ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากได้ ชิวาว่า แลกกับลูกพิทบูล
  • ตอนนี้มีแม่หมาท้องอยู่ 3 แม่อยากแลกกับลูกชิวาว่าขอเป็น ตัวเมียนะครับ
    รูปแม่+พ่อ
    ไฟล์แนบ
    35.JPG 93K
    25.JPG 82K
    14.JPG 74K
    พ่อ.jpg 41K
  • ผลงานของพ่อหมา+แม่หมาชุดที่แล้ว 11 เดือน
    ไฟล์แนบ
    35.jpg 93K
    115.jpg 91K
  • เฮ้อ!!! เป็นไรเหรอครับ หรือว่าที่แม่หมาท้อง 3 แม่หรือเปล่าครับ ของผมเองน่ะ แม่หมาชุดนี้ครับ ส่วนอีกสองแม่ของเพื่อนๆผมเองครับเผื่อว่าไม่ชอบของผม ผมก็จะไปขอเพื่อนผมมาแลกอีกทีครับ ที่บ้านเขาชอบชิวาว่ามากครับ มีตัวผู้อยู่เลยอยากได้ตัวเมียบ้าง ตัวผู้ที่ได้ก็เอาลูกพิทไปแลกมาครับ เมื่อปีที่แล้ว
  • แม่ตัวบนเป็นลูกใครมีใบเพ็ดไหม หน้ามันคล้ายไอ่ตัวที่ผสมมันอยู่นะ เหมือนพ่อพันธุ์เดี๊ยะเลยแค่ยาวกว่า

มันต้องลูกผสมพ่อแน่ๆ ชิดไปไม่ดีเน่อลูกออกมาเสี่ยง
  • :016:มั่วจริงฯ พี่น้องครับ
  • ผีคับ เป็นบ้าไรนักหนากัดคนโน้นคนนี้มีความสุขเหรอถามจิงๆ
    พวกนี้พวกผมทั้งนั้นไม่ชอบก็ไม่ต้องเสือกดิคับ
    ถ้าคนเก่งจิงต้องไม่ปิดบังตัวตนหรือว่ามีปมด้วยทางสายพันธุ์ของตัวเองคับผีหัดเคารพคนอื่นบ้างคับ
    น่าเบื่อคับ ต้องขอโทษผีดีๆด้วยนะคับพอดีมันสุดๆแล้วจิงๆ
    เออ ถ้าเก่งจิงมาสระบุรีดิ
    เทศบาลตำบลหินกอง ชื่อโน๊ตคับ

ถามหาได้เลย
    แล้วเจอกัน
  • ตลกอีกแล้วครับ พ่อหมามีถมเถไปครับผมไม่นิยมเอามันมาผสมกัน หรอกครับแล้วผมไม่จำเป็นต้องไล่สายโครตพ่อโครตแม่ หมามาให้พวกสมองหมาปัญญาควายอย่างคุณผีดูหรอกครับ..อธิบายแบบนี้เข้าใจไหมครับ มีไรถามได้นะครับ
  • ไม่เห้นมีใครเค้าว่า หรือ ด่า อะไรเลย ถ้อยคำตรงไหนที่ทำให้ไม่พอใจ
    ยังไงทิ้ง บ้านเลขที่ และ เบอร์โทร ไว้ก้อดี เผื่อผีๆในนี้จะได้ไปหาที่บ้าน

ก้อเห้นมีแต่เจ้าของกระทู้นะที่ดูจะใช้คำแรงๆ
  • เห็นด้วยคับ คุณ ผี ไม่เห็นมีใครว่าคุณเลย เค้าก็แค่สงสัย อธิบายตอบคำถามไปก็จบ เพื่อคนที่สนใจเค้าสงสัยอยู่ ได้มีขอมูลช่วยในการตัดสินใจด้วยครับ
  • ขอดูรูปคอกที่ สแนป ผสมกับ ดอลล่าของก็อปหน่อยคับ(ถ้ามี)
    อย่างดูเปรียบเทียบกะตัวที่บ้าน..
  • รู้สึกว่าคู่นี้เคยให้ลูกมาแล้วใช่ไหมครับ
  • เคยให้ลูกมาแล้วครับ 1 คอก ครับ
    ถาม ขอดูรูปคอกที่ สแนป ผสมกับ ดอลล่าของก็อปหน่อยคับ(ถ้ามี)
    ตอบ ตอนนั้นพ่อมาผมให้น้องโน๊ตไปเลี้ยงแล้วครับเลยไม่ทราบข้อมูลเลยครับ
  • คุณ rockket
    มีอีเมล์ หรือเบอติดต่อไหมคับ
    ถ้ายังไงช่วยโพสไว้ทีนะคับ

ขอบคุณคับ
  • ยินดีครับ.s.singhsomroje@gmail.com
  • เป็นมิเนเจอร์ได้มั้ยครับ