ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายพิทบูลราคาถูกผู้ เมีย มี UKC
  • ขายพิทบูล ผู้ เมีย ราคาถูก แถมกรง อีกสามเดือนข้างหน้าผสมลูกได้อีก ราคา ทั้งคู่ 30000 บาท อยู่จังหวัดเพชรบุรี ติดต่อที่ 0819249237
    ไฟล์แนบ
    Image097.jpg 13K
    getto1.jpg 45K
    mafia.jpg 22K
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=8018&page=1#Item_0
  • เห็นบอกจะลง UKC ให้ดูตั้งกะปีที่แล้วที่ประกาศขายตัวละ 48000 แระ จนป่านนี้ผ่านมาปีกว่าและก็ตั้งขายใหม่ อีกแล้ว ก็ไม่ลง

ให้ดูซะที ไม่มีก็บอกมาตรง ๆ เพราะหมาสภาพนี้มันก็ไม่น่ามีอยู่แล้ว อีกอย่างเมื่อก่อนขายตัวละ 48000 (ย้ำว่าตัวละ 48000) ตอนนี้

ขาย 2 ตัว 3 หมื่น ๆ เหอ ๆ หมามีไรหรือเปล่าฟะลดกระฉูดจริง 555+ แล้วจะดูสิว่าเมื่อไหร่จะได้โชว์ UKC ฟะ กรูอยากจะรู้
  • ตัวเมียขอบทองเต็มใบค่ะ ซื้อจาก Mr. Bob จังหวัดภูเก็ตค่ะ ทั้งคู่ซื้อมา 130000 บาท เมื่อเค้า ได้ 2 เดือน
  • หมาแข็งแรงสวยไม่มีเวลาต้องจ้างคนเลี้ยงดูค่ะตอนนี้ เดือนละสามพันบาท
  • ห่วยแตก จะทองเต็มใบ หรือแพล๊ตตินั่มเต็มใบ แต่หมาหน้าตาแบบนี้ เหรอ
    อย่ามาแสดงความรวยเลย 2 ตัว 130000 ซื้อมาได้ไงวะ
    แสดงว่ามีเงินและต้องโง่ด้วยนะ ครบสูตร
    แปดพันได้แม่งก็บุญแล้ว
  • ทำไมไม่เอามาโชว์ซักที เอาใบเพ็ดมาดูก็จบแล้วคับคุนเจ้าของ