ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ยาป้องกันเห็บหมัดครับ
  • ยาตัวนี้ ชื่อ En-Dex8000
    ในยาแต่ละเม็ดประกอบด้วยตัวยาไอเวอร์แม๊กดิน8000 ไมโครกรัมซึ่งให้ประสิทธิภาพในการป้องกันการเกิดโรคที่มีสาเหตุมาจากพยาธิดังต่อไปนี้
    *พยาธิหัวใจ
    *ไรขี้เรื้อน
    *เห็บและหมัด
    สรรพคุณEn-Dex8000
    มีสรรพคุณในการทำลายตัวอ่อนของพยาธิหัวใจในเนื้อเยื่อ และในกระแสเลือดของสุนัข รักษาไรขี้เรื้อน ไรในหู พยาธิลำไส้และกำจัดเห็บหมัด ในสนัขและแมวตัวยาสำคัญของEn-Dex8000 สามารถดูดซึมได้ดีในระบบทางเดินอาหาร และตัวยาคงอยู่ได้นานหลังจากดูดซึมแล้ว จึงเป็นยาสำหรับสุนัขกินเดือนละ ครั้งเพื่อป้องกันโรคดังข้างต้น
    ขนาดและวิธีใช้ให้สุนัขและแมวกินยานี้โดยให้ยาเดือนละครั้งสำหรับป้องกัน หลังอาหาร หรือคลุมกับอาหารได้เลย
    น้ำหนักตัวสุนัขและแมว
    20-30 กก. 1เม็ด
    302-40 กก. 2เม็ด
    รักษาโรคกินสัปดาห์ละครั้งติดต่อนาน 1-2เดือน แล้วแต่อาการของสุนัข
    ตัวยาเป็นผงสีขาวไม่มีกลิ่นสุนัขสามารถกินได้ใน1 ขวดมีอยู่ 10 แคปซูล
    ผมขายอยู่ที่ 1ขวด 200 บาท ครับ
    ส่วนท่านที่ต้องการยกโหล 12 ขวด ขวดละ 120 บาทครับ

แบบซองสรรพคุณเหมือนกันทุกอย่างครับ
    ต่างกันที่ขนาดการใช้
    1 ซอง สุนัขหนัก 5-10 กก
    2 ซอง สุนัขหนัก 15-30 กก
    ราคาซองละ 40 บาท
    10ซอง ซองละ 30 บาทครับ
    ราคานี้รวมส่งEMS ถึงที่ครับ เบอรโทร ผม 0898232401 0830522669
    ผมชื่อเฟิส ครับ
    นาย สิทธิโชค สายสว่าง 170/ 35
    ถ.ริมทางรถไฟ สายเก่า บางนา กทม 10260
    ยังไงก็ขอบคุณมากนะครับ ที่อ่านข้อ ความผม
    เลี้ยงด้วยรักและรับผิดชอบต่อสังคมนะครับ
    ไฟล์แนบ
    กิน1เล็ก2.jpg 68K
    ขวด3เล็ก2.jpg 82K
  • แล้วสุนัขที่มีขี้ตาเยอะมันจะแก้ได้มั้ยครับเหมือนจะเป็นพยาธิแต่ถ่ายตั้งหลายครับแล้วก็ยังเป็นอยู่ครับ

แล้วยามีผลข้างเคียงมั้ยครับ

ขอบคุณครับ
  • ไม่มีครับ ไงก็โทรมาถามได้นะครับ ที่มีขี้ตา ผมว่าอาจจะเป้นที่ต่อมน้ำตาตันได้นะครับลองเช็ดดูครับไม่ก็เอาเส้นผมแทงในรูน้ำตาครับ เคยอ่านเจอในหนังสือ จุตจักรนะครับ ไงจะลองหาดุครับว่าแก้ไขยังไง ที่บ้านฝุ่นเยอะไหม
    ลองโทรมาคุยกันได้ครับ ไม่ซื้อไม่เป้นไร แลกเปลี่ยนความรู้กันครับ
  • ตกแล้วเม็ดละ 10 กว่าบาท น่าสนใจครับถ้าไงจะติดต่อไปครับ
  • :m046:http://www.smilepetshop.com/product-th-243628-1119289-Endex+8000.html

:m002:อันนี้ถูกกว่าอ่ะ