ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอโชว์หน่อยนะครับ 5.5 mos
  • ขอโชว์หน่อยนะครับ 5.5 mos
    ปัจจุบัน 6 mos และครับ
    ใครสนใจอยากได้ก็โทรมาคุนนะครับ แบบนี้ไม่ต้องลุ้น
    ไฟล์แนบ
    032.jpg 95K
    024.jpg 91K
    013.jpg 93K
  • รูปบนเดือนกว่า

ต่อมา 2 เดือนกว่า
    ไฟล์แนบ
    062.jpg 63K
    053.jpg 60K
    042.jpg 59K
  • ในรูปนี้ 5.5 เดือน
    ปัจจุบัน 6 เดือนกว่าแล้วครับ
    สนใจโทรมาถามหรือมาตัวจริงก่อนได้ครับ
    ไฟล์แนบ
    a02.jpg 37K
    a01.jpg 34K
  • ขาย หรือ เอามาโชว์ คับ งง
  • ทำไมไม่ตัดหู จะหล่อมากๆ
  • :o010::o013:ตัดหูละหล่อซะไม่มี
  • ขอราคาหน่อยครับ badboy_za@hot....

สนใจครับ
  • ไม่ตัดอะดีแล้ว เท่ ไม่เหมือนใคร อิอิ แล้วแต่ เจ้าของนะคับ อิอิ
  • ขอราคาหน่อยครับ badboy_za@hot....

สนใจครับ เจ้าของกระทู้ไปไหน อยากได้นะ แต่ไม่รุ้จาสู้ราาคาได้ป่าว
  • โทรไปไม่มีคนรับอะครับ ไม่ทราบว่าขายรึว่าให้อ่ะ ถ้าขายขอราคาด้วยน่ะครับ
  • โทรมาใหม่ก็ได้ครับ ถ้าไม่รับผมโทรกลับเองครับ
  • ไอ้ นี้มัน ลูก Mini-one XX Sahara ใช่มิครับ????