ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เลี้ยงให้โหดทำใงคับ
  • หมาที่บ้านขี้เล่นไม่กัดเลย
  • มาอีกแล้ว...... กรูละหน่าย
  • ถึงเวลามันก็โหดเองอะคับ

แต่ละตัวมันสตาร์ทไม่เหมือนกันแล้วแต่เชื้อ

อยากจะให้โหดไปทำไมอะคับ :011:
  • อยากโหดดดดดดดดดดดดดดด.......................อืม..ม..ม

โหด....แล้ว ?

โหด....เพื่อ ? :m104:
  • :020::020::020:ไม่ต้องรีบเสียเงินใจเย็นๆ อิอิอิอิ
  • จะให้มันโหดไปทำไมคะ

แต่นี้คนยังมองว่าพิทบูลน่ากลัวไม่พออีกหรอ

จะให้โหดเพื่อสู้หมาชาวบ้านใช่ไหม หรือเพราะว่ามันยอมให้ตัวอื่นทำ

หรือเพราะว่าคุณกลัวคนอื่นบอกว่า "นี่เหรอ พิทบูลไม่เห็นดุเลยใช่ไหม"

เลี้ยงเพราะรักหรือเลี้ยงเพื่อต้องการบารมีคะ ให้คนกลัวหรือเปล่า

เห็นมีตลอดกระทู้แบบนี้อ่ะ สรุปคุณๆๆๆๆๆทั้งหลายที่มาถามแบบนี้ต้องการอะไรจากพิทบูลกันแน่คะ

ถ้าหมามันยังเด็กก็ต้องเข้าใจมันสิว่ามันยังเด็ก มันยังไม่ถึงเวลา ถ้ามันโหด มันดุขึ้นมาจริงๆคุณมีปัญญาแยกเค้าไหมคะ แถมเอาไปไหนคุณๆๆๆๆต้องคอยระวัง ระแวงทั้งหมาเรา และสิ้งเร้าต่างๆ มันจะมีความสุขไหมคะ

แล้วก็ความรุ้ต่างๆน่ะในบอร์ดนี่มีเยอะแยะค่ะ ก่อนต้องกระทุ้นะคะ ก็ดูว่ามันมีสิ่งที่คุณต้องการคำตอบหรือเปล่าค่ะ

ถ้าหาไม่เป็นก็มองไปมุมบนขวานะคะ เลือกค้นหาค่ะ แล้วก็พิมพ์สิ่งที่คุณอยากรุ้ลงไปนะคะ
    ไม่มี ไม่เจอ ก็ค่อยมาตั้งกระทุ้ถามค่ะ

ถ้าคำพูดแรงไปต้องขอโทษด้วยนะคะ เพราะว่าเห็นมีกระทู้แบบนี้บ่อยมากๆๆๆๆๆๆๆๆ

พี่ๆหลายคนคงรุ้อยุ่แก่ใจค่ะ

ขอบคุณค่ะ
  • :m125::m125::m125::m125::m125::m125::m125::m125::m125::m125::m125::m125::m125::m125::m125::m125::m125::m125::m125::m125::m125:
  • งานนี้ผีมาแน่ 555555555+ คอยดูละกัน
  • เลี้ยงให้โหด มรึงไปเลี้ยงเสือ เลี้ยงตะเข้ไป

ฟายยยยย ..
  • เอาไว้กัด ต.ร คับชอบมาลงที่บ้านกันบ่อยๆลำคานนนใอ้พวกรังแกประชาชนมันน่าจาตายๆไปกันไห้หมดคนไหนดีก็แล้วไปแต่บางกลุ่มมานมากันเปนแก๊งโดยเราใม่ใด้ตั้งตัวมันก็น่าโมโห

ปล.บ้านA
  • :016:ใอ้พวกที่ไม่เข้าใจก็พูดไปไม่คิดถึงคนจ่ายโดนทีไม่คุ้มคับหลายแสน:006::006::006::006::006::006::006:
  • ที่แท้เลี้ยงไว้ประดับบารมี
    ขอให้เจริญๆเถอะ

ตร.จับ เสียหลายแสน ---ที่บ้านทำไรหรอ ถึงมาจับ
    น่าคิดนะ
  • ฟันธง CD เถื่อน เเถวบ้านปมก้อมี เเม่งไม่คุยกะใครเลย ยิ้มด้วยก้อไม่ยิ้ม ป.ล กุไม่ช่ายตำรวจนะ
  • :o001: lกยันต์ให้เต็มตัว ใว้หนวดเครา ไม่ต้องโกรนแต่งใด้ ทรงผมใว้เกรียนๆ พูดจาให้นักเลง แบบไม่เกรงกลัวผู้ใด้ แล้วพาหมาไปเดินตามตลาดครับ รับรองดูโหดแน่นอน
  • ผมไม่อยากให้โหด

แต่อยากได้สุนัขร่างล่ำๆ ป้องกันตัวเองได้พอ
  • เบื่อไอ้คำถามแบบประเภทเจ้าของพิทบูลที่ไม่รู้จักตัวเอง ไม่รู้จักหมาตัวเอง ไม่รู้ว่าจะเลี้ยงไปทำไม!!! สงสารหมาจริงๆมีเจ้าของแบบนี้ : (

เห็นเปิดกระทู้ก็รู้แล้วว่าโดนสอยแน่นอน!!
  • เค้าก็บอกนะคับ ว่าทำอาชีพอะไร เหอะๆ ตัวใหญ่เบิ้มเลย แหมม เลี้ยงไว้มีจุดประสงค์ ๕๕ ๕
  • สงสัยไม่เคยกลับไปอ่านกระทู้เก่าๆ ลองหาเวลาว่างนั่งอ่านดูมั่งนะครับว่ากระทู้แบบนี้เค้าตั้งถามกันไปกี่รอบแล้ว

แล้วจุดประสงค์จะให้โหดไปทำไม โหดเกินก็ว่า กัดเค้าตายก้เป็นเรื่อง เลี้ยงเพื่ออะไรกันแน่ ไม่เข้าใจ
  • หมามักจะเหมือนเจ้าของบางส่วน อาจจะเป็นหน้าตา จิตใจ หรือนิสัย ท่าเดิน...
    ถ้าคุณเป็นคนชอบโวยวาย หมาก็อาจจะเห่าบ่อย ถ้าคุณขี้ขู่ หมาก็จะขู่แต่ไม่กัด
    ถ้าคุณเป็นคนอัทยาสัยดี หมาก็ขี้เล่น แต่ยังไง อย่าให้มันดุดีกว่าครับ เสียทั้งเงิน เวลา และความรู้สึก...
    ไฟล์แนบ
    Burgh3[1].JPG 44K
  • โทษตำรวจก็ไม่ได้หรอก โทษคนออกกฎหมายด
    ตำรวจเค้าทำตามหน้าที่ มรึงก็อย่าทำผิด ตำรวจที่เลี้ยงพิทก็มีนะ
  • อย่าถามคำถามแบบนี้ได้มั่ย ไปเที่ยวทะเลดีกว่า
    ไฟล์แนบ
    DSC01452.JPG 38K
    DSC01457.JPG 39K
  • เลี้ยงด้วยติน
  • :016:มีแรงดูไหวหรือเวลามันโหด คับ พามันไปเที่ยวดีกว่าได้ใจ:013:
  • เวลามันโหดพาไปไหนก็ไม่ได้:003: ได้แต่อยู่บ้านอย่างเดียว:014:
  • :013:อยากโหดจริงไม.....6555555555
    ไฟล์แนบ
    gambler.jpg 18K
  • ไปหาไอ้ตัวนี้มาเลี้ยงดิโหดสะใจ
    ไฟล์แนบ
    hyena-2men.jpg 73K
  • อยากได้โหดๆเลี้ยงเสือสิวะ
  • :006::006::006::006::006::006:
  • โหดพอไม......5555..55
    ไฟล์แนบ
    410916_12149368_0.jpg 51K
  • 555 ผมคิดแล้วว่าจะโดนแบบนี้...

ตอบเจ้าของกระทู้นะว่าโหดๆน่ะ ทำยังไง
    ขอเดานะครับ เพราะว่าไม่เคยทำ อิอิอิ
    -- อย่าให้ หมาได้กินอิ่มเต็มที่ ให้กินพอหายหิว ( หมาจะได้แสวงหาของกิน และกระตือรือร้นตลอดเวลา )
    -- ทรมาณมันสักนิด ผูกล่ามโซ่ จับตากแดดตากฝนสักหน่อย พอไม่ให้ตาย เอาแค่พอเป็นไข้ขี้มูกไหล(มันจะได้แกร่ง)3-5 เดือน ทำ 1 ที
    -- หาสัตว์ตัวอื่นๆ มายั่วกวน Teen มัน ให้อยู่ในระยะที่มันกัดไม่ถึง ( โซ่ไม่ถึง )
    -- ทุบตีมัน หน่อยเวลามันทำความผิด ( อย่าให้กระดูกหัก หรือ ประสาทเสื่อมล่ะ เอาพอเป็นกระสัน )
    -- เอาเนื้อสดๆ เลือดสดๆ ให้มันกิน.. บ่อยๆ
    -- อย่าตามใจมันมาก เรื่องอาหาร ยึดคติที่ ว่า ไม่กินก็อย่ากิน หิวเดี๋ยวมันก็มากินเอง
    -- อันนี้สำคัญมาก- ให้มันหิวๆๆ แล้วเริ่มโยนเป็ด ไก่ ตัวเป็นๆ วิ่งได้ให้มันไล่กินเอง... พอเริ่มได้ ก็เริ่มหาหมู ตัวเล็กๆ โยนให้มันกิน หาแพะ หรือสัตว์ที่ตัวไม่ใหญ่ กว่า ( พิทบูล ) มาก ตัวสดๆ เป็นๆ นะครับ แล้วก็ตามด้วยหมาบ้านครับ โยนให้มันเลยพวกหมาที่แลกกะถังน่ะ... ถ้าทำได้นะ เหอะๆๆๆๆ
    -------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    - ทำทุกข้อที่กล่าวมาจนอายุได้ 1 - 2 ปีนะครับทำแบบนี้แหละ 555
    - คิดว่าน่าจะโหดสมใจแน่ๆ 555
    - ผมรอคนมาด่าผมใน คอมเม้นถัดไปครับ.... ผมตอบเจ้าของกระทู้เอามันส์ ครับ 555

อย่าว่าแต่หมาพิทเลยครับถ้าเลี้ยงแบบนี้แล้วโหด ผมว่าแมว + ชิสุ + ชิวาว่า ก็โหดได้ครับ 555
  • คุณเจ้าของกระทู้ทำตามความเห็นอันบนเลยครับ ....แล้วก็ขอให้มีชีวิตรอดจากสุนัขคุณนะครับ
  • มันขึ้นอยู่กับสายเลือดที่มา....การเลี้ยงดูก็มีผล( ผมมีอยู่ตัว ไม่ต้องล่ามโช่ปล่อยวิ่งในบ้านดุเองตามอายุ9ปี )
    ไฟล์แนบ
    100_1757.jpg 90K
  • อยากให้โหดก็เลียงแบบกักขังไว้แต่ในกรงดิคับเอาแบบอากาศอบอ้าวร้อนๆอะคับ
    อาหารก็ให้กินมั้งไม่ให้มั้ง ดุด่าเคี้ยนตีมันบ่อยๆ สร้างแรงกดดันให้มันเยอะ
    พอเวลาปล่อยมันออกมาก็ยุให้มันหมามันกัดกัน ทำบ่อยๆ ครับ รับรอง
    หมาของพี่ โหดจนได้เป็นข่าวแน่นอนครับ รับประกัน

แหมคุยว่า! บ้านA.....บ้านคนรู้จักผมเค่าก็ทำธุรกิจคล้ายๆคุณอะครับ ไม่เห็นต้องเลียงหมาดุเลยคับ
    ท้องที่ไม่มีเข้า ถ้ามีส่วนอื่นจะเข้าท้องที่ก็โทรบอกก่อน ทำมาเป็นสีบปีตั้งแต่ผมยังเด็ก...หุหุ
  • จะโหดทำเกลือไรหรา...แค่มันน่ารักปกป้องเรากะบ้านเราได้ไม่พอหราไงพ่อคู๊นนนนนนนนน
    ปวดหัวเจอถามแบบนี้
  • 5555+ ชอบคุณ aoddyUbon จังคับ ฮาดี555+
  • แล้ว บ้าน A.. มันหมายถึงไรหว่า??:011:
  • เฮ้อ......................................
    นี่หรือ ชีวิตพิทบลู น่าจะกลับกัน กับคนเลี้ยง
    เอาไว้ชาติหน้า ดีกว่า
  • ใจอย่าแรงกว่าหมา
    เหมือนคำพูดที่ว่าใจอย่าเร็วกว่ารถ

ปล.เอาให้อยู่เหอะแล้วจะรู้สึก
    ไฟล์แนบ
    DSC00791 (Small).jpg 40K
  • อัดถั่วดำมัน
    แล้วชีวิตมันจะมีปมด้อย
    เด๋วมันก็โหดเอง 555 +++
  • :016:มีใครมีวิธีให้มันโหดๆ กว่าวิธีของผมอีกไหมครับ

ผมเชื่อว่าต้องมีคนโรคจิต ซาดิสส เก็บกด มีแน่ๆๆซักคนนำวิธีผมไปใช้ครับ :026::026::026: ตัวใครตัวมันแล้วนะครับงานนี้...

คือพยายามให้ดึงเอาสัญชาตญานการเอาตัวรอด หลบหลีก ซุ่มฆ่าล่าเหยื่อ ของหมาออกมาให้ได้มากๆ ที่สุด เท่านี้แหละ คุณเอ๊ยยยย

แถมให้อีก 1 วิธีนะ

-- ถ้าหมาเกิดมา มีหลายตัว ก็เลี้ยงมันทั้งมดนั่นแหละ เลี้ยงๆแบบเดียวกันแยกกันอยู่ แล้ว ค่อยให้มันฆ่ากันเอง จนเหลือตัวที่แข็งแกร่งที่สุด...

โหดไปปะ เหอะๆๆๆๆ

ผมตอบเอาใจคนซาดิสส ครับเหอะๆๆๆ:027::027::027::027:
  • เเม่งบ้าไปเเร้ว
    ไปกระโดดกรงเสือ ให้เสือเเดกไป
    เเม่งท่าจะโรคจิต
  • ไปตาย เเล้วมาเกิดใหม่เปนหมาเอง เเล้วก้อทำตัวเองให้ดุเเบบที่ต้องการ โอเคมั๊ย
  • ฮาตรึม เลย งานนี้ เต็มๆๆ
  • เจอรุ่นพี่เก๋าๆหน่อยก็ให้ความรู้แลแง่คิดดี แต่มาเจอรุ่นพี่ๆเก๋าเจ๊งๆ อย่างงี้ก็ทำใจหน่อยนะน้องนะ....
  • คุณเลิศชัยทำจริง ๆ เหรอครับ อุบาทว์จังห้า
  • ส่งลูกน้องไปทำดิ...555++
    ไฟล์แนบ
    060c.jpg 92K