ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

** รูปถ่ายปัจจุบัน สายกัดสายเลือดดี**
  • *** ว่าจะเก็บไว้เอง......แต่ มีคนสนใจ ขอชมรูปถ่าย ล่าสุด ถ้าสนใจจริงๆ ก้อ...แบ่งไปได้ เพราะผมมีงาน ต้องไปต่างประเทศ...คงไม่มีเวลาเลี้ยง สนใจ โทร. 083-2944456 ***
    ไฟล์แนบ
    DSC05044.JPG 61K
  • **** ลูกสุนัข อายุ 4 เดือนกว่าๆ เกิด 4 มี.ค.52 เพศผู้ ***
    ไฟล์แนบ
    DSC05043.JPG 49K
  • *** พ่อพันธุ์ + เพ็ดดีกรี ***
    ไฟล์แนบ
    DSC049046.JPG 50K
  • *** พ่อพันธุ์.... มี A.D.B.A จากอเมริกา ***
    ไฟล์แนบ
    30 เพ็ดพ่อพัธ์3.jpg 44K
  • *** แม่พันธุ์+ เพ็ดดีกรี ***
    ไฟล์แนบ
    DSC049055.JPG 62K
  • *** แม่พันธุ์ มี A.D.B.A จากอเมริกา **
    ไฟล์แนบ
    31เพ็ดแม่พันธ์2.jpg 48K
  • **** สนใจ ติดต่อ 083-2944456 ***
    ไฟล์แนบ
    HIJACK 1ปีกับอีก 2เดือน2.JPG 86K
  • ขอโทษนะคับ สับสนหรือเปล่าคับลงขายตัวไหนไว้คับ เอาดีๆคับแล้วจะเชื่อใจได้ไหมคับ ลองดูกระทู้ที่ลงขายอันเก่าซิคับว่าคุณลงอะไรไว้ #7959#
    จะขายตัวผู้หรือตัวเมีย เอาให้ชัวร์
  • :006::008:*** คุณ GUNNER อย่าสับสนครับ มันคนละตัวครับตัวนี้เพศผู้ พ่อพันธุ์ เป็นลูก C.H.HYPO 4xw + ZSA ZSA 1xw แม่พันธุ์ เป็นลูก KROOK 1xw + RED ROCKETTE 1xw นะครับ...................ตรวจให้ดีก่อน แล้วค่อยมาลงต่อว่า......ผมไม่มั่วแน่นอน (ส่วนกระทู้ ที่ ** 7959 ** มันเป็น อีกครอก เพศเมีย หลาน G.R.C.H. BARRACUDA 9xw (ROM) ต่างหาก ลองกลับไปดู ผมว่าคนที่มั่วไม่ใช่ผมแน่....นอน ตรวจสอบ......ก่อนแล้วค่อย มาว่ากัน แต่....ก็ขอขอบคุณที่ให้ความสนใจ :063:
  • :015:ผมก็ว่ามันคงล่ะตัวกันน่ะ.....อิอิ
  • แต่ พ่อตัวเดียวกันเหรอ
  • บอกว่าพ่อหมาขายไปแล้วโกหกจริงๆๆ (ใช้หลายชื่อจริงๆๆ)
  • **เบื่อพวกรู้ไม่จริง.........ดันทุรัง พ่อหมาน่ะ เคยขายไปแล้วจริง( ให้ญาติผู้น้อง) แต่....พอดี ชาวต่างชาติที่เคย ซื้อลูกหมาครอกแรกไป ติดต่อมา...ขอให้ผสม ครอกใหม่ให้ ด้วยเหตุผลที่ ครอกแรกที่ ซื้อไป เทสแล้วถูกใจ เขาให้จัดการขอซื้อกลับ.........ให้กำไร เพิ่มจนได้กลับมา ผสมครอกใหม่ เขาเลือกไป จำนวน 6 ตัว จากลูกสุนัข 10 ตัว ******ตัวนี้ พ่อพันธุ์เป็น HIJACK (ลูก C.H. HYPO 4xw+ ZSA ZSA 1xw) +++++ แต่กระทู้ที่ 7959 เป็นเพศเมีย พ่อพันธุ์ MAXIMO {ลูก G.R.C.H. BARRACUDA 9xw (ROM) + CANDY 1xw }.................:067:ถึงผมจะใช้หลายชื่อ....แต่ก็ยังภูมิใจ ที่มีชื่อใช้ .......มีเบอร์โทรที่ติดต่อ....เช็กได้ ผมไม่เห็นจะต้องโกหก ไปทำยาอะไร........ ถามจริงเถอะ ผมก็พิมพ์ภาษาไทย แถมบอกรายระเอียดของ ลูกหมาแต่ละตัวแล้ว..........ทำไม..เข้าใจยากจัง........แต่ ก้อดี ...มีพวกผี มาช่วยโปรโมท ให้ฟรีๆๆๆ อย่างไร..ก็ต้องขอบคุณ ทุกทุกท่าน (รวมถึง ผีๆๆด้วย) ที่ให้ความสนใจ :066:
  • *** ตาลายเลย......แก้ไขหน่อย กระทู้ที่ 7959 เป็นเพศเมีย พ่อพันธุ์ เป็น MAXIMO [ลูก G.R.C.H. BARRACUDA 9xw [ROM] + MAXIMUS] ลงให้ดูเปรียบเทียบ อีกครั้ง แล้วกัน ค่อยๆๆดู มันแตกต่างกัน.........ตรงไหน? ใครทายถูกผมมี รางวัลให้..คือ C.D. สายกัดให้ (เกมส์กัดตาย) ท่านละ 1 รางวัล ขอที่มีที่อยู่ ในการจัดส่งให้ด้วยนะครับ 3 รางวัล ฟรีครับ แล้วจะมาเฉลย ในวันต่อไป***
    ไฟล์แนบ
    111 หลานบาราคูดา.jpg 54K
  • *** http://www.apbt.online-pedigrees.com/public/printPedigree.php?dog_id=309683 เอาเพ็ดดีกรี ของแท้ ไม่มั่ว ออนไลน์จาก อเมริกา (มีA.D.B.A ด้วย)***
  • +++++++ ส่วนนี่ รูปพ่อพันธุ์+แม่พันธุ์ ของตัวเมีย เรดโนส...จากกระทู้เก่าที่ 7959 +++
    ไฟล์แนบ
    9.รูปพ่อ MAXIMO+CANDY1xw.jpg 69K
  • ขอนแก่นไม่ขายแล้วครับ จะทำลงคอนเวนชั่นที่ขอนแก่นครับ ก้น่าจะดีน่ะครับ อิอิอิและอีกไม่นานเกินรอ จะมีทายาท แล้ว อิอิอิ
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment2.jpg 14K
  • 17 โลน่าจะพอน่ะ อิอิอิ
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment3.jpg 14K
  • อยากได้C.D.ทําไงคับพี่
  • ส่งให้หน่อยอยู่โคราช
  • ขอทายว่าแตกต่างตรงสีของจมูกครับ(แดง-ดำ)และก็เพศผู้กับเมียคับถ้าถูกก็ขอบคุณคับ
    มนัส สุวรรณสาโรจน์
    2/586 ม.13 ต.วัดไทร อ.เมือง
    จ.นครสวรรค์ 60000 ขอบพระคุณอย่างสูงครับ
  • ผมก้อท้ายว่าต่างกันที่ตัวผู้กับตัวเมียคับสีของจมูกก้อต่างกัน แดงกับดําคับถูกปาวคับถ้าถูกก้อส่งให้ด้วยคับ
    นิจฐากูร บุตรแก้ว
    202 ม.7 ต.ประทัดบุ อ.ประโคนชัย จ.บุรีรัมย์ 31140
    ขอบคุณครับ
  • ....เกือบถูก...ดูดีๆ ไม่ยาก.....ที่ตอบมา ดูเหมือนถูก แต่ ยังไม่ถูกจุดและประเด็น ใบ้....ให้ อีกหน่อยแล้วกัน (ดู......ที่เพ็ดดีกรี)
    ไฟล์แนบ
    DSC041562.JPG 58K
  • **คุณSexboy001 ....รูปสุนัข ตัวที่ลงรูป ดูแล้วคุ้นๆ นะเนี่ย สีและหุ่น คล้ายลูกของ HIJACK ครอกแรกเลย ยังไง ช่วยบอกหน่อยว่า ลูกเต้าเหล่าใคร? ขอบคุณมาล่วงหน้า**
    ไฟล์แนบ
    DSC04159.JPG 60K
  • แม่พันคนละตัวปาวคับ
  • **ไม่ถูก.............เฉลยแล้วกัน ง่ายๆ... พ่อพันธุ์คนละตัวกัน.........แม่พันธุ์ก็ คนละตัว อีกเช่นกัน แต่...ที่สำคัญ (พ่อพันธุ์ของลูกสุนัขเพศผู้ เป็นพี่-น้องครอกเดียวกันกับ..........แม่พันธุ์ ของตัวเมีย สีบูลสกรีนเรดโรส) ดูทีเพดดีกรี....ก็รู้แล้ว ไม่มีใครตอบถูก สงสัยคงไม่ชอบ ของรางวัลที่จะมอบให้ ไม่เป็นไร? ไว้โอกาสหน้า จะหา V.C.D แจ่มๆมา ฝาก........ขอบคุณ ผู้ที่ให้ความสนใจ***
    ไฟล์แนบ
    PhotoFunia_208dc.jpg 32K