ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รบกวนถามคับ
  • อยากให้ช่วยดูหน่อยคับว่ามันเป็นสายไหนคับตัวมันbigดีคับ
    ของพี่ข้างบ้านคับ..ขอบคุนกับคำตอบดีๆคับ ออหมาชื่อ ลายไทยคับ
    ไฟล์แนบ
    image166.JPG 79K
    1414.jpg 55K
  • รูปบนไม่ค่อยเห็นภาพเท่าไหร่

รูปล่างเห็นเลยว่าใหญ่จิงๆ
  • ตัวใหญ่จังเลย
  • ตัวเบ่อเริ่มเรยยยยยยยยยยย
  • :m001:ตัวอะไรนั่นนะใหญ่ชิบ:m006:
  • :004: ที่บ้านมีอยู่หนึ่ง ตัวใหญ่แบบนี่ลายเสือผสมขาวตัวเมีย ว่างๆจะเอวรูปให้ดูครับ.........สายเก่า:005:
  • มันเป็นหมาสายเก่าเหรอคับพี่เอ๋ ผมก็ไม่รู้เหมือนกันคับ
    พี่ข้างบ้านบอกว่าฝรั่งให้มาตอนเค้าอยู่ภูเก็ตคับแต่ก็ไม่เห็นพ่อแม่มันเหมือนกันคับ

งัยโอ่งกลับมาจากบางกอกหลายวันแล้วดิ..
  • สายใช้งานแรกๆพลังขับเคลื่อนเยอะมาก..ไม่ดุตัวใหญ่กินเก่งผสมเรียบร้อยแล้ว...55
  • ใช่คับตัวนี้นิสัยดี อายุไม่แน่ใจแต่เกินสี่ปีแล้วล่ะคับ ยังเล่นกะหมาเล็กๆดีอยู่เลยคับ
  • ผมไม่แน่ใจนะคับ

แต่มันคล้าย ๆ กับ American Bulldog อะ คับ

ไม่รู้นะคับ

แต่ผมว่าคล้าย

ถ้าผิดพลาดประการใดขอโทษด้วยนะคับ :005:
  • ผมก็คิดว่าเป็น American Bulldog เหมือนกันครับ
  • ดูกี่ทีๆ ก้ไม่ใช่พิทแน่ ฟันธง.
  • อเมริกัน บลูด็อก