ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึง""พี่บอยบางบัวทอง""ครับ
  • พี่บอยครับช่วยเอาใบเพ็ดชุด BLUE ZEEN กัน BEEB ให้ทีครับลูกหมาจะ 4 ดือนแล้วครับพี่ ตัวนี้ชื่อ CHEE TOSS น่ะครับพี่เผื่อมันอาจจะมีอนาคต 555 ผมไม่อยากเป็น Norecord เหมือนพ่อมันครับ รบกวนพี่บอยทำให้ทีครับ ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    ytr.jpg 71K
  • หมา หรือ หมู ครับ
  • 55+
    หมาครับ น้าผี แต่ อ้วนๆ

55+
  • :m000::m000:ชอบๆๆๆ
  • เช้ปปปปปปปปปปปปปปป บ๊ะ +++++++++++++++++:m001:
  • หมาน่ะครับพี่ผี ไม่ใช่หมูดูยังไงเนี่ย :032:
    ไฟล์แนบ
    hd3.jpg 59K
    yy.jpg 55K
    yu3.jpg 66K
  • มันเป็นหมูปลอมตัวมา .. // ฟันธง
  • :005:อ้วนจ่ำหมำเลยครับ น่ารักจิงๆๆ ตัวนี้อนาคตไกลแน่นอนครับ สวยๆๆๆ:063::063:
  • โคตรอ้วนเลย สุดตรีน!! สวยดีครับ ชอบ ชอบ:063:
  • so cool มากๆ :019:
  • ชีโตสเปลี่ยนไป๋...
  • :013:น่ารักอ่ะ

หมู....ปลอมตัวมา:m061:
  • ให้อะไรมันกินคับ อ้วนจัด น่ารัก
  • ทั้งหนา ทั้งตันเลย เจ้าซีโต้ส นี่...สุดๆ:063::063:
  • สวัสดีครับคุณ hankberserk สำหรับท่านที่อยากรู้ว่ามันกินอะไรผมมีมาบอกครับ เจ้าชีโตส กินเอฟวัน 1 แก้ว(แก้วน้ำ) นม1แก้ว ไข่ต้ม 1 ใบ กล้วยน้ำว้า 1 ใบ โครงไก่สับสักหนึ่งกำมือแบบกลางๆ ต่อหนึ่งมื้อ เวลาให้มันกินผมเอาฉามทิ้งไว้เลยครับ จนมันกินหมดไม่หมดก็ไว้อย่างนั้น มันไม่มีไรทำเดินไปเดินมามันก็กิน ตอนเย็นซัก 6 โมงก็ให้กินอีกมื้อ แบบนี้ครับ(ผมให้กินเท่านี้ตั้งแต่เกือบ3เดือนจนเกือน 4 เดือน ท่ามันโตขึ้กว่านี้ผม อาจเพิ่มอีก)
    ไฟล์แนบ
    yr2.jpg 53K
    ll.jpg 56K
  • น่ารักดีครับ แต่เลี้ยงพื้นกระเบี้องระวังข้อเท้าของมันจะงอและบิด ไม่สวยนะครับ
  • พื้นกระเบื่องอยู่ตอนกินกับนอนครับกลางวัน อยู่ในสวน
  • อ้วนมากกกกกกกกกกกกก

มันไม่ใช่หมาชัดๆ อิอิ

น่ารักอ่ะ
  • ใจเย็นครับ รอชุดนี้หมดก่อน เหลืออีก 1 นาง ผมจะทำให้พร้อมกันครับ
    ว่าแต่เจ้าตัวนี้ อนาคตไกลแน่ครับหนาดี เลี้ยงใด้ดีครับจริงๆครับ สำหรับท่านที่ซื้อไปชุดเดียวกันกับคุณ Hooker
    ให้ติดต่อที่ คุณยุธ เรื่องชื่อสุนัข และสีของสุนัขผมพร้อมเมื่อไหร่จะติดต่อคุณยุธเองครับ สบายใจได้ได้แน่ครับ
    ไฟล์แนบ
    11111111111111111111.jpg 53K
  • ขอบคุณมากครับพี่บอยครับ ผมจะเลี้ยงเจ้าชีโตสให้สวยไม่น้อยหน้าเจ้าBlue zeen ที่เป็นต้นสายเลยครับ
  • อ่ะน่ะ..เอางั้นเลยหรอครับคุณ Hooker อิอิ... ขอบคุณคุณบอยล่วงหน้าด้วยครับ นี่เจ้าปาเกียว อีกตัวในคอกเดียวกันกับเจ้าซีโต้ส (แต่ท่าทางจะเล็กกว่า)
    ไฟล์แนบ
    SNB103142.jpg 92K