ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เอามาให้สมาชิกช่วยเลือกช่วยตัดสินใจกันหน่อย
    เอามาให้ดูก่อน 2 แบบ เด๋วแบบ อื่นๆตามมา
    ขอบคุณน้อง เอก Freedom Pit ผู้ออกแบบด้วยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    freedom pit 2.jpg 78K
    freedom pit 1.jpg 84K
  • แมสส์ FreeDom Pit
    สวยมากเอกพี่ชอบแบบที่1วะ
  • 1 ด้วยครับ
  • เอาแบบ 2 เผื่อทำสติ๊กเกอร์ สวยกว่า
  • PoP FreeDom Pit

เลือกแบบที่1 ครับ

ทำอีกก็ได้นะครับ
  • ผมชอบแบบที่หนึ่งครับ แต่ถ้าเอารูปหมาแบบที่หนึ่งมาใส่แบบที่สองก้อน่าจะดี
  • :030:รองทำมาให้ดูกันก่อนคับเดี๋ยวเอามาให้ดูอีกคับ

อย่าพึ่งตัดสินใจคับ......กำรังบิ้วอยู่อีสองแบบ

แป๊ปๆ....เดี๋ยวเส็ดแล้วจะลงให้คับ......แต่ถ้าจะแนะนำอะไรก็บอกนะคับ

จะได้ถูกใจกัน....ไหนๆ ก็ทำทั้งทีก็เอาให้ดีที่สุดแหละคับ.....:062:
  • โหวตแบบที่ 1 ครับแมส
    ตัวพิทดำไปนิด แต่หุ่นดิบได้ใจดี
    ชอบครับชอบ ผมเดียวครับ
  • :063: สวยทุกแบบเลยครับ
  • :001:มาอีกหนึ่งแบบคับ.....ทำไปทำมาชั๊กจะตันแล้วคับเริ่มคิดไม่ออก

ยังไงก็แนะนำหน่อยก็ดีคับ...จะได้เป็นแนวทางในการบิ้วคับ

บอกตรงๆ ตอนนี้....มึนจัง!!!!:028:
    ไฟล์แนบ
    freedom pit 3.jpg 109K
  • :006:ผมชอบอันที่3อันใหม่เนี่ยครับ Perfect เลยครับ:063:
  • :014:แก้ให้ใหม่คับจาก ......-FREEDOM PIT เป็น We have the Freedom to do what we like.

มันแปลว่า "พวกเรามีเสรีภาพที่จะทำในสิ่งที่พวกเราชอบ" เปิด dictionary แล้วคับตรงเป๊ะ....:065:

แล้วก็แก้สีเงาใหม่อีกนิดหน่อยคับ..... :031:
    ไฟล์แนบ
    freedom pit 2.1 copy.jpg 88K
  • อันสุดท้ายนะจะลงตัวที่สุดนะ
    เอกทำสวยวะน้องเก่งๆ
  • อันที่1 ครับคุณแมส...ทำแล้วนำเหนอ..ด้วย อิอิ
  • _อันที่2 หมาหน้าตาคุ้นๆนะ