ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• :013:สบายดีมั๊ยครับ
  • เปลืองพื้นที่ว่ะไอ้ขยะ ไม่มีเหี้ยรายพูดหรอไว้หรือว่าเพิ่งเคยเล่นคอม
  • มีใครทราบเบอร์พี่สมนึกที่เลี้ยงบลูมาสตีฟมั่งครับ
  • เฮียสมนึกราชบุรีKENNELใช่ไหมครับ
  • ไม่ทราบว่าใช่รึป่าว เห็นกระทู้ก่อนนี้มีคนกล่าวถึง พี่เค้าจะเลี้ยงร๊อตไวเล่อร์กะบลูมาสตีฟด้วย ยังไงรบกวนขอเบอร์ด้วยครับ ขอบคุณมากครับ
    หรือคอกอื่นด้วยก็ดีครับเผื่อของพี่เค้ายังไม่มีลูกหมา
  • อ้อ..สบายใจขึ้นเยอะครับ ขอบคุณมากครับ