ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พาหมาไปทะเล
  • คือว่าอยากพาหมาไปเล่นน้ำทะเล น้ำทะเลจะช่วยรักษาอาการขนร่วง ผิวหนังลอก และ เม็ดตามตัวได้หรือไม่
  • ไม่เสมอไปคับ(บางตัวก็แพ้น้ำทะเลยิ่งคัน)บางตัวก็ดี ลองดู
    ทายาให้มันดีก่าคับ..(เห็นมาแล้ว บ้านผมห่างจากทะเลไม่เกิน100เมตร มีคนพาหมาลงเล่นบ่อยคับ)
  • ได้คับ ชัวร์
    เราะเคยอ่านกระทู้เก่าๆ
  • อาการแบบนี้เป็นขี้เรือนหรือเปล่าครับพี่น้อง เพราะว่าของผมมันเริ่มจะเป็นแว้ว
  • เคยพาไปลงทะเล
    ขนหยุดร่วงไปเป็นอาทิตย์เลย
    ไม่รุ้ว่าน้ำทะเลดี หรือว่าผิวหนังมันช๊อคเพราะความเค็ม