ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายแม่พันธุ์พร้อมผสม(กำลังเป็นฮีต)
  • จำหน่ายแม่พันธุ์ระดับ 5 ดาว ราคานักศึกษา คุ้มเกินราคา แม่พันธุชื่อ MONNY เป็นลูก WILLIEM กับ LUCKY ตอนนี้กำลังเป็นฮีต(ฮีตมาวันแรก 31มิ.ย.) ให้ผสมกับพ่อพันธุ์ตัวไหนก็ได้ในคอกเราฟรี
    (พ่อพันธูตอนนี้ที่ใช้งานได้ 1.SHOT GUN 2.SUMO 3.ZERO) แม่พันธุ์ตัวนี้รับประกันความสวย หนา,สั้น,เตี้ย วันที่หัวไหล่ 16"กว่าๆเอง ท่านที่สนใจรีบๆหน่อยนะครับเดี๋ยวจะเลยวันผสม ติดต่อได้ที่ คอก ICE BULLY KENNEL 081-7688822 (โรงน้ำแข็งกรเดช กาฬสินธุ์)
    ไฟล์แนบ
    210.jpg 82K
  • เพ็ด
    ไฟล์แนบ
    Untitled-1.jpg 62K
  • พ่อพันธุ์ให้เลือกผสม
    ไฟล์แนบ
    Untitled-12.jpg 54K
  • พอดีผมลงวันที่ผิดไป ขอแก้หน่อย ฮีตมาวันแรก 31 ก.ค. 52 ครับ
  • ขายรีบร้อยแล้วครับ จะได้ไปอยู่ที่เชียงใหม่กับคุณศิริวรรณ ขอบคุณครับ
  • ว่าที่เจ้าบ่าว เจ้า SUMO
    ไฟล์แนบ
    DSC01736.jpg 115K
  • อีกรูป
    ไฟล์แนบ
    DSC01026.jpg 89K
  • เจ้ายักหน้าโหดแต่ใจดี
    ไฟล์แนบ
    DSC01870.jpg 94K
  • ขายไปเท่าไหร่คับบอกได้เปล่าพี่