ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกสุนัขพิทบูลสีช็อก
  • อายุ 2 เดือน สีช็อคออกลายเสือนิด ๆ เรดโน๊ต
    ผู้ 2 เมีย 2 สนใจสอบถามทางเมล์ได้ครับ
    อยู่นนทบุรี ไทรน้อยนี่เอง a_1082@hotmail.com
  • ไม่มีรูปหรอครับ

ถ้ามีจะดีนะครับ
  • ไทรน้อยตรงไหนคะ

เราอยุ่บางบัวทองเคหะ

t-caimera@hotmail.com
  • :012:เมลไปไม่ตอบ ไม่มีรูปแล้วจะขายไงเนี่ย ใช่ที่ให้คน ที่อยู่ตากดูเปล่า :028:
  • พอดีรูปยังไม่ได้ถ่ายเลยครับ เพราะผมทำงานด้วยวันเสาร์นี้ จะถ่ายให้ดูครับ
    ขอโทษที่ตอบช้าครับ ผมอยู่ไทรน้อยเลยตลาดน้ำมาครับ