ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงไม่สวยก็รัก
  • อยากเห็นที่อายุใกล้เคียงกันมีภาพช่วยลงให้ดูหน่อยจะขอบคุณมากๆ
    ชื่อบักถัง อายุ18เดือน ติชมได้ตามใจชอบ แต่ตูรักของตูไม่สะเทือนใครว่าไงช่างหัวมัน
    ไฟล์แนบ
    PICT0053.jpg 78K
    PICT0043.jpg 92K
    PICT0042.jpg 91K
    PICT0033.jpg 71K
    PICT0054.jpg 68K
  • สวยดีชอบๆ
    ของผม 8 เดือนแล้ว อายุไม่ใกล้เคียงแต่ขอแจมนะครับ :032:
    ไฟล์แนบ
    DSC06842.jpg 84K
  • :m116:
    ไฟล์แนบ
    ATT00016.jpg 10K
  • ก็แจ่มดี
  • :005:สวยครับ
  • ไม่สวยครับ มันหล่อมาก อิอิ
  • สวยมากครับ
    หัดหูที่ไหนครับสวยดี
  • สวยครับชอบๆครับ

ของผมเจ้าอูรอนอายุจะ 15 เดือน
    ไฟล์แนบ
    SP_A0047_resize.jpg 67K
  • ไม่สวยตรงไหนคับน่ะ......มันสวยสุดยอดมากเลยคัยน่ะ

ชอบมากๆ แนวนี้........

อันนี้หมาผมคับ ถุงเท้า Black Dog คับ อายุ 18 เดือนเท่ากันคับ

autoaek2142_757@hotmail.com เข้ามาคุยกันได้คับ.....คุยกันกับคนเลี้ยงหมาหลายคน
    ไฟล์แนบ
    n2.jpg 81K
    m8.jpg 80K
  • ตัดหูที่กาญจนบุรีครับ600บาทเอง
  • auto_dog ถุงเท้าทำไมดำจังซักมั่งนะครับล้อเล่นนะ555555
    ไฟล์แนบ
    PICT0097.jpg 80K
  • พี่วุธเก็บพุงมั่ง

อิอิ ล้ำหน้าแล้วนะ
  • กาญ ร้านอะไรครับจะไปตัดมั้ง
  • ตัวนี้ยังไม่ได้ที่ตัดเลยครับบอกหน่อย
    ไฟล์แนบ
    Image0002.jpg 25K
  • :m001::m110:ยังงี้ไม่สวยก็บ้าละเพ่ พพพพพพพพพพพพพพพพพพพ
    ใบอ่อนจิงๆ
  • เเจ่มเลยครับ
  • ตอบคับ....ไม่ไหวจะซัก....

คุณพี่วุทอยู่เมืองกาญหลอคับ......อยู่ส่วนไหนของกาญคับ

เผื่อเคยไปมา.....ถุงเท้าก็เอามากจากเมืองกาญและก็ตัดหูที่เมืองกาญเหมือนกันแต่ไม่เห็นสวยเหมือนเจ้า บักถัง เลย
  • ถึง auto_dog และ mass ตัดร้านหมอวินิจหัวนาครับเอาแบบไปให้หมอดูตัดตามแบบครับ600-700บาทเอง
    ถุงเท้าลูกใครครับดูคุ้นตามากๆ
    ไฟล์แนบ
    PICT0076.jpg 107K
  • พี่ชายผมเป็นคนเอามาคับเค้าบอกว่าเจ้าของพ่อแม่ของถุงเท้า เค้าเป็นตำรวจ อยู่ที่เมืองกาญ

พี่ผมไปซื้อมาจาก ตลาด jj ของเมืองกาญคับ....แล้วก็เอากลับมาเลี้ยงที่บ้านที่ อุทัยฯ คับ

ผมรู้แค่บางสวน....ผมเองก็กำลังตามหาพ่อและแม่มันอยู่คับ........

ถ้าเป็นไปได้อาจจะรบกวนคุณพี่ woot ช่วยสืบหาพ่อแม่มันหน่อยถ้าพี่สะดวก....คือมันไกลกัน...ไม่ไหวที่จะไปบ่อยๆ...

แต่ถ้าไม่สะดวกก็โทดทีคับ.....อิอิ...ยินดีที่ได้รู้จักคับ....ขอบคุณคับ:029:
  • บักถัง มันหนาดีเหมือนกันเนอะพี่ วุทธ
  • ขอแจมด้วยคนครับ

ของผมอายุ 12 เดือนกว่าเอง
    ไฟล์แนบ
    DSC05668 (640x480)4.jpg 41K
  • ใครว่าเจ้าถังไม่สวย ผมว่าสวยนะพี่วุด น่ารักมากเลยยยย
  • แล้วเมื่อไหร่จะมีเป้นของตัวเองล่ะพี่เจต

เอาตังไปกินเหล้าหมด จะมีเก็บซื้อหมาไหมเนี่ย --"
  • ของผมก็8.เดือนครับฝากติชมด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    IMGA1753.JPG 52K