ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบูล ตัวจิ๋ว
  • ปั้นเสร็จเรียบร้อยไปแล้วหนึ่งตัวครับ .....ตัวต่อไปจะปั้นเป็นคู่จัดท่าทางกำลังกัดกันคิดว่าคงปั้นเสร็จอีกไม่นานแล้วจะเอามาให้ดูกันอีกนะครับ
  • .....
    ไฟล์แนบ
    IMG1744A.jpg 73K
    IMG1745A.jpg 74K
    IMG1746A.jpg 69K
  • ไม่ลงสีด้วยหรอคะ
  • :013:ขายมั๋ยครับ เท่าไหรเอาที่ยังไม่ได้ลงสี
  • จิ๋วเหมือนกันครับ
    เร็ดโนส บนสโพกเจ้า เบิก
    ไฟล์แนบ
    IMG_0442.JPG 25K
  • สวย ฝีมือเยี่ยมครับ ยุให้ทำออกมาขายเลย
    อะไรเกี่ยวกับพิทบูลขายได้อยู่แล้ว
  • สวยมาก....ขนาด เป็นปูนยังมีรายละเอียดครบ ฝีมือเยี่ยมครับ ขอเบอร์ติดต่อได้เปล่า
  • สวยมากคับ
    ทำขายก็บอกด้วย
  • ตัวนี้เป็นต้นแบบ ทำจากดินเยื่อกระดาษซื้อมาก้อนละ 180 บาทเองครับกว่าจะปั้นเสร็จร่วมสองเดือน แต่ตอนทำเพลินจริงๆปั้นไปเรื่อยๆไม่มีเบื่อ. คิดว่ายังไงๆก็ต้องทำพิมพ์แล้วหล่อเป็นเรซิ่นลงสีให้สวยๆเก็บไว้ประดับบ้านแน่นอนครับ
    ส่วนเรื่องทำขายก็น่าสนใจดีเหมือนกันคิดว่าคงจะได้เปิดการขายในเร็วๆนี้แน่ครับ เอาไว้เป็นค่าอาหารให้ไอ้เจ้า "สิบสาม" ของผม.
    ไฟล์แนบ
    IMG1233A.jpg 69K
  • อ้อ ลืมเลย enter_pitbull@hotmail.com ใครมีคำแนะนำเมล์มาคุยกับผมได้ครับ.
  • สวยครับ อยากได้
  • เจ๋งโครตครับท่าน
  • ทำขายขอซื้อตัวนึงนะครับสวยดีจะเอาไว้ตั้งบนโต๊ะทำงาน :015::015::015:
  • สวยครับ ราคาประมานเท่าไหร่ ครับ อยากให้ปั้นลูกสาว แบบจิ๋ว
    ไฟล์แนบ
    101_04922.jpg 123K
  • อยากได้แบบตัวจิ๋วๆอ่ะค่ะน่ารักดี ขายไหมอ่ะค่ะพี่