นแน่!!!! เคยมาดมปากกันด้วย5555+ นั่นแน่!!! ชัดเจนนนนนนน

ด่าชัดกว่านี้อีกได้ไม๊ ......ทายซิใครเอ่ยยยย...555555+++:m077::m077:
  • :002::002:ผมเอง:020::020:ว่าแต่ใครว่ะโม
  • คุณ tunny ครับผมมีแต่รูปแม่ครับหาอยู่มีรูปสวยลงให้บ้างนะครับ
    ไฟล์แนบ
    เน?เธˆเน‚เธฃ2.jpg 78K
  • เอ้ย ผีนี่สำเนียงคุ้นๆเหมือนเคยโดน 555555
  • ป้อมดูมันสมบูรณ์ขึ้นเยอะเลยนะ นี่แหละเลี้ยงด้วยรักจริงๆ

เห็นความแตกต่างได้อย่างชัดเจน ว่าง ๆจะแวะไปเยี่ยมอีกนะโรนิน

อ้อ เจ้าแม็ดด๊อกด้วย