ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เชียงใหม่ยังmeeting กันอยู่รึป่าวครับ
  • เพื่อนๆๆชาวเชียงใหม่ขอเสียงหน่อยครับ
    ..พอดีผมไม่ค่อยได้เข้าเว็ปเท่าไหร่
    และก็ไม่ได้ไปมี๊ตเลย มัวแต่ทำงาน
    ตอนนี้พอมีเวลาเลยอยากพาน้อง"เก็บเงิน"
    ไปพบป่ะพูดคุยกะเพื่อนๆ(คนกะหมา)
    เพื่อแลกเปลี่ยนความรู้วงการPitbull
    ในเชียงใหม่ ยังไงช่วยโพสสถานทีmeeting
    หน่อยนะครับ แล้วเจอกัน..
    ไฟล์แนบ
    95 days.jpg 41K
  • สวัสดีครับ เชียงใหม่เหมือนกันครับ
  • มาแอ่วหละปูน กันเต๊อะ
    ไฟล์แนบ
    IMG0074A-01122.jpg 44K
  • มีตติ้งก็มีเรื่อยๆ แต่ไม่ค่อยว่างมากันอะ สองอาทิตย์ก่อนโผล่มาสองหน่อ....ฮาา...
  • แนะนำที่เที่ยวลำพูนหน่อยครับแต่ได้ยินว่า การจราจรโหดมาก
  • Meeting อาทิตย์นี้เป็นไงครับ??? ที่ใหน่ก็ได้ จะได้พาเจ้าเบิกไปเล่นด้วย
    แถมจะได้รู้ว่าใครจะไปงาน Full Moon Party ที่นครสวรรค์มั่ง (หาเรื่องเมา...) :028:
    ไฟล์แนบ
    Burgh.JPG 111K
  • เจ้าเบิก โตขึ้นเยอะเลยครับ ไว้จะพาคิงคองไปเล่นด้วย
    ไฟล์แนบ
    kingkong.jpg 77K
  • อยากเห็น เจ้า King Kong เหมือนกันครับ ตัวจริงคงสั้นบึกกกกก หน้าดู
    ไฟล์แนบ
    Burgh 2.JPG 83K
  • คุณtekเจ้าเบิกนี่อายุเท่าไหร่คับพอดีเห็นแล้วชอบอะคับแววตามันโดนใจดีคับสวยคับแล้วรับผสมหรือป่าวคับพอดีชิวๆของผมฮีทใกล้มาแล้วอะคับกำลังมองหาแฟนให้อยู่คับ
    ไฟล์แนบ
    30052009144.jpg 75K
  • อยุ่เจียงใหม่ กั๋นหมด หยั๋งอี้ ผมอยู่ กทม. ก็อดไป อะก่า

ฮ่าๆๆ
    หมางามแต้ๆ หน่อ

ตอนนี้ มีมี่ ก่ คะได้ ป่อ ละอ่อนแล้ว

จัด ซักงานได้ ก่อครัรบ
  • พี่แชมป์ไอ่คองมัน โตเร็วจริงๆ ใหญ่ขนาด

แตกต่างกับมันนี่สิ้นเชิง ผีเข้าๆออกๆ ยินเยอะบางวัน

พี่ดูไอ่ โมจิมันจะท้องเทียม หรือท้องจริงก็ไม่รู้ เริ่มบวมๆขึ้นมานิดนึง
    ไฟล์แนบ
    101_0828.jpg 86K
    101_0833.jpg 83K
    101_0758.jpg 96K
    101_0806.jpg 67K
    101_0804.jpg 69K
  • 9 เดือนกว่าๆแล้วครับ คุณ pitmaejo คงต้องคอยอีกนานเลยครับก่อนจะรับเปิดผสม
    ตามันดุตั้งแต่เล็กแล้วครับ ขนาดไม่ค่อยเห่า ไช้แต่สายตาขู่หมาตัวอื่นยังกลัวเลย...
    ไฟล์แนบ
    Burgh 3.JPG 59K
  • เบิร์กหน้าโหดด...เค้ากลัวว..อะ แล้วทำไม่มันแตกต่างกับ คอง จังหว่า ฮาาาา...คิงคองหน้าแบ้วว..มากกก
  • ขอแจมด้วย ชูใจ ทองหยอด
    ไฟล์แนบ
    ~lsRI800.jpg 59K
    ~GgiI800.jpg 98K
    ~7W_H800.jpg 64K
  • :013:นี่ก็ เชียงใหม่เหมือนกันคร้าบ.....แต่เก่า จัง
    ไฟล์แนบ
    DSC00162.JPG 62K
  • คุณ red_dog อยากเห็นหลายๆมุมหน่อยได้ไหมครับ สูงๆ ใหญ่ๆ เปิดผสมก่ออ้าย เผื่อมีคนสนใจอะครับ
  • ทางเหนือมากันเยอะๆนะครับ แล้วเจอกันวันที่ 16 นี้ที่นครสวรรค์