ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

meeting เชียงใหม่
  • รบกวนพี่ๆที่เชียงใหม่ meeting กันไหมไรลงวันที่กับสถานที่หน่อยนะคับ เพื่อแอบไปชมด้วย( ไม่มีน้องหมา แต่อยากเลี้ยง ) ไงๆก็รบกวนด้วยนะคับ หรือมีไรให้ช่วยบอกได้คับ( เกี่ยวกับคอมนะคับนอกนั้นโง่ 55+ )
  • เราว่าจะไปที่ สวนหย่อมข้างๆ ริเวอร์ไซด์หน้าคริตจักรที่หนึ่งอะ ไปแน่ๆ ก็มีซักสองคนนี่แหละมั้ง ประมาณสามโมงครึ่ง มาเยี่ยมชมได้นะ
  • แถวนั้นมีชิสุห์มาหลายตัวเหมือนกัน

ถ้ามาตอนเย็นจาเห็นหมาสีขาวยืนท้ายมอไซค์มาทางกาดสันป่าข่อย

พอถึงโค้งคริตจักรที่หนึ่ง ก็จากระโดดลง วิ่งเล่นรอเจ้าของวนรถมารับ

เห็นครั้งแรกอึ้งเลยล่ะ แต่เพื่อนเราบอกว่ามางี้ทุกวันเลย เจ๋งมาก
  • เอาใจช่วยให้คนมาเยอะ ผมนี้ของผมก็มีมิตติ้งเหมือนภาคใต้มาพอสมควรมี ทหารภาคใต้มาซื้อ พิทบูลไปใช้งานหมาปีกว่า ( สายกัด )
    ผมก็เลยจัดไปหนึ่งตัว ( ให้เส..)ลองดูไม่แน่นะ... สวัสดีชาวเชี่ยงใหม่ทุกท่าน
    ไฟล์แนบ
    00017_45.jpg 21K
  • หุหุ ไอ้สวนที่มันอย฿่ตรงข้ามค่ายทหารหรือป่าวคับ จะได้แอบไปดี ลีดเดอร์ด้วย ก้ากๆ
  • น่าสนถ้าว่างจะเจ้าtoorupไปวิ่งกระจายแถวนั้นด้วยยยยยยยยย:063:
    ไฟล์แนบ
    IMG_06752.jpg 78K
    หมู่23.jpg 74K
  • โทษทีมีงานเข้าครับ
  • พาน้องหมาไปวิ่งหรือพาเจ้าของไปดูสาวคับ ฮ่าๆ
  • เหมือนฝนจะตก ....อดแน่เลย
  • ถ้าฝนไม่ตกเจอกันนะครับ
  • สวนหย่อมข้างๆ ริเวอร์ไซด์หน้าคริตจักร
    วิวดีมากครับ:m048::m041:
    ไฟล์แนบ
    Heather Graham No Bra_resize.jpg 49K
  • โอ้ยๆ วิวไรคับ รูปนี้สื่อไปทางไม่ค่่อยดีเท่าไรนะ ฮ่าๆ
  • วิวดีไปมาแล้วว....ฮาาๆๆ...มีต้นไม้ให้ผูกเพียบ
  • มุมนี้เลย
    ไฟล์แนบ
    Copy (2) of SDC10425.jpg 71K
  • ว้าววิวเจ๋ง ผ่านไปมาแล้วคับ ไปกันทุกวัน บ่าย 3 โมงหรอคับ