ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• :057::057::057:
    เปิดรับผสมนะครับ Captain
    รูปถ่ายเมื่อวันที่ 20-07-2009
    0841212249 เบน ครับ !:063:
    * ขอบคุณพี่มาร์ค สำหรับเนื้อที่เว็บบอร์ด ด้วยครับ !!
    ไฟล์แนบ
    Captain.jpg 59K
  • :o001: สวยมากๆครับ :m001:
  • update สามสีหน่อยดิ คุณวา อยากเห็น ยังเลี้ยงสามตัวอยู่ป่ะ
  • หล่อจริงๆ Captain ถ้าอยากได้ลูกก็ตาม Link เลยครับ
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=7792&page=1#Item_0
  • เมื่อ 2 วันก่อนยังประกาศขายอยู่เลย แล้วไป ๆ มา ๆ ก็บอกยกเลิก วันนี้มาเปิดรับผสม บอกแล้วมันเป็นแผนโปรโมตหมามัน

มุขตื้น ๆ อ่อนจริง ๆ นึกว่าคนอื่นเขาจะดูไม่ออก
  • :057::057::057:

ถึง คุณ ผี นะครับ สายตรงเลย ครับ คุณ ผี จบการศึกษา จากที่ไหนมาครับ ทำไม โง่ จัง ใครเค้าจะโปรโมต หมาตัวเองด้วยวิธีการขาย หรอ ครับ โรงเรียน บ้าน พ่อตาแม่ยาย คุณผี เค้าสอนมาแบบนี้ หรอ ครับ

ถ้าผมจะโปรโมต ผมประกาศเปิดรับผสม ถ้าไม่ติดมีเทอน อะไรประมาณนี้ หรือ ลงหนังสือโฆษณา ไม่ดีกว่า หรอ คับ ( แบบนี้ ครับคุณผี ถึงจะเรียกว่า โปรโมต )

ขอโทษ ทุกคนที่เข้ามาอ่าน แล้ว เจอ คำที่ไม่สุภาพบางคำ ครับ แต่มันต้องพูดบ้าง สำหรับ บางกรณีครับ !!