ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอรบกวน คุณมาร์ค (มาเฟีย) หน่อยครับ
  • เรียน คุณมาร์ค (มาเฟีย)
    ก่อนอื่นผมต้องขอขอบคุณมากครับสำหรับความรู้ต่างๆ ที่ได้รับจากทางเว็บไซต์ของคุณ
    แต่มาถึงตอนนี้ผมใคร่ของรบกวนคุณมาร์ค (มาเฟีย) ช่วยลบทุกกระทู้ที่ผม (เจ้าของ PIT SUPPORT) ตั้งกระทู้ให้ทีนะครับ
    จึงเรียนมาเพื่อโปรดทราบ และใคร่ขอความกรุณาดำเนินการ จักเป็นพระคุณยิ่ง
    PIT SUPPORT
    ปล.ต้องขอโทษด้วยที่เข้ามาทำให้ผีที่สิงสถิตย์ในเว็บไซต์ (เว็บบอร์ด) นี้ ขุ่นเคืองฤทัย
  • ช่างเหอะ ไร้สาระ
    เห็บหนะ ไม่มีไร
  • อย่าไปใส่ใจ:003:
  • ขอขอบคุณทั้งสองท่าน คุณ tong-9 และคุณ baba สำหรับกำลังใจ
    หากคุณทั้งสองคนสนใจสินค้าของผม ถ้าติดต่อมาขอความกรุณาแสดงตัวด้วยครับ (จะลดราคาให้เป็นพิเศษครับ)
    หรืออย่างไงก็ลองเข้าไปดูสินค้าในเว็บไซต์ของเราก็ได้นะครับ
    http://pit-support.tarad.com
    ขอแสดงความนับถือ
    PIT SUPPORT
  • แข็งแรงหน่อยครับ พี่ น้อง
    ลองมองแต่ สิ่งดีๆ แล้วโลกนี้ จะเป็นของคุณ
    สิ่งใดที่ไม่ชอบ ลบทิ้งในใจไป
    อยู่ที่นี่ มันต้อง สร้างเสริม ประสพการณ์
    เดี๋ยวอีกหน่อย ก็ แข็งแรง และสนุกกับทุกๆเรื่อง
  • ปัญหามีไว้ให้แก้ มิใช่ให้วิ่งหนีครับ

มีคนชอบก็มีคนชัง ผมเองเป็นเจ้าของเว็บยังโดนเลยครับ

อย่าคิดมากครับขำๆ :005::006:
  • ผ่านไป ไห้ได้ นะ คับ คุน pitsupport

ยังงี้และ ผี มีไว้ติ คับ มั่นใจ ใน สินค้าตัวเอง สิ คับ

ถ้าดี จิง ไงก้ ขาย ออก คับ ของ มัน ขายตัวมันเองคับ ผม

สู้ๆๆๆๆ:006::006:
  • ท้อได้แต่อย่าถอยครับ
  • อย่าสนใจ ในสิ่งที่ทำให้ท่านรู้สึกเคือง Don't do what other say but do what you feel good.ขอเอาประโยค ของ มหาเศรษฐีผู้ สมถะ วอเรน บั๊ฟเฟต มาอ้างหน่อยเด้อ ผมเห็นคุณ ที่บอร์ด ด๊อกแมนคลับ ด้วยนิ.
  • * kit_nsw
    * CommentTime3 ชั่วโมงก่อน

ผ่านไป ไห้ได้ นะ คับ คุน pitsupport

ยังงี้และ ผี มีไว้ติ คับ มั่นใจ ใน สินค้าตัวเอง สิ คับ

ถ้าดี จิง ไงก้ ขาย ออก คับ ของ มัน ขายตัวมันเองคับ ผม

สู้ๆๆๆๆ

:006::006: :006:
  • ขอขอบคุณทุกๆ กำลังใจครับ โดยเฉพาะคุณมาร์ค (มาเฟีย) จริงๆแล้วผมอยากจะบอกว่าเราเคยเจอกัน
    ถ้าเราได้คุยกันคุณจะรู้ว่าเคยเจอผมที่ไหน
    ขอแสดงความนับถือ
    PIT SUPPORT
    086-304-3929
  • ยินดีและดีใจครับ หากทราบว่าเราเคยเจอกันมาก่อน
    ผมต้องขออภัย เพราะบางครั้งในหนึ่งงานได้เจอคนเยอะมาก จำได้บ้าง จำไม่ได้บ้างก็อย่าน้อยใจนะครับ

ผมก็พยายามให้กำลังใจทุกคนละครับ ไม่อยากให้เจออุปสรรคอะไรนิดอะไรหน่อยก็ท้อ
    ยิ่งเราเลี้ยงพิทบูล หมาที่ไม่ยอมแพ้อะไรง่ายๆ ใจเราต้องได้แบบพิทบูลครับ
    ทุกครั้งที่ผมท้อ ผมจะนึกถึงหมาตัวที่ชื่อไทเกอร์ หมาที่คนชอบก็เยอะ คนเกลียดก็ไม่น้อย แต่ไม่ว่าใครจะด่าว่ามันอย่างไร
    มันก็ไม่เคยเปลี่ยนแปลง มันไม่เคยเดือดร้อนกับคำพูดของใคร มันยังทำหน้าที่เป็นหมาที่น่ารักของครอบครัวของเราเสมอ
    อย่าไปแคร์กับคำพูดของคนมากนัก หากเรามั่นใจว่าสิ่งที่เรากำลังทำ ไม่ได้สร้างความเดือดร้อนให้ใคร ก็เดินหน้าต่อไปครับ

สังคมที่นี่(พิทบูล)ได้ให้อะไรแก่ผมเยอะเลย ได้เพื่อน ได้แง่คิด ได้มิตรภาพ ได้ฝึกตัวเอง
    ถึงแม้มันจะเป็นเพียงกิจกรรมเพื่อการผ่อนคลายของผม แต่มันสามารถเอามาประยุกต์ใช้ในชีวิตประจำวันได้จริง
    ยามเหงาก็เข้ามาคุยกับเพื่อนๆ ยามว่างก็มาตอบกระทู้ ยามสุขก็เอามาแบ่งปัน ยามโกรธก็ฝึกระงับความโกรธ
    ผมจึงอยากให้ทุกคนที่เข้ามาได้ประโยชน์จากมัน เหมือนอย่างที่ผมได้รับอยู่

คติประจำใจยามเล่นบอร์ดนี้ ต้องคุมอารมณ์ของเราให้ได้ และมีสติอยู่เสมอ
    เราไม่สามารถทำได้ถูกใจทุกคน เราไม่สามารถทำให้คนรักเราได้ทุกคน
    แต่ถ้าเราบริสุทธิ์ใจ เราก็สุขใจได้ด้วยตัวเองครับ

089 4999 888
  • ทุกวันนี้ผมยึดหลักง่ายๆอีกอย่างคือ

ทำตัวให้เขาอิจฉา แต่อย่าอิจฉาใคร

อิจฉาเขา เราทุกข์เอง
    เขาอิจฉาเรา เขาก็ทุกข์เอง
    พยายามทำตัวให้มีความสุขทุกๆวัน
    อะไรที่รบกวนก็หลีกเลี่ยง หรือทำเป็นมองไม่เห็นเสียบ้าง

หากมันเล่นไม่เลิก ตามตัวมันให้เจอ แล้วกระทืบซะ (จะได้ไม่มีใครเอาเยี่ยงอย่าง และป้องกันพฤติกรรมเลียนแบบ)
    ลงมือเองได้ ก็ลงมือเอง (ยามดีก็ต้องดีให้สุดๆ แต่ยามโหดก็ต้องเลือดเย็นบ้าง แต่อย่าทำบ่อย ถ้าทำแล้วต้องเอาให้หนัก)
    ลงมือเองไม่ได้ ก็ส่งคนอื่นไปกระทำการแทน (เราคงไม่มีความสามารถทำเองหรือเก่งไปเสียทุกอย่าง ของแบบนี้ไม่ต้องรีบร้อน)
  • ไอ้พวกผีนี่แมร่งเลวจิงๆ
    เป็นกำลังใจให้คับ
    อย่ายอมแพ้พวกมันนะคน
    โน๊ต FDP. คับ สู้ๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    eric_cantona_kung_fu_kick_canvas_modern.jpg 21K
  • ผมก้อเคยโดนผีหลอก(ด่า) อย่าไปสนใจอารายคับ..
  • เดี๋ยวมันก๋ผ่านไปครับพี่ เหมือน ตด อะครับ พี่ เดี๋ยว ก็หายเหม็นครับพี่
  • :015: ขอให้ถือว่า มันเป็นเรื่องตลก ครับพี่
  • มาได้แล้วงัยเจียบ เออ ...........พีเทพ
  • เจอผีหลอกถ้าใครเชื่อผี ก็แสดงว่าไม่หนักแน่นพอฟังหูไว้หูครับแล้ววิเคราะห์ทีหลัง บางครั้งอาจจะมีแรงๆบ้าง แต่ขอให้ใจเย็นๆครับ แล้วทุกอย่างจะดีเอง ผมเคยโดนผีหลอกมาหลายครั้งแล้ว(บอร์ดเก่า) จนแรกๆไม่เข้ามาที่บอร์ดเลย
    ไฟล์แนบ
    k98.JPG 25K