ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

meeting PitBull ที่ จ.นครสวรรค์
  • :063:รบกวนเพื่อนๆ เพ่ๆ..........

อยากทราบรายละเอียดของงาน ภายในงาน.....ว่าจัดที่ไหนเวลากี่โมงจ้ะ

เท่าที่รู้คือจัดตั้งแต่เที่ยงวัน-เที่ยงคืน เพื่อนๆ เพ่ๆ คนไหนทราบข้อมูลเพิ่มเติมแจ้งให้ทราบทั่วๆกันด้วยนะจ้ะ

จะได้เจอเพ่ๆ เพื่อนๆ ที่รักพิทบูลเหมือนกานมากมาย.....ขอบคุณหลายๆเจ้า

แจ้งข้อมูลเพิ่มเติมกานมามากๆ นะจ้ะ วันที่ 16 สิงหาคม 2552 เจอกันเนอะ อิอิ:005:
  • อยากไปงานนี้จังเลยค่ะ

อยู่ไกลเลยได้แต่นั่งทำใจค่ะ

:m020:
  • จัดที่บึงบระเพด คับ น้อง เบาท์ เที่ยงวัน เป้นต้นไป

ถ้าขึุ้นเครื่องมา ก็ ขึ้นเที่ยวบิน กทม พิดโลก แล้ว ขอ เขาโดด ร่ม ลงที่ นครสวรร คับ หุหุหุ (ล้อเล่น)

ถ้าเบ้านั่งรถ ทัว มา ก็ลงที่0ท่ารถ แล้ว ขึ้นรถ รับ จ้าง บอก เขา บึงบระเพด ถึง เลย คับ ง่ายดี

ถ้าเอารุส่วนตัว มาก็ มันจะมีป้ายบอก คับ ตรงมากจาก กทม ตรง ยังเดียว จนเข้า เขต นครสวรรร

ผ่าน 4แยก ค่าย จิรประวัติ แล้วจะเจอ 3 แยก แมคโคร คับ เลี้ยว ขวาแล้ว ตรง ยังเดียว คับ มันจะมี ป้าย บึง บอก อยู่ คับ
  • แหม๋พี่กริช

ไม่ค่อยเรยน๊า.....

หุหุ

ลูกไก่เจี๊ยบๆ:o037:
  • บอกละเอียดจัด ไม่บอกหมายเลขทางหลวงไปเลยหล่ะน้อง ๕๕๕
  • :019:ขอบคุณเพ่กริชมากเลยนะค่ะ.....เตรียมชูชีพปัยด้วยจิงๆอะ

พร้อมโดดเลยเพ่ 55555 จัดปัยเพ่ :030:
  • `ระวังโดดเลยนะน้องนะ เลยไปลงปากจระเข้เอายุ่งเลย:m102::m102::m102::m102:
    ไฟล์แนบ
    jed.png 17K
  • แหม๋พี่เจตจะไปรอรับพี่เบาท์ตอนลงจากร่มหรอคะ

พอกันเลยคู่นี้ พี่ชายช้านนนนนนนนนนนนนน
  • จัดให้เหมือนงาน ยามาฮ่า ฟีโน่เลยนะครับ เที่ยงวันถึงเที่ยงคืน ลงกิเน็ตบุ๊คไว้ด้วย 1.รวมหมาเหนือมากที่สุด 2.จัดหมาแปรรูปขบวน 3.แต่งแฟนซีหมา ไม่ได้แซวนะครับแต่อยากเห็นกิจกรรมอย่างนี้จริงๆ 5555+ ผีหนับหนุนครับ
  • เอ่อ..คุณน้องกฤษค่ะ คุณพี่อยากทราบพิกัดด้วยอ่ะคะ