ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายแม่พันธ์ติดท้อง
  • :047: :009: สนใจติดต่อ 08-46653124 และ 08-5559-8286 ปทุมธานี:m094:
    ไฟล์แนบ
    35.JPG 65K
    24.JPG 81K
    18.JPG 71K
  • :m025:แม่หมาอายุ 18 เดือนกำลังท้องผสมพันธ์กับลูกคาริโตแม่พันเตี้ย 15 นิ้วค่ะ:m025:
  • ราคาเท่าไหร่ ครับ แม่มีใบไม๊
  • เท่าไหร่ ขอดูรูปพ่อพันธุ์ที่ผสมด้วยและผสมมากี่วันแล้วครับ
    ติดต่อ patkapao_kaidao@hotmail.com
  • กรู จำเบอร์ได้นี้ได้ 08-5559-8286 นี่มันเบอร์ ไอ้ชาติ มันเคยใช้โทรหาผม ไอ้ชั่วที่หาแด็กกับน้ำเชื้อหมา ผสมมั่วตั๋ว ไม่ว่าจะ สายกัด สายโชว์ จมูกดำ จมูกแดง ขอให้หิ้วแม่หมามา แม่หมาไม่มีเพรดกรูก็สวมให้ ดีไม่ดีตัวนี้ด้วย แม่หมาแม่งไปโดนหมาไทยหน้าห้องขึ้นมา เลยรีบเอามาลงขายหรอกขายอีกตามสันดาน
  • เกียรติ ประวัติ เจ้าของหมา

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=6427&Focus=71189#Comment_71189

ระวัง โดนหลอก / ระวัง โดนหลอก / ระวัง โดนหลอก /
  • มึงมาด่าในเว็บมาหากูตัวจริงเลยดีกว่ากูไม่อย่ามาด่าพวกมึงหลอกูหวังดีกับพวกมึงแล้วมึงเอาหมามาผสมเฮี้ยกูแค่ไม่อยากให้มึงผสมแค่นี้มึงมาตามด่ากูตลอดเลยพวกปันญาออนไอ้เด็กเมื่อวานถ้ามึงมีปัญหากับกูมาหากูเลยมึงกล้าเปล่าพวกไอ้เฮี้ย
  • เก่งจริงๆไอชาติแค่กูเอามือผลักหัวก็ล้มแล้ว แก่ๆ อย่างมึงรอให้แก่ตายดีกว่า อิอิ จากผี กทม ที่โดนมึงหลอกผ่อนหมากู มึงคงรู้น่ะ
  • อ้าย ชาติ คนนี้ ทามไมมันเลวได้ใจจริงๆ เลยว๊ะ นักเลงนี่หว่ามรึงนี่ งั้นเดี่ยวเจอกรูหน่อย
    เจ็ตแม่ ซื้อหมาเงินผ่อน เบี่ยวเงิน กดราคา สวมเพรด หลอกขายหมา ค้าน้ำหมา ผสมมั่ว ทุกอย่างเลยน๊ะมรึง
    ถามจริง มรึง หาหมามาเลี้ยงเพื่ออาไรว๊ะ
  • โฮ้โฮ้..พี่ ขายตั้ง 20,000 กว่า เลย ขอบาย ล่ะกัน กลัว ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ
  • ไอสัดชาติหมา20000บาท มีของแถมอีก สวมใบเพ็ดให้ตัวเมียอีก โปรนี้หาที่ไหนไม่ได้อีกแล้วครับ ( คนเลวที่หาแดกกับหมา ) อิอิ มึงจำไว้น่ะไอชาติมึงมาเว็บนี้กูจะตามมากัดมึงเอง ชอบเบี่ยวเงินคนอืนนัก เออไม่ใช่คนอืนอย่างเดียวหลอกกูด้วย กูบอกแล้วคนเลวอย่างมึงต้องเจอแบบนี้แล่ะ 555555555555555555555555555+ ไอชาติหมา
  • กูว่าไอชาติซื้อแม่หมามาไม่กี่บาทหลอกแม่งมาหลอกขายคนอืนใครซื้อหมามันก็โง้แล้ว อ่ะกูเดาว่าแม่งซื้อแม่หมา มา ให้อย่างหรู่เลย 5000-8000 ขอผ่อตามเคย ไม่หน้าเกินนี้น่ะ
  • ป๋า ๆ สุชาติ ออกมาชี้แจงเค้าหน่อย ขายไม่ออก เลี้ยงไม่ได้ ไม่อยากเลี้ยง บอกผมน๊ะ ขอฟรีเลย
  • พ่อมึงนะสิพวกมึงไม่ร้จริงมึงอย่ามาพูด
  • จัดไป ผมก็เป็นอีกคนที่มันโทรมาสอบถามหมาเป็นประจำ ต่อรองราคาจนหน้าเกรียด
    โทรตามจิกตั่งแต่คอกก่อนจนคอกใหม่ ตื้อขอซื้อแม่พันธุ์ พอบอกราคาแม่งบอกว่าแพง ไอ้สันดาน
    อ้างสนิทกับ EPK ขออนุญาติเอิ่ยนาม เห็นมันบอกว่าได้ซื้อพ่อพันธุ์นำเข้าต่อจากพี่ตู่ในราคาไม่แพง (เพราะคุยกันถูกคอ) แม่งสนิทกับเค้าไปทั่ว

แม่งเคยมาดูหมาเพื่อนผม และก็ติโน่นติหนี้ (แต่ยังไม่ติตอนดูนะ) แม่งกลับไปแล้วโทรมาอีกรอบ และก็ติโน่นติหนี้ต่อรองราคาลูกหมาของเพื่อนผมถูกๆ แม่งขอมัดจำ 500 (ห้าร้อยบาท) และขออุ้มหมาไปก่อน ไอ้สันดาร เค้าคงโง่ให้มึงหลอก

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=478&page=1#Item_0
  • งี้และครับทำเป็นเลี้ยงหมาโปรมาก เก่งที่สุด ที่ไหนได้ยัดข้าวใส่ปากหมาจนอ้วนจนหมามันแดกข้าวเองไม่ได้มึงแน่จริงให้แม่งแดกเองดิว่ะ กูอยากรู้ไอชาติเลี้ยงหมามากี่ปีว่ะทำเป็นเก่งไอสัดชอบติหมาคนอื่นถ้ามึงไม่ได้หมาพี่ยุธมากูอยากรู้มึงจะเอาหมาสวยๆมาจากไหน กูว่าไม่มีใครขายให้มึงหลอก