ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ครบสิบเดือนแล้ว ให้ดูพัฒนาการครับ
  • เจ้าซีโฟร์ ตอนนี้อายุครบสิบเดือนพอดิบพอดี เลยเอามาแบ่งกันดูครับ

และขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำติชมทุกความเห็นครับ
    ไฟล์แนบ
    808091.jpg 33K
  • ตอนเด็กๆหนูเกิด กทม. โตขึ้นมาหน่อยหนูก็ย้ายบ้านมาอยู่ยุดยา
    ไฟล์แนบ
    F3-RedC42.jpg 50K
    CC442.jpg 57K
  • โตขึ้นเรื่อยๆ
    ไฟล์แนบ
    01762.jpg 14K
    C42.JPG 39K
  • นี่รูปปัจจุบันของหนู พึ่งถ่ายเองงง
    ไฟล์แนบ
    C444A.jpg 7K
    0808096.jpg 15K
  • แล้วนี่พี่โบวี่ พี่สาวคู่ซ้อมของหนู อยู่คนละบ้านแต่ได้เจอกัน ได้ฟัดกัน ทุกอาทิตย์ :o028:

พี่น้องหนูช่วยอัพเดท พัฒนาการด้วยนะจ๊ะอยากเหนนน :m008:
    ไฟล์แนบ
    bovyy.jpg 37K
  • ตันๆกว้างๆ .......
  • :021:แววสวยแต่เด็ก โตมางามมมมมมมมมมมมม เจงๆๆๆๆๆๆๆ
  • เยี่ยมครับ
  • สวยคับ
  • สวยงามครับนี่ถ้า2ขวบเต็มคงงามกว่านี้มากมาย
  • หัวไหล่เป็นมัดๆๆเลย สวยมากครับพี่:063:
  • โหพี่โต สวยดีค่ะ

หายไปเลยไม่คุยกะน้องอีกละ

ว่างๆมาห้องแชตด้วยน๊า
  • สวยก็บอกตรงๆว่าสวยว่ะ เยี่ยม
  • :o030: ขอบคุณคร้าบบบ
  • สวยงามครับ โบกี้ครับ
    ไฟล์แนบ
    s2.jpg 17K
  • หวัดดีครับ พี่c4 ผมจิ้งนะที่เราเคยเจอกันที่โรงพยาบาลสัตว์อิงอุ่นอะ
    หมาพี่สวยมากครับอยากเห็นตัวจริงครับ turbo ผมเพิ่งตายไปครับมันเป็นหัดอะพี่
    ผมยื้อไว้สุดแล้วสงสารมันด้วยแต่มันอดทนมากนะพี่ โครตรักมันเลยพูดแล้วจะร้องไห้
    แต่ตอนนี้มันไม่ทรมานแล้ว ระยะเวลาสั้นๆมันสอนอะไรผมเยอะมาก
    ในใจผมมีแต่พิทบูลแล้ว "กูคิดถึงมึหว่ะ TURBO ":m019:
    ผมอยากเห็นตอนมันโตๆเหมือนหมาคนอื่นๆเค้าบ้าง ไว้มีโอกาศคงได้เจอกันบ้างนะพี่
    หวัดดีครับ เออ อีกที หมาพี่สวยจริงๆ
  • C4 ให้ทายครับว่า นี่ใคร
    ไฟล์แนบ
    Picture 0252.jpg 119K
  • เอาตอนเดะเดะมาให้ดูด้วย
    ครบ 10 เดือนเหมือนกัน
    ไฟล์แนบ
    Red-Wing-3-M2.jpg 65K
    Picture 035 copy.jpg 73K
  • เนี่ยภาพล่าสุดเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว
    ไฟล์แนบ
    Picture 0052.jpg 93K
  • เสียใจด้วยนะครับน้องจิง เจ้าเทอร์โบที่เจอวันนั้นมันยังร่าเริงดีอยู่เลยนะ วิ่งเล่นตลอดเลย

แต่ก็เป็นไปได้ที่มันติดเชื้อมาจาก รพ.สัตว์น่ะ ถ้ามีโอกาสมายุดยาอีกก็แวะมาได้ครับพี่อยู่ในเทศบาลนี่เอง

คุณ ksmart ครับมองแป๊บเดียวก็จำได้แล้วละครับ เจ้าไฟเตอร์โชคดีจังได้ไปเที่ยวทะเลด้วย

ซีโฟร์เที่ยวแต่ตามเมืองเก่าแถวๆยุดยานี่แหละ ไม่ได้ไปไหนไกลๆเลย
  • สวยจังนะครับ กล้ามเนื้อชัดคม จัง
  • ตัวจิงสวย มากๆๆๆ ฟันธง 6-4-1 ....5-3-3....6-3-2...5-4-2....5-5-1 5555555-
  • เป็นตัวเมียที่สวยมาก
    เลี้ยงได้ดี ผิว ขน สวย
    ผมไปอยุธยาบ่อย
    หากมีโอกาสขอแวะไปชมหน่อยครับ:006:
    ไฟล์แนบ
    IMG_16733.jpg 101K
  • ตัวจริงสวยมากครับ

ผมไปหาพี่ c4 มาแล้ว

พี่เขาใจดีมากใครไปหาพาเที่ยวหมด

:m073::m073::m073:
  • 555+ พาไปเที่ยวหมด หรือพาไปหมดตูดวะ 555+ :m091:
  • สวยๆๆๆๆทั้งน้านเรยครับ

ชอบๆๆๆๆๆ โครงสร้างใหญ่ๆๆทั้งน้านเรย

ชอบพิทบูลใหญ่ๆๆๆๆ
  • สวัสดีครับคุณอาซีโฟร์
    ว่างๆมาเที่ยวหาหลาน 'ล่งที่ลำพูนบ้างนะครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG0060A.jpg 82K
  • ก็พี่ c4 ใจดีจะเลี้ยงหมดตูดพี่เขาก็ไม่กลัวหลอก

4-5-2 นะลูกเก่งของพ่อเขา
  • เยี่ยมครับ
  • ฮ่า ฮ่า ฮ่า พิสูจน์แล้วจ้า พี่น้อง ว่า C4 เค้า เจ๋งจิงๆ

พี่พรขอขอบพระคุณในการเป็นไกด์กิติมศักดิ์ ให้เมื่อวันแม่ที่ผ่านมานะคะ

ได้ โตโต้ พาทัวร์ จนครบเก้าวัด แถมด้วยอาหารมื้อกลางวันที่แสนอร่อย

พี่บอกสารวัตรโก้งแล้วนะ โตโต้ พี่เค้าบอกว่า ถ้าจะมาเก้าวัดที่ กทม.เด๋วพี่โก้งจัดให้

แล้วจะแวะไปล้มทับใหม่นะคร๊า
  • เห็นแล้วอิจฉาเอาลิงที่บ้านไปเลี้ยงอีกตัวป่ะ
    ยกให้

:m024::m024::m024: