ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ตัดหูแล้วเป็นหนอง...
  • ไปตัดหูมาแล้วมันเป็นน้ำหนองอยู่ข้างนึงครับ ต้องทำไงบ้างครับ
    ไฟล์แนบ
    hh.jpg 48K
    hhk.jpg 52K
    hh2.jpg 83K
  • ยาสำคัญนะคับ ต้องป้อนตามเวลา

ใส่ที่ครอบ ด้วย แต่ท่าเปน หนองตอนนี่ไห้หมอดูก่อนดีกว่า คงติดเชื้อ
  • :005:ตัดมาสวยเลยครับ ล้างแผลทำความสะอาด เอายาทาแผลที่เป็นผงโรยก็ดีน่ะ แห้งเร็วดีครับ
  • ล้างแผลเช้าเย็น ทาเบ็นตาดินครับ ใช้ผงวิเศษด้วยจะช่วยให้แผลแห้งมากขึ้นครับ
  • ของผมก็เป็น ต้องเบตาดีนและ กินยาแก้อักเสบด้วย 2 วันแผลแห้ง ฟันธง......:019::019:
  • น้ำเกลือล้างแผลทุกวัน ร่วมกับเจลใส่แผล เบตาดีนมันแสบ หมาชอบเกา
    ล้างเท้าหมาให้สะอาดด้วย ตัดเล็บสกปรกออก รวมทั้งเล็บนิ้วติ่งหน้า
    ผมไม่ต้องใส่จานดาวเทียมเลย อาทิตย์เดียวแห้งผาก พร้อมตัดไหม ชัวร์........................
  • น้ำเกลือล้างแผล หาซื้อได้ที่ร้านขายยา ขาดเล็กก็พอ ไม่กี่สิบบาท

เมื่อก่อนลืมบอก พรรพวกเอาน้ำผสมเกลือ อิบอ๊าย เลย หมาแสบเกลือ........555

ล้างหนอง ออกให้หมดด้วยน้ำเกลือ พยายามหน่อย
    พอก ครีมใส่แผลเลย ไม่แสบ แมลงวันไม่ตอม

เกามากๆ ระวังหูล้ม ต้องมาแก้อีกเสียเวลา เสียตัง เจ็บอีก......
  • ไม่ทราบว่าหมาเการึเปล่าถ้าเกาต้องใส่ที่ครอบไม่ให้มันเกาครับ ส่วนยาหมอคงให้ยาเเก้อักเสบมาต้องให้กินให้ครบครับ สำคัญมาก ส่วนยาใส่เเผลของผมใช้โรยเนกาซันเอา ผมว่าเเผลมันเเห้งดีกว่าเอาเบตาดีนใส่น่ะ ไม่รู้ของคนอื่นเหมือนกันป่าว
  • ระวังแมลงวันแมลงวี่ไข่ใส่นะครับ ของผมไม่เป็นเลยใส่เบนตาดีนกับผงวิเศษครับหายเร็วครับ
  • เอ้า...แย่งกันโชว์ความรู้ใหญ่เลย พวกมึงจะเอาแบบไหนก็เอาซักอย่าง เดี๋ยวไอ่ฮุกเกอร์มันสับสน...ไอ่ห่าเอ้ย
  • 555 พี่ผีพูดซะกูฮาเลย......555
  • ใช้ยาม่วงไงครับน่าจะใช้ได้นะครับ
  • หายไวๆนะคับ Hooker
    ไฟล์แนบ
    21072009723_resize.jpg 108K
  • ขอบคุณครับ LEON
  • เนกาซันโรยเเผลครับ