ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• สวัสดีครับ ช่วงนี้ว่างแล้วครับ :011: วงการพิทบูลสุราษเงียบๆ จะมีมิตติ้งครับเร็วๆนี้เชิญทุกสาย( น้องหนุ่มเป็นคนจัดครับ )ชาวสุราษมาดู.
    หมาสวยๆหลายสายพันธุ์ บูลลี่ โชว์พ่อพันธุ์แม่พันธุ์ในสังกัด วัน และเวลาติดต่อที่น้องหนุ่มโดยตรงได้เลย ส่วนสายกัดเงียบครับ
    ใครสนใจลูกสายกัดติดต่อได้ครับ ผู้ 2 เมีย 2 ...( 084)0594778 (084)1831335
    ลูกหหมาครบหนึ่งเดือนวันที่ 17 นี้..บริการส่งทางเครื่องบินทุกที่ ที่มีสนามบิน...ขอบคุณครับ:063:
    ไฟล์แนบ
    476-20060110212242.jpg 28K
  • จัดอันดับ point ..1.GR CH .YELLOW ROM
    2. FRISCO CHINAMAN ROM
    3. GR CH. BUCK ROM
    4. GR CH. MAY DAY ROM
    5. CH .JEEP ROM
    6. CH. FLOYD
    7. CH.HEDDY เป็นตัวเมียตัวแรกของเมืองไทยที่ได้ CH.
    ไฟล์แนบ
    Ch_Jeep.jpg 36K
  • มีรูปลุกหมาป่าวคับพี่

พ่อกับแม่มันเป็นชุดไหน

ราคาพร้อมส่งเท่าไหร่คับ

มีสนามบิน จ.ตราด
  • :o028:
    โฮ่ๆๆๆ...โฮ่..ๆ..ๆ..ๆ
    ลูกสาวโตขึ้นทุกวัน....
    ต้องมีไว้ๆ...
    โฮ่ๆๆๆ..โฮ่..ๆ..ๆ..ๆ
  • ไม่ได้ไห้เชื่อ แต่อยากไห้ลอง

ลองดูคับไม่เสียหายอะไร!!ได้เงิน

เข้าเว็บ http://doedoeyoyee.dubaimlm.com

ไม่รู้ว่าใครจะเชื่อเปล่า แต่ตัวเราเองสมัครตั้งแต่อาทิตย์ก่อน
    และลองสมัครเล่นๆเขาบอกว่าจะส่งบัตร ATM มาให้ก็ลองทำดู
    อาทิตย์เดียวเราหาคนให้เวป เป็นร้อยคน(โพสต์โฆษณาตามเว็บบอร์ดต่างๆ)
    เมื่อวานเราได้รับบัตร ATM ไปกดเงิน งงเลย แปลกแต่จริง
    กดเงินที่ แบงค์กรุงเทพได้มา 35,000 บาทเสียค่าธรรมเนียม 500บาท
    ก็เห็นว่าดีจริง และเกินคุ้มจริงๆ ถ้าใครสนใจสมัครได้เลยคับ
    ใครไม่เชื่อก็ไม่ต้องนะจ๊ะ
    แต่เรานะ งงมากนี่จริงหรือนี่ทำงานเดือนหนึ่งได้ 15,000
    นั่งทำนี่(โพส)วันละ 10นาที
    เอง ได้ 35,000 บาท ลองดู .คลิกเลย :

เข้าเว็บ http://doedoeyoyee.dubaimlm.com

แค่คุณกรอกข้อมูลสมัครทางเว็บก้อได้รับเลยขั้นแรก 50$ ง่ายๆ
    อ่านเจอมา ลองสมัครได้จริงๆ ยืนยันได้ เพราะได้มาแล้ว
    ได้ ATM มากดตังค์แค่สมัครฟรีๆ แล้วแนะนำต่อหรือโพสทางเน็ทสร้างทีมงานบ้าง
    ไม่กี่วันก็จะได้รับบัตร ATM อย่างแน่นอนคับ

ขอแนะนำธุรกิจตัวใหม่จากต่างประเทศ(เศรษฐีดูไบ ขนาด สุนัขเข้ามาอึในบ้านไล่มันยังไป แต่โฆษณาแบบเห็นแก่ตัวอย่างนี้ไล่ยากกว่าสุนัขอีกนะ ชาวสนุกมาช่วยกันไล่สุนัขกัน)
    สมัครฟรีทิ้งไว้เล่นๆก่อนก็ได้ ไม่เสียหายอะไร
    สมัครปุ๊บได้100 เหรียญเลยและจะมี Down Line (ทั่วโลก) ต่อทันที
    สมัครได้เพียงแค่ประมาณ 1วันมี Down Line (ทั่วโลก) แล้วเป็นร้อยคน
    บริษัท DUBAI MLM เปิดตัวเป็นทางการในวันที่ 31 มี.ค.2551
    บริษัทเปิดมาสองเดือนมีสมาชิกกว่า 250,000 คน
    เป็นบริษัทที่มีการจัดอันดับการเจริญเติบโตสูงสุด ในขณะนี้
    ดูข้อมูลการเติบโตได้ที่ เวป//alexa.com
    สมัครฟรี: ผู้สมัครรับ 100 ดอลล่าร์ (ดอลลาร์ละ 34 บาท)
    แนะนำตรงรับ 25 ดอลล่าร์ ต่อ สมาชิก 1 คน
    ใต้สายงานทั้งหมดรับ 2 ดอลล่าร์ต่อคน จนถึงชั้นที่ 50(2 ยกกำลัง 50.รายได้มหาศาล)
    *** สายงานเป็น binary (2 สาย) บริษัทจัดต่อสายงานให้อัตโนมัติ 1 ข้าง
    มีสมาชิกบางท่านที่สมัครแล้วรุ่งขึ้นมีสมาชิกเป็นพันคนจากทั่วโลกมาต่อให้
    ลองสมัครดูไม่เสียหายอะไร แถมได้ตังค์ใช้ฟรีๆ
    เป็นธุรกิจซึ่งเปิดตัวในวันที่ 31 มี.ค. นี้
    โดยบริษัทจะให้เงิน 100 เหรียญสำหรับผู้ที่สมัครเป็นสมาชิกนะ
    และถ้าเราแนะนำเพื่อนให้มาสมัคร เราได้ฟรีๆอีก 25 เหรียญ
    คลิกเลย
    น่าเชื่อถือตรงที่เราไม่ต้องเสี่ยงนำเลขบัญชีเรากรอกข้อมูลให้เค้า
    แต่เค้าจะส่งบัตร ATM มาให้เราตามที่อยู่ที่เรากรอกไปอ่ะ
    พอเราได้รับบัตร ATM จากไปรษณีย์ เราก้อกดเงินใช้ได้เลย
    และก้อไม่ใช่ที่ให้คลิก banner อะไรนั่นด้วยวิธีสมัครง่าย มากๆ
    1. เข้าเว็บ http://doedoeyoyee.dubaimlm.com
    2. แล้วไป Register Now เมนูด้านบน หรือ ปุ่มด้านล่างของเว็บคับ
    3. กรอกข้อมูลต่อไปนี้ เป็นภาษาอังกฤษนะ
    Sponsor ID: (มันมีอยู่แล้ว : เป็น ID ของเราที่แนะนำคุณมาลงทะเบียนเพื่อรับเงิน)
    First Name: ชื่อจริง
    Last Name: นามสกุล
    Address 1: บ้านเลขที่, ถนน
    Address 2: ตำบล, อำเภอ
    City: จังหวัด
    State: ไม่ต้องใส่
    Postal Code: รหัสไปรษณีย์
    Country: Thailand
    Daytime Phone Number: หมายเลขโทรศัพท์เวลากลางวัน (ใส่แต่ตัวเลขนะคับ)
    เช่น 081234567
    Phone Type: ประเภทโทรศัพท์ : ธุรกิจ/มือถือ/โทรสาร/บ้าน
    Nighttime Phone Number: หมายเลขโทรศัพท์เวลากลางคืน
    (ใส่แต่ตัวเลขนะคับ)เช่น 081234567
    Phone Type: ประเภทโทรศัพท์ : ธุรกิจ/มือถือ/โทรสาร/บ้าน
    Email: อีเมล์
    Confirm Email: ยืนยันอีเมล์
    User Name: ชื่อในการ login ของเรา (6 - 16 ตัวเลขหรือตัวอักษร)
    Password: รหัสผ่าน (8 - 16 ตัวเลขหรือตัวอักษร)
    Confirm Password: ยืนยันรหัสผ่าน
    Website URL: *****. (เมื่อคุณ กำหนด User Name แล้วจะพบว่า
    User Name นี้จะเป็น ชื่อ Website URL โดยอัตโนมัติ)
    เวปนี้จะเป็นเวปของเราที่จะให้คนที่เราแนะนำเข้าไปลงทะเบียนเพื่อรับเงินและทำธุรกิจต่อจากคุณ
    Are you currently involved with any MLM Travel Program such as YTB or
    Your Travel Biz?
    เลือก NO
    Are you currently involved with any MLM Lead Program such as Just Sell Three?
    เลือก NO
    Please list up to 3 MLM you have been involved with.
    1.ไม่ต้องกรอก
    2.ไม่ต้องกรอก
    3.กรอก โฆษณารกเว็บบอร์ด? 4th GOAL is 1,000,000 (copy และนำไปวางได้เลย)
    4.กด Continue ตรวจทานข้อมูล และ Continue ไปจนเสร็จทุกขั้นตอน
    5.เอา username กับ password ที่ตั้งไว้ Login เข้าไปดูรายได้ ในช่อง
    Earning จะมีเงิน 100 เหรียญ แต่ถ้าเราแนะนำเพื่อนให้กรอกข้อมูลแบบเรา
    เราก้อจะได้เพิ่มหัวละ 25 เหรียญทันที
    7. เอาชื่อเว็บที่เราตั้งไว้เวป // doedoeyoyee.dubaimlm.com ไปแนะนำเพื่อนให้กรอกแบบสอบถามเหมือนเรา
    ข้อมูลทั้งหมดถูกส่งให้ในอีเมล์ที่กรอก
    หลังสมัคร อาจอยู่ใน Junk mail.(อีเมล์ขยะ)
    วิธีขยายเครือข่ายเพื่อเพิ่มรายได้คือ ทำเหมือนที่เราทำเท่านั้น
    (เพียง copy ข้อความ)
    (เข้าเว็บ http:// doedoeyoyee.dubaimlm.com
    นำไป post ตาม web ต่างให้คนเห็นมากๆ )
    และที่ง่ายที่สุดคือ ให้ญาติ คนในครอบครัว และ เพื่อน สมัคร เพื่อรับ
    เงิน ได้เงินใช้ฟรี
  • BLACK JACK AND SASHA ปาทิ้งหมด ห่วยสุด ๆ
  • เหมือนเคยอ่านในวารสานอะไรซักอย่าง หัวข้อเนี้ยในรอบปีที่ผ่านมามีbreedder ฯ ไม่พิทแอคชันก็ของคอกบาซูก้าถ้าจำไม่ผิดแต่ได้อ่านอีกก็ดี
  • ลูกหมาสวยครับพี่
  • :005:.ใครมีรุ่นนี้แบ่งขายบ้างไม 750..1100..ซีซี ชอบมาก
    ไฟล์แนบ
    02242_8.jpg 64K
  • ขายได้แล้วเหลอว้ะใครโง่ซื้อของมึงว้ะขอกูดูหน้ามันหน่อยดิโง่ชิปหายสายกัดขายในเวบมีเพทมากมายมึงไม่ซื้อไปซื้อหมาไม่มีหัวนอนปลายตีนแล้วมึงจารู้มั้ยเนี่ย่ว่ามันมาสายไหนหรือมึงเชื่อลมปากที่คนขายมันพ่นและพิมให้มึงดูวะโง่ชิปหาย
  • ของมึงเกมจิงทําไมมึงไม่ออกมากัดนอกบ้านมึงมั่งวะมึงออกมามั่งดิปอดชิปหาย
  • ตัวนั้นมันพื้นๆครับต้องตัวนี้ Superkatana
    ไฟล์แนบ
    suzuki-superkatana-1_460x0w.jpg 40K
  • katana..ซูปเบอร์สวยดีครับออกมาจริงคง มันส์แน่ ( รอพวกเงินเยอะซื้อผมจะได้ยืนมอง ...555 )แบบนี้มีไมเก่าหน่อยปี 90 หาได้ไม
    ไฟล์แนบ
    02787_2.jpg 86K
  • แล้วมึงมีแบบเค้าหรือป่าวละไอ้ผี

ปากดีนัก
  • หวัดดีคับพี่เอ๋ เห็นพี่เอ๋โทรมาไม่ได้รับสาย แต่โทรกลับไปเบอร์มือถือติดต่อไม่ได้ แล้วพี่กอฟท์ซื้อไปแล้วเหรอคับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_2048.jpg 76K
  • อยากทราบว่า ตัวที่ขายให้พี่กอลฟ์นี้ เป็นลูกเต้า เหล่าใคร เหรอครับพี่
    ดูจากรูปเเล้วสวยครับ ดูดีมากเลย
  • งาน 30 นี้มีกัดหมาด้วยไหม จัดที่ไหน ใครไปบ้าง คุณ warrior ไปร่วมงานนี้รึเปล่า
  • เอ๋ จบไทยวิจิตรปีไหน แล้วแผนกอะไรตอบด้วย ผมก็ไทยวิเหมือนกัน...ป ว ส ปี 33 แล้วรุ่นผมคนใต้เยอะครับ
  • ผมถาปัด จบมานานก็คิดถึงเหมือนกัน สมัยนั้นทุกวันเสาร์จะมีดนตรีมันส์มาก รุ่นผมมีเลี้ยงพิทบูลอยู่ 2 คนอยู่ใต้ 2 คนเลี้ยงสายกัดไม่รู้ตอนนี้เลิกไปหรือยัง สายเลือด HaIIBamp ผมไปเลือกด้วยกันกับมัน แต่ตอนนี้ผมไม่ได้ติดต่อกับเพื่อนผมแล้ว ส่วนผมเลี้ยงอยู่ตัวเดียว 8 ปีแล้ว สายเลือด HoMer MayDay สตาทตอน 2 ปีเศษเอาไป RoII แล้วปากค่อนข้างหนัก แต่ปอดไม่ดี ก็เลยเลิกแต่ก็เลี้ยงไว้เฝ้าบ้าน
  • ขอนแก่นครับ
  • ขอนแก่นครับ ลืมลงรูปอ่ะ17.0 มั้งหรือ16.5 นี่แหละ ลืมอิอิอิ
    ไฟล์แนบ
    130.jpg 14K
    GetAttachment8.jpg 17K
  • ** รูปร่างสมส่วน ลูกเต๋าเหล่าใคร? มองดูแล้วคุ้นๆ โทรบอกก็ได้ 082-5884974 เล็ก คุณSexboy001...เพื่อเป็นเพื่อนกันได้.............:017:
    ไฟล์แนบ
    HIJACK สายกัด.jpg 64K
  • จากข้อความข้างบนส่วนนี้ของท่าน warrior มันมีความจริงเท็จแค่ไหน ชาวสุราด คอพิทบูล ลองวิเคราะห์ดูว่า อะไรที่ทำให้คุณหันมาเลี้ยงหมาพันธุ์นี้กันแน่???

....{ผมยอมรับว่าช่วงนี้กระแสพิทบูลมาแรงมาก ผมเองยอมรับว่ามีส่วนทำให้มันบูม ในสุราษ.... }

มันเป็นเช่นข้อความนี้หรือ?????.......5555555555...
  • เก๋าว่ะ..
  • เย้ เย้..ดีใจแทนทีมงานวันที่ 30 ส.ค. นี้ล่วงหน้าด้วย

เพราะจะได้ไม่มีอีแอบ..มาสร้างภาพ หลอกชาวพิทบูล

จะเลี้ยงเก่า 15-20 ปีหรือเลี้ยงใหม่เมื่อวาน เวลามันบอกได้แค่บางอย่างเท่านั้น

แต่สันดานของบางคนมันบอกได้ชัดเจนทุกอย่าง!!!......555..แม่นบ่..
  • คนที่ไม่แอบแล้วสร้างภาพหน้าด้านๆ ก็มีด้วย
    โม้จนน้ำลายแตกฟอง 555+
    หมาไม่มีผลงานยังขายลูกได้ สงสารคนซื้อจิงจิ้ง
  • ข้อความแบบนี้ใช่ไหม ที่ไม่โม้...ใช่ป่าว...55555.น่าสน.???

สวัสีครับ..ทุกท่านตอนนี้ลูกหมาเหลือ ผู้2เมีย2ครับลูกหมามีความคาดหวังในเกม พ่อหมาสายนี้เหลือ2ตัวในเมืองไทย ลูกไซน่าซันกับเจนิเฟอร์หนึ่งเดียวในเมืองไทย....เวลโจ้ฯ+"ไซน่าโรส...ไม่มีเพค..พ่อหมาไม่ดังแต่น่าลองสนใจติดต่อ... 084.0594778
    084.1831335

มีความคาดหวัง น่าลองรึ

เหม็นขี้ฟันว่ะ!!
  • ตามอ่านมาสักพัก ชักสงสัย
    ขอถามนะว่า

ตั้งแต่กัดหมามาหลายๆครั้งคุณ worrior สาบาน ได้ไหมว่าไม่เคยโกงหรือเอาเปรียบคู่ต่อสู้เลย! ทั้งคนและหมา

ย้ำ -* สาบาน นะ สาบาน -*
    ถ้าไม่แน่ใจก็ไม่ต้องตอบก็ได้
  • คอกคุณ วอริเออร์ นี่อยู่ตรงทางไปหินตาหินยายใช่หรือเปล่าครับ ปีที่แล้วมีเดือน 10 ผมยังไปดูconcert เห็นมีหมาโคตรดุ คนแถวนั้นบอกอย่าไปใกล้มัน มันกัดยันคนให้อาหาร แต่มีตัวนีงอยู่ข้างนอก ขาว ๆ หน่อย ตัวใหญ่ดี น่ารักครับ ถ้าไม่ใช่ขอโทษด้วย
  • ขอบคุณครับ ที่สาบาน แต่ไม่เห็นท้าบอกเลยว่าถ้าเคยโกงแล้วขอให้ได้รับ...หรือเจอกรรมแบบไหน...
    ตลกดีครับ
    แต่ไม่เป็นไรเท่านี้คงพอได้...หยวนๆ
    ผมดีใจนะ
  • การอ้าง...แล้วเลี่ยงไม่ยอมไปเป็นทีมเยือนเลยถือเป็นการเอาเปรียบเช่นกัน ........ ชัดเจน
  • ***:025: คุณ warrior ผมว่า...........แม็ทช์ที่ใต้น่ะดีแล้ว ทางหนีทีไล่ เรารู้ ไปกัดที่อื่น...................เดียวพอใกล้จะชนะ ก็มีหวัง วิ่งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ กันกระเจิง 55555555555555555555:030:
  • http://www.apbt.online-pedigrees.com/public/printPedigree.php?dog_id=309683 ลิ้งค์ เพ็ดดีกรี ของ สสาวน้อย เชอร์รี่ อายุตอนนี้ ก็ 6 เดือนกว่าๆครับ สายเลือด น่าสนใจดี ตอนแรก พี่ชายบอกจะขาย เพราะต้องไปทำงานที่ต่างประเทศ แต่.....ผมว่าจะขอซื้อแกไว้เอง.........แต่ หลายหมื่นอยู่ เหมือนกัน สงสัยต้องทุบกระปุกแล้วแหง๋ๆ:002:
  • เมื่อสองผู้ใหญ่แห่งวงการขายหมามาเจอกันน่าจะรวมกระทู้ใว้ด้วยกันนะ จะได้ไม่เปลืองเนื้อที่คนอื่น ที่เขาจะได้แลกเปลี่ยนความรู้กัน คนหนึ่งอวดอ้างต่างๆนาๆ อีกคนหนึ่งก็ขายไม่เคยกัดแล้วจะบอกได้ยังไงว่ามันดี
  • เอ แล้วที่ท่าน worrior มา up กระทู้ หรือ สวัสดีครับอยู่คนเดียวบ่อยๆ ทิ้งเบอร์โทรไว้ถี่ยิบ ก็เพื่อปั๊มหมาขายน่ะซิ
  • 17.5 kg 10000..
    19.7 .. 10000..
    16.2... 10000..
    18.5.. ได้คู่แล้ว

ใครมีน้ำหนักใกล้เคียงโทรมาครับ....( 084 ) 0594778 ( 084 ) 1831335 :015:
  • ปลายเดือนกันยายนเจอกันครับ..
    ไฟล์แนบ
    finale0034.jpg 73K
  • วันมิคติ้งไปช่วยงานกันเยอะๆครับ สายโชว์สายกัดหรือคนที่ชอบหมาลองหารายละเอียดในเว๊บดูครับ.
    ไฟล์แนบ
    Asia.jpg 20K
    leonidas3copy_thumb2.jpg 22K
  • หนี หนี และ หนี แล้วโว้ย 55555....

ราชาสายกัดเมืองสุราด รีบลบกระทู้เยอะแยะ หนีเงาฝีมือตัวเองแล้ว !!!

กลัวคนเขาจับได้ไล่ทันสิ ลบซะเเทบหมดกระทู้เกือบร้อย 55555.....

นี่หรือที่ป่าวไปทั่วว่าตัวคือของจริง...ใจมดว่ะ ..55555.
  • หนีอะไร... มดไม่มดทำไม่ไม่แสดงตัววะ 55555555..เก่งจริงจะกลัวอะไรดีแต่ด่า...โคตรใจมดว่ะ..55555 ( ขอบใจที่ยกย่องว่ะ )

อย่ามาทำเฒ่า....
  • ไม่รู้จะหนีไปทำไม...มีแต่ไอ้ผีตัวนี้เป็นเพื่อนคอยตามด่าอยู่ไม่เหงาดี....เห่า หอนทุกวัน รู้แม่งไปทุกอย่าง ใครทำอะไร...
  • ต่อไปนี้...จะว่า ด่าอะไร...ทำไปเถอะ มันทำให้...สบายใจก็ทำไป ( แล้วมาด่าให้ทุกวัน อย่าให้ขาดนะเดี๋ยวนอนไม่หลับ55 )

เชิญเลยครับใส่เต็มๆๆๆๆๆๆไปเลยเปิดโอกาสให้เต็มทีเลยจะช้าอยู่ใย....5555555555...55555 เอาให้ไม่ต้องพลุดต้องเกิดกันไปเลย..
    ขยันเขียนเยอะๆได้ไม่เหงา นิสัยไม่ค่อยดีเพื่อนไม่คบ...( ผมเองแหละไม่ต้องไปถามใคร 5555555 )
  • :013:
    ไฟล์แนบ
    vinnyspoem2.jpg 39K
  • กับมาอ่านอีกครั้ง ...