ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อัพเดท ลูกชาย ลูก convict
  • อายุ 1 ปี 7 เดือน เพิ่งตัดหูมาครับ
    ไฟล์แนบ
    117.JPG 45K
  • หูยังไม่ค่อยตั้งเลยย
    ไฟล์แนบ
    24.JPG 68K
  • สูง 24 นิ้ว รอบหัว 24.5 นิ้ว น้ำหนัก 48 กิโล
    ไฟล์แนบ
    33.JPG 70K
  • ใครอยากได้เป็นพ่อพันธ์ลองติดต่อมานะครับ อยู่มีนบุรี โทร.0864088181 ขวัญ
    ไฟล์แนบ
    42.JPG 39K
  • นิสัยดีมาก ไม่ก้าวร้าวกับคนครับ
    ไฟล์แนบ
    52.JPG 44K
  • ไม่ทราบว่าหูอีกข้างจะมีสิทธิ์ตั้งได้มั้ยครับ (เพิ่งตัดหูมาได้ 2 อาทิตย์) รบกวนเพื่อนๆด้วยครับ (มือใหม่)
    ไฟล์แนบ
    62.JPG 34K
  • ดาบให้ถูกวิธี ดิ ครับ

รูปตัวอย่างผมหาไม่เจอ แต่ก็เชื่อว่าเพื่อนๆๆหลายคนคงนึกภาพออก
    ส่วนจะตั้งไหม นั้นไม่แน่ใจ ครับ
  • จะสองปี เพิ่งไปตัดเหรออออออ
    หมาสวยดีๆๆๆ ผีขอชม
  • นอน ดึก หรอ ขอบ ตา คลำ เชียว ชอบ รูปที่ กอดต้นไม้
  • กอดต้นไม้ หรือว่า
    มันกำลังคิดอะไร อยู่ กันแน่....

:m056::m056::m056:
  • หมาสวยสวย ดีดี แต่ตัดหูตอนสองปีกว่า ต้องระวังให้ดี พลาดพลั้งไปเหมือนตัดอนาคตมันเลยฮะ มันจะเสียของคะ่
  • แล้ว saoza คิดไรอยู่อะ 555+ :m117:
  • คิดไปเรื่อย...................
    แล้วแต่ อารมณ์....................
    และ ทรงผม...............................

:m084::m084::m084:
  • :o001: จำใด้แล้วเจ้าตัวนี้ รูปตอนเด็กมันผมดันลบไปแล้วด้วย ทำไมมันตัวหนักจังเลยครับ ของผม 30 กก.เอง 12 เดือน แสดงว่าเลี้ยงดีแน่ๆ 48 กก.แน่ะ เนื้อกับโครงสร้างคง ใหญ่มากๆเลย ไซด์ใหญ่กว่าผมอีก อิจฉาเลย ฮ่ะๆ
  • ยังไม่เคยเห็นลูก คอนวิค สวยสักตัว ถ้าหากมีลงให้ชมหน่อย แม่งสูงชลูดตูดปอดทุกตัว อย่างในรูป ไม่ต้องคอนวิคเห็นเยอะแยะสวยกว่าถมเถไปสมัยนี้
  • ตัวใหญ่ คอนวิค ให้ลูกสวย ราคาผสมแรงไหมครับ
  • ผมว่า หน้ามันเหี้ยมดีนะ ดูแลเรื่องกันหูกันกันซักพัก ออกกำลังเป็นประจำ จ๊าบบบบเลยยยยย.
    ไฟล์แนบ
    Photo-0091e.jpg 53K
    a403023[1].jpg 48K
  • ใหญ่บึ้มเลย
    น่าเอามาลากน้ำหนัก
    ไฟล์แนบ
    SB 4th of july-medium-small.jpg 9K
  • ขอโทษที่ต้องบอกกันตรงๆ
    สุนัขตัวนี้หลังยาว,ขาตึง,หลังแอ่น
    ระวังปัญหาเรื่องข้อสะโพรก
    ที่สำคัญไม่มีใบเพ็ด(อันนี้เรื่องใหญ่)
    ตรงๆครับไม่อ้อมค้อม
  • เห็นหน้ามันแล้วเหมือนมันไม่อยากอยู่กับคนเลี้ยง
    ปล.หน้ามันฟ้อง
  • ตัดหูมันตอนนี้เพื่ออะไร
    อยากจะอวดหมารึ
    เคยถามมันก่อนตัดมั้ยว่ามันอยากเจ็บตัวหรือเปล่า
    แกนหูมันพับไปแล้วมันคงไม่ตั้งแล้ว
    สงสารหมาว่ะ
  • หมาท่านไม่มีใบเพ็ดย้ำว่าไม่มีใบเพ็ด
    ท่านยังกล้าเปิดผสมอีกหรือท่าน
    สายเลือดดีไม่มีใบประวัติมายืนยันมันก็เท่านั้น
  • อยู่มีนหรอคับตรงไหนคับ ผมอยู่ซอยมีชทีนคับ ยินดีที่ได้รู้จักคับผม
    คุยปรึกษากันได้คับ เราคอเดียวกันชอบพิทบูลเหมือนกัน