ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• พอดีผ่านไปเยี่ยมพี่ ณรงค์ที่เค้าซื้อลูกหมาผมไป พี่เค้าเลยฝากมาโชว์ครับ ชื่อ เจ้า มดแดง
    ไฟล์แนบ
    Moddang 6.jpg 40K
    Moddang 4.jpg 43K
    Moddang 5.jpg 46K
    Moddang 3.jpg 52K
    Moddang 1.jpg 42K
  • น่ารักดีคับ
  • อายุเท่าไหร่แล้วครับเนี่ยย
  • นั่นสิอายุเท่าไร
  • อายุ 2 เดือน กว่า ๆ ครับ
  • cutter and otto ครับผม
    เจ้า otto พึ่งพาไปตัดหูมาครับ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ036.jpg 36K
    ภาพ014.jpg 41K
    ภาพ009.jpg 43K
  • สวยมากๆๆเลยครับ

ชอบๆๆๆๆๆ

ว่าเเต่โครงสร้างใหญ่น๊ะครับเนี่ย

2 เดือนกว่า ตัวใหญ่มากๆๆ

สวยๆๆๆๆครับ
  • K. LEBRON รบกวน UPDATE ลูกหมาให้ดูเรื่อยๆหน่อยนะครับ อยากดูพัฒนาการเปรียบเทียบกับตัวอื่นๆ
    แต่ไอ้เจ้าตัวที่ตัดหูนี่ น่าจะโหดนะครับ
  • ครับ ใอ้เจ้าตัวตัดหู มันตัวใหญ่แถมอ้วนจริงๆครับ ที่เห็นคือมันยังกินข้าวไม่ค่อยได้ มันเลยผอมครับ
    แต่ใอ้หน้าขาวนี้มันตัวเล็กครับ เลือกกินจริงๆ ก็เลย อดมื้อกินมื้อ
  • ยังไงก้อรบกวนลงภาพให้ดูเรื่อยๆหน่อยนะครับ อยากเห็นพัฒนาการลูกหมาครับ