ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Lil เงิน Compact Bully KILLER MACHINE PHIT-LOK
  • :o040:
    ไฟล์แนบ
    DSC06639.jpg 99K
  • :m020:
    ไฟล์แนบ
    DSC06640.jpg 98K
  • ลูกใครอ่ะครับตัวนี้ สวยจังเลยครับ เปิดผสมยังอ่ะครับ :063:
  • :006:ว่าไง กอล์ฟสุดหล่อ ลูกบายดีนะ.หมาสวย
  • หวัดดีครับเพ่กอล์ฟสบายดีนะครับ ไม่เจอกันนานคิดถึง :m042:
  • สวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ตัวนนี้ ไอ้เมล์ก็ คิลเลอร์ แมชชีน น้า
    ไฟล์แนบ
    remuscle2.jpg 105K
    reIMG_34762.jpg 71K
  • ไอ้เงิน ยังหล่อ :o010:เหมือน เดิมนะ พี่
    ...................................

อยากเห็น ไอ้ 2 ตัว ที่ มาใหม่จัง :o040:
  • :o060:พี่ช่วยลงรูปหมาใหม่ให้ดูมั่งดิคับ มีคนบอกว่างามมมมมมมมมมมมมมมมม:o046:
  • หวัดดีครับทุกท่าน ลูกผมชายผมหล่อป่าวครับคุณโต้ง พี่ตี๋ เบตง ใหม่พิทโลก แมนแคนดี้ และขนุน คิลเลอร์แมซชีน

ไอ้เงินมันยังซิงอยู่เลย อยากผสมจะตายอยู่แล้ว แต่เจ้าของมันกลัวขายไม่ได้ มันเลยต้องรอไปก่อนนะลูกเงิน

ตัวใหม่อีกสองมันกลอฟ์มันย่อรูปไม่เป็นครับ555ตัวรอดูได้ที่งาน ฟูลมูนนครสวรรค์ได้เลยครับ ผมก็ยากเห็นเหมือนกัน

ขนุน รถเมล์แม่งกล้ามขี้นแล้วนะสวยดี
  • หรั่งสุดหล่อ บายดีนะน้อง นี่ก็ ก๊อตตินะ เห็นบอกขายอยู่ด้วย.
    ไฟล์แนบ
    Newpics0042.jpg 93K
  • ชอบมากมาย บักเงินนี่ :063:

ชุดนี้สวยทั้งชุด ยอดเยี่ยม
  • โชว์กะเค้ามั้งมีแค่ตัวเดียวเท่านี้แหละ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0702.jpg 91K
  • ดีคับ คุณโต้งสนใจเจ้าเงินถามเสี่ยอ้น Killer Mach"S บางลี่ ได้เลยคับ
    พี่ตี๋ น้องตรังสบายดีคับ
    น้องใหม่ พี่สบายดี ว่างๆนัดเจอกันก็ดีคับ
    ว่าไงน้องณัฐ เงียบเลยนะคับน้อง เดี๋ยวพี่ลงไป กทม จะให้พาไปซิ่ง
    น้องเพชร เจ้าเงินก็เหมือนเดิมล่ะคับ เจ้าสองตัวซุ่มไว้ก่อน
    น้องล่ารึปล่าว อย่าไปเชื่อคนอื่นมากคับ ลูกหมาเป็นไงบ้างคับ
    ขอบคุณมากคับพี่ยุทธ

ตาคนสุดท้ายนี่คุ้นจัด คนกันเองนี่น่า
    ไฟล์แนบ
    DSC04659p5.jpg 118K
  • ท่านกลอฟ์ไปพิทโลกครั้งหน้า ห้ามทำเงินหาย เดียวกูน่อย แล้วก็ไม่เอาteeenด้วยเมียกูห้ามวะเพื่อน
  • เจอกันอาทิตร์หน้าครับชาวปากน้ำโพ
    ไฟล์แนบ
    20090624013806_razors%20edge%20Logo2.jpg 80K
  • ได้เลยคับคุณหรั่ง

เด็กใหม่ของคุณที

พรุ่งนี้จะไปถ่ายรูป ซีโน กับ แพททิค มาให้นะว่าจะไปเอาปลากัดด้วยวะ 555
    ไฟล์แนบ
    l_51639f9ff9e742bcaf9e90c39b52e782.jpg 38K
    l_fd1daefb7665406383ea7e7d5e78392e.jpg 39K
  • พี่ ก๊อป ครับ

พี่ ที เอา เขามา อีกแล้ว หรอ พี่

สุดยอดเลย พิโลก ได้ มี แจ่มๆ เพิ่มอีก 2 ตัวนี้ กร่าง ดี นะ พี่

ว่างๆ จะ ไปเที่ยว หานะพี่
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment................jpg 40K
    GetAttachment........jpg 44K
    GetAttachment...........jpg 38K
  • พี่หรั่งเมื่อไรจะได้เห็นลูกไอเงินซักที มีอะไรเด็ดๆเอามาโชว์หน่อยพี่ไอก๊อตยังต้องรักษาต่อไปเรื่อยๆยังไม่หายเลย ว่างเมื่อไรจะเอาก๊อตไปให้ดูคับพี่ :002: :002:
  • หวัดดีคับพี่กอล์ฟ ลูกหมา(bombe)มันสบายดีคับ :o068:
    กำลังโต เเต่ก่อนหน้านี้มันป่วย ติดเชื้อที่ลำไส้อ่ะคับ (หมดไปเยอะ เหมือนกัน):o008:
    ช่วงนี้พี่ว่างรึป่าวคับ จะขอรบกวน(ปรึกษา)เกี่ยวกับเรื่องใบเพดหน่อยคับ :o030::o040:
  • เห็นรูปตอนแรกคิดว่ายังเป็นลูกหมาอยู่เลย:063:
  • กอล์ฟ...ยังไงติดมาเผื่อด้วยนะไอ้ปลากัดหนะ

แต่ถ้าไม่จัดมาให้ปะเด๋วอาทิตย์หน้าจะไปจัดเองถึงพิดโลกเลย