ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พี่ป๊อปพี่กาลและพี่ๆทุกคนภูเก็ต
  • :002:เรื่องของเรื่องมีข่าวมาว่าภูเก็ตไม่มีหมาครับ ... '' มีแต่หมาวัด ''

พี่ๆช่วยลงรูปให้เค้าดูกันหน่อยครับ ว่าบ้านเราก้อมีหมาดีๆ น่ารักๆ มากครับ

ผมจะเอารูปหมาของผมมาลงให้ที่หลังครับ .... เนื่องจากภาพที่ถ่ายไว้มันอยู่ในเคื่องคอมของแฟนผมครับ

ถ้ามีเพื่อนๆสมาชิกในภูเก็ตมีมากนะครับ เราจะได้จัดกิจกรรมด้วยกันไงครับ

'' ขอขอบพระคุณเจ้าของเว็บและเพื่อนๆสมาชิดทุกคนนะครับ ''
  • เห็นลงหลายรอบแล้ว รูปหมาตัวเองยังไม่เคยพร้อมเลย ใครจะให้ความร่วมมือกะมึง
    หมาภูเก็ตเลยพลอยเสียไปหลายกะทู้แล้ว..ไม่คิดเลยยย
  • หมาวัดเป็นงัย อยากเห็น ลงรูปหมาวัดให้ดูหน่อย ไอ้คนที่บอกว่าภูเก็ตไม่มี Pitbull

หมาสวยๆ ดีๆ ไม่จำเป็นต้องโฆษณา เลี้ยงหมาอยู่ที่ใจ อยู่ว่าชอบแบบไหน ไม่ต้องไปตามกระแส

โอกาส+จังหวะ+ตังค์ในกระเป๋า ทุกคนก็มีหมาสวยๆได้...................................
  • น้องยาวกล้องถ่ายรูปพี่พังช่วงนี้พี่เลยไม่ได้ลงรูปใหม่ๆ ในเว็บไซด์แต่พี่ก็ติดตามความเคลื่อนไหวในเน็ตแทบทุกวันคอยดูว่ามีใครจัดมิ้ตติ้งที่ภูเก็ตบ้างจะได้ไปแจมเฮฮ่ากับเค้าหรือพวกเราจะจัดกันเองอีกครั้งแล้วก็อยากให้ทางกรุงเทพจัดงานลากน้ำหนักอีก