ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Scuba Pit Team เหล่าทวยเทพทั้งหลาย คึกคักกันหน่อย !!!
  • เอ้า......แล้วเมียไม่ตีหรือ :014::014::014:
  • พี่แดงพูดแบบนี้เสียวสันหลังเลยนะเนี่ย :017:

ไม่ได้กลัวนะ แต่ ...... :030:
  • :013:ขอบคุณครับพี่มาร์ค ทีแรกผมก็คิดว่าหลายหมื่นอยู่อะครับ รู้ราคาแล้วไม่ไกลเกินเอื้อมครับ ผมก็คิดแบบพี่อะครับ มีแรงอยู่อะไรที่มีความสุข แต่ไม่เดือดร้อนใครก็ทำไปเหอะ (แต่บางเรื่อง คนที่บ้านรู้เราเองอาจเดือดร้อน ฮ่าๆ)
  • มาเลยครับพี่ น้อง พิทบูล ครั้งหนึ่งในชีวิต ไม่ลองไม่รู้ คำว่า มิตรภาพ มหามิตร แบบ ไม่ต้องใส่หน้ากาก มันเป็นอย่างไร Scubapit ยินดีต้อนรับ ทุกท่านครับ
    ไฟล์แนบ
    20080730121456_DSC077473.jpg 80K
    122087827430452.jpg 87K
  • เฮีย ตอนดำน้ำผมจำเป็นต้องสวมหน้ากากวะ ม่ายงั้นมันมองไม่เห็ลลลล :005:

มีข่าวด่วน
    น้องชายเรามันดังใหญ่แล้ว ต้องเอามาขยายหน่อย
    ประวัติร้ายกาจไม่เบา ฉายแววตั้งแต่วันรุ่นเลย

ตื่นเต้นแทนวะ งานนี้สาวตอมหึงแน่ :030:

พรุ่งนี้เช้าจะออกไปหาซื้อหน่อย
    ฉบับบวางแผงวันเสาร์นะเฮีย แต่หัวหนังสือระบุฉบับอาทิตย์-จันทร์
    ไฟล์แนบ
    yuth-RS3.jpg 80K
  • พุธนี้แล้วนะพี่น้อง จะได้ไปลุยอันดามันใต้แล้ว ตอนนี้ท่านเทพเหลียงลงไปเคลียร์พื้นที่ก่อนแล้ว รายงานสดมาว่า อากาศดีมั่กมาก

หกโมงครึ่งที่สุวรรณภูมิ

ส่วนรูปที่ลงหนังสือพิมพ์นี่ ที่สามปีถูกไล่ออกอะ ผมตั้งใจช่วงนั้นผมต้องการพักผ่อน เลยออก ผมเด็กดี เป็นที่รักของทุกๆคน
    ไฟล์แนบ
    ;ljhgd.jpg 55K
  • แหะๆ เห็นแล้วทะเลสวยมากเลยฮะ อยากไปมาก เที่ยวให้สนุกนะครับ

เทพเหลียงคือใครเหรอครับพี่มาร์ค ? ? ? ผมรู้จักแต่ " เหลียงขนมกรุบ " ฮะ อิอิ

ล้อเล่นนะฮะเทพเหลียง
  • เราจะบินกันเย็นนี้แล้วนะท่าน
    ไฟล์แนบ
    DSC02472.jpg 16K
  • สุวรรณภูมินะป๋า ไม่ใช่ไปดอนเมืองอีก
    เวลาให้ไปดอนเมืองก็จะไปสุวรรณภูมิ อย่าช้านะ หกโมงครึ่งที่หนามบิน อย่าตะกั่ว(ตัวถ่วง)นะ

แล้วจะถ่ายรูปมาฝากนะทุกท่าน บ๊าย บาย
    ไฟล์แนบ
    DSC06969.jpg 35K
  • ในที่สุด ก้ออดไปจริงๆด้วย ฮิอ....
    งานยุ่งมากๆเรยคะเฮียเหลียง พี่มาร์ค พี่ยุทธ ....

พวกพี่ๆคงเดินทางกัลลไปแล้ววว ขอให้พวกพี่ๆทุกๆท่านเดินทางโดยปลอดภัยและมีความสุขมากมายในการล่องเรือดำน้ำฉบับทริปนี้นะคะ
    เด๋วจะรอดูภาพสวยๆนะคร๊าบบบบ
    ไฟล์แนบ
    12192434293013.jpg 83K
    12192432243013.jpg 93K