ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ไครรู้จักเรดโนสตัวนี้บ้างครับ
  • ไครรู้จักเรดโนสตัวนี้บ้างครับ
    พอดีสนใจนะครับ..จำได้ว่าเคยลงกระทู้มา ประมาณ2ปีแล้ว
    แต่..จำเจ้าของไม่ได้ เบอร์โทรก็เปลี่ยน
    สนใจอย่างแรง
    ไครรู้จัก ขอเบอร์
    ขอชื่อสุนัขด้วยนะครับ
    ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    AAA01.jpg 51K
  • ถ้าไครรู้จักขอความอนุเคาะห์ด้วยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    AAA.jpg 49K
    AA2.jpg 53K
  • :o027:สวยจังเลย หาเจอไวๆนะครับ
  • หมาใครครับสวยจังสายไหน....
    ไฟล์แนบ
    118.JPG 91K
  • คุ้นๆเหมือนหมาของเฮียย้งพระรามสาม ไม่แน่ใจนะ
  • ใช่เหรอพี่มาร์ค ของเฮียย้ง สีนี้เหมือนกัน แต่ตัดหูไม่ใช่เหรอพี่??? ตัวในรูปมันไม่ได้ตัดง่ะ
  • คล้ายๆของ พี่ อ๋อย ระยองมั้งครับ
  • น่าจะเป็นหมาทางระยองครับ ลองเข้าถามพี่บออร์ดipitbulldog.com เข้าไปที่กระทู้ระยองพิทดูครับน่าจะใช้
  • รู้แล้วของใดร อยู่ศรีนครินทร์ ตรงข้ามคาร์ฟู กับตึกเอกไพลิน zero
  • ผมไม่แน่ใจว่าอยู่หลังสายใต้ใหม่รึเปล่าคับ