ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รูปสวยๆมีตติ้ง SCUBAPIT เสร็จแล้ว @ pattaya
  • สวยๆๆๆ :m006::m006:

แหม..พี่ยุสส ตั้งแต่มีโปรแกรมแต่งภาพใหม่ รูปบานเลยน๊าาา...
  • พักโฆษณา แปป :013:
    ไฟล์แนบ
    sbd.jpg 103K
  • ดีนะเราไม่ไปทำตัวเป็นกาในฝูงหงส์:032:เด๋วจะว่าเราดำจังแก:013:
    เด๋วรอสวยเริ่ดจะไปแอ๊บแบ๊วโชว์:021:
  • ชอบ รูปนี้จัง แต่งสวยดีครับ

http://www.tawanokpitbull.webs.com/
    ไฟล์แนบ
    IMG_2556 copy.jpg 82K
  • มาๆๆๆ...ต่อๆๆๆๆๆ

สวัสดี โม ไม่ใช่โปรแกรมแต่งภาพอย่างเดียวโม นี่ไปซื้อกล้องชุดใหม่มาอีกแสนกว่าบาท

หวังจะต้อนรับสมาชิกใหม่ๆ ให้ได้รูปสวยๆกัน เสียใจนะนี่ไม่ไป ไม่รู้โง่อะป่าว ซื้อกล้องมา ถ่ายให้เพื่อน มาPROCESSภาพให้

มาโพสให้อีก แถมไรท์ใส DVDให้เพื่อนๆด้วย แต่ไม่เป็นไรเพื่อความเป็นที่รักของทุกๆคน ยอม:039:
    ไฟล์แนบ
    IMG_24552.jpg 73K
  • ส่วนคนที่โทรเข้ามาอยากได้เสื้อ ดูรูปนี้ให้ดีๆ ไอ่หนุ่มหน้าจืดคนนี้ แฟนคลับ ยอมลงทุนติดเรือมาด้วยเพื่อหวังจะได้เสื้อ SCUBAPIT ไป

งัดกระเป๋า 1500 บาท มาเพื่อแลกกับเสื้อและขอถ่ายรูปกับเราเป็นที่ระลึก ดูนะ ป้อมกะต้อมอะ

ตอนนี้เหลือสองตัวสุดท้าย ดูที่ใจอย่างเดียว ผ่านไม่ผ่าน ถามเก๋ายักษ์ เพชร เพื่อนผม
    ไฟล์แนบ
    IMG_25882.jpg 88K
    IMG_25822.jpg 84K
  • ที่ติดค้างเฮียใหญ่ไว้ ถึงปลาหมึกกระดองผสมพันธุ์
    ไฟล์แนบ
    IMG_08392.jpg 97K
  • ในขณะที่หมึกกำลังพรอกรักกันอย่างดูดดื่ม ก็มีนักล่า MR.BLUE MARINE ผ่านมาพบเข้าพอดี
    ไฟล์แนบ
    IMG_08402.jpg 66K
  • ด้วยลีลา ที่เร่าร้อนของหมึก ทำให้กลั้นเลือดกำเดาไว้ไม่ไหว ถึงกับต้องอุดจมูกเอาไว้
    ไฟล์แนบ
    IMG_08412.jpg 84K
  • เมื่อปรับความรู้สึกเข้าที่ ก็มุ่งตรงเข้าไปอย่างรวดเร็ว
    ไฟล์แนบ
    IMG_08422.jpg 107K
  • และบรรจงแทง....ลงบนปลาหมึกหวังจะแย่งหมึกสาวมาครอบครอง จนหมึกของ หมึกหนุ่มพ่นออกมาคลุ้งเต็มไปทั่วน่านน้ำ

นี่แหละที่มาของคำว่า เจ๊สสส หมึก:026:
    ไฟล์แนบ
    IMG_08322.jpg 117K
  • เมื่อขึ้นมาบนเรือ และได้สัมภาษณืกับ MR.BLUE MARINE ก็ได้พบความจรืงว่า จริงๆแล้วเวลานั้น เกิดการแย่งชิงสาวกันอยู่จากสองหมึกหนุ่ม
    เค้าจึงทำการสกัดกั้น หมึกที่หน้าตาขี้เหล่ไว้ ไม่ให้เข้ามาผสมพันธุ์กับหมึกสาวได้ เพื่อเพิ่มจำนวน หมึกหน้าตาดีในอ่าวไทยเรา

ขอปรบมือให้ ไอเดีย บรรเจิด:006:
    ไฟล์แนบ
    IMG_08362.jpg 95K
  • ถาพหมู เอ้ย หมู่
    ไฟล์แนบ
    IMG_2593.jpg 97K
    IMG_2592.jpg 106K
  • ต่อด้วยท่าบังคับ ทักทายกับเครื่องบิน
    ไฟล์แนบ
    IMG_2552.jpg 94K
    IMG_2550.jpg 86K
    IMG_2548.jpg 96K
  • ปาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

ช้าไปหน่อย5555
  • :006:SCUBAPIT
    ไฟล์แนบ
    IMG_2531.jpg 98K
    IMG_2530.jpg 94K
  • เฮ้ย....มาได้ไง เจ้าต่ายน้อย

เด๋วป๊าด ...........โดด

คนไหนโดดเท่ห์สุด บอกมา
    ไฟล์แนบ
    IMG_2561.jpg 100K
    IMG_2565.jpg 108K
    IMG_2560.jpg 100K
  • เอ้า.....นางฟ้าของเรา โดด

อันนี้ออกแนว กิ๊บ เก๋
    ไฟล์แนบ
    IMG_2568.jpg 119K
  • สามภาพนี้นะ ชอบมากเลย ดูแบบ แนวๆดี และดีใจกับตัวเองที่ได้ทำหน้าที่ ยามอนุรักษ์ชายฝั่งอย่างเต็มภาคภูมิ จับพยูนที่ลอยมาติดกาบเรือร่วมถ่ายด้วย ตรงกลาง ล้อเล่นนะ พี่หนวด นี่ก็อีกคน ต้องขอโทษ ตัวมันใหญ่ 555
    ไฟล์แนบ
    IMG_2547.jpg 91K
    IMG_2541.jpg 92K
    IMG_2542.jpg 87K
  • ท่าโดดป๋านี่ดูสีหน้าแร้ว - -"

ท่าโดดเฮียเหลียง แอบเซ็กซี่เล็กน้อย5555+

*โชว์พุง หุหุ
  • ขอขอบคุณทุกท่านที่ติดตาม และเจอกันใหม่ กับพวกเราทริปหน้า

รายงานก่อนเลย เดือนหน้า ผมกะเฮียเหลียงงานนี้ โชว์คู่DUO BOY ไปตะลุย LOSIN กองหินแหล่งดำน้ำที่น้ำใสที่สุดในอ่าวไทยและลึกที่สุด

ส่วนตุลา ทริป แฮปปี้ เกาะห้าใหญ่ ใครสนใจไปร่วมกับเราก็ติดต่อมาได้เลย ยินดี้อนรับทุกท่าน

ติดตามรูปใต้น้ำได้จากกล้องเพื่อนๆอีกหลายๆตัว สวยๆทั้งนั้น
    ไฟล์แนบ
    IMG_2616.jpg 88K
  • ไม่เชียร์พี่ เค้าเป็นตุ๊ดไปเลยดีกว่า
    ไฟล์แนบ
    IMG_2566.jpg 113K
  • นี้มันหมาแดงนะพี่ยุทธ มาๆเรามีหลายโปรเจคจะต้องดีลกัน ทำลายจมูกแดงออกมางี้ผมจองล่วงหน้าเลย เดี๋ยวใส่แล้วจะเอารูปมาโชว์หล่ะกันพี่ยุทธ
    ไฟล์แนบ
    sbd2.jpg 103K
  • ไม่ไป เกาะโรงโขน กันมั่งหรอครับเฮีย:m029:
  • รูปสวยงามมากคับลุงๆน้าๆ
    อิจฉาจัง ไว้ครั้งหน้าขอแจม
    สรุปแล้วได้ไหมเนี้ยเสื้อนะ ลุงเหลียงคับขอความกรุณา
    ลูกเมียน้อยสักตัวสงสารเด็กน้อยตัวเล็กๆๆ
    ขอไซส์XXL สักตัวได้ไหมคับ
    ลุงเหลียงใจร้าย ไม่ยอมให้น้อง
    น้ายุทธก็ไม่เห็นใจ แต่น้าเพชรคงใจดี
    รู้งี้ขโมยตั้งแต่ไปรับดีกว่า
    ผีตัวน้อย
  • สวัสดีครับ พี่ๆทั้งหลาย รูปสวยมากครับพี่ แต่มะคอย มีรูปเฮา เรย ปี้

กล้องผมมีรูปน้อย ครับ มีแต่วีดีโอ ไว้เด้วโหลดลงเว็บแล้วจะมาโพสต ให้ชมกันก่อนดีก่าครับท่าน
    จะได้ให้ชิมลางกันก่อนเล็กน้อยดีก่าครับผม :013:

เพื่อ จะมีคนที่ พลาด!!!! สำหรับ ทริป "คุณพลาดละ" ย่างนี้แน่นอนครับ คุ้มจิง ๆ ทั้ง เต่า ปลาหมึก เต็ม ๆ ตา

เด้วจัดมา แปปนึง นะคร๊าบ ท่านผู้ชม:006::013::013::013::019::020:
    ไฟล์แนบ
    aR0019023.jpg 112K
  • ตากล้อง" :063:" "หล่อสุด" เบื้องหลัง การถ่ายภาพนะครับผม
    ไฟล์แนบ
    aR0019025.jpg 119K
  • เจ๋งดีมีโอกาศต้องขอไปจอบด้วยครับเยี่ยมๆๆ...............ตาม
  • กล้องเทพ :063::063::063:
    ไฟล์แนบ
    aR0019027.jpg 120K
  • พี่เป๋ไม่ไปด้วยไงยุท
  • รูปทีอะมี นี่มีอีกเป็นร้อย แต่เลือกลงเฉพาะฮาๆ เด๋วพรุ่งนี้ลงเพิ่มให้ รูปหล่อมีไฟล์เต็มที่พี่อีก ไว้เอาให้ หล่อทุกคน

แต่ ที มาพูดว่าคุณพลาดละ นี่ กระทบ โดนเฮียใหญ่นะ เว้ย เฮ้ย ได้ข่าว จองตั๋วทริปภูเก็ตล่วงหน้าแก้แค้นไปละ

ท่านผี ที่มาตัดพ้อผมยังไม่รู้เลย ท่าทางท่านผี จะคุยกะเฮียเหลียงนี่ ขอไซส์ XXL นี่อะ ไม่กี่คนนะ ไว้รุ่นหน้าเด๋วจัดให้ ส่วนตัวด้วยสเน่หานะ น้าผีตัวน้อย นะ ส่วนท่านผีที่สอง ถามหา พี่เป๋ นี่ เป๋ไหนอะ เพื่อนผม พิๆ(การ) เยอะอะ ช่วยไข ปริศนาหน่อย จิ

ยินดีต้อนรับครับ คุณ ตาม มาเลย มาๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    PA020783.jpg 72K
  • :006::006:ขอบคุณมากครับพี่ ไม่ต้องลงก้อได้พี่ อายชาวบ้านชาวช่องเค้าพี่

ไว้เด้วผมรอทีเดียว เลยดีก่าครับพี่ นี่ครับ เชิญชม ไฮไลฟ์ คราว ๆ ก่อนนะคร๊าบบบบ

จัดปาย......1 ดอกก่อน เชิญดาวน์โหลด ได้เรยนะครับป๋ม

http://www.uploadtoday.com/download/?458483&A=645768:006::006:
  • ชมได้ที่นี่นะคร๊าบบบบบบ :067: :006:
  • :m060: ย๊ากกกก อิจฉา!! :m076: :m078:

:m029::m029::m029::m029:
  • ย๊ากกกก

พี่ยุทธๆ ผิดละๆ ป๋าไม่ได้โขมยหมวกเมียพี่ไปน่ะ

ป๊าดดดดด นั่นมันหมวก จอม 55555555

:006::030::013::013:
  • ไม่ต้องอาย ที ขอมาเราจัดให้ จำไว้ "รักจะใหญ่ ใจต้องนิ่ง "

อ้าว...หรอ น้องจอม บาบูน เอ้ย .....แบมบู เห็นACCESSORIE แปลกๆไม่ได้ นึกว่าเป็นของเมียเราหมด

แล้ว วา ไม่ไปเที่ยวกะพวกพี่สักที กำลังต้องการนางแบบสาวพราวสเน่ห์อยู่เลย ไปแมะๆๆๆ ไปเรียนมาดิ ทันนะ ตุลา ไปลากูนเกาะห้าใหญ่อันดามันใต้ เรือเพื่อนพี่เอง หนุกๆๆ :029:
    ไฟล์แนบ
    IMG_2622.jpg 82K
    IMG_2438.jpg 91K
  • ยามสนุก ก็เล่นซะสุดเหวี่ยง แต่ยามทำงานทำไมตูรู้สึกขี้เกียจจังวะ
    ช่วงนี้ต้องเตรียมหาเงินไว้ไปลุยเกาะห้าอีกครั้งเดือนตุลา

รูปนี้ สำหรับน้องบาบูน โดยเฉพาะเอาไว้สำหรับโชว์เพี่ยนๆ ที่ทำงาน เย้ๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC04726.jpg 54K
  • ฮ่าๆๆๆ เกาะห้า กรูไปด้วยไม่พลาดแล้ว ทริปนี้ขออภัยปนเสียดายยยยยยยย มากๆ

น้ำพัทยาใสได้ไงนี่ ไม่เคยเจอะเจอเลย....โชคดีเป็นของชาว scubapit เสมอ

ว่าแต่ไม่ได้ไป แต่ส่งใจไปแทน แลกเสื้อเอาไว้แล้วนะนะนะนะ เสื้อสวยๆ
  • สุดยอดมากเลยครับพี่ๆ ทุกคนครับ
  • ไปทีนี่หมดคนละเท่าไหร่กันเนี้ยครับจะได้เตรียมงบไว้มั้ง:025:
  • คนดำน้ำ 2,000 บาท
    คนไม่ดำน้ำ 500 บาท

ส่วนน้องจอมในรูป เราให้ครูฝึกพาทดลองดำเล่น
    ปกติเขาคิดค่าบริการ 4,500 บาท
    แต่มาในนามสกูบ้าพิท เขาแถมฟรีครับ
  • :m009:อิจฉา
  • เย้ๆๆๆๆ

หนุกหนานๆ ดีนะได้พี่ๆ กลุ่มสกูบ้า ปิ๊ เลยได้ทดลองดำน้ำฟรี

ขอบคุง มั่กๆ นะคะ :005::005::006::063:
  • เฮ้ยๆๆๆๆ จอม สกูบ้า พิท NO..... ปิ๊

ออกเสียงให้ ถอก เอ้ยถูก หน่อย :026:

ทริปหน้าไปกันอีกนะ ชวนวินัยไปด้วยกัน น้องออยโทรไปถามพี่จอมไป ว่าหนุกหนานแค่ไหน :013:
    ไฟล์แนบ
    IMG_24472.jpg 101K
  • :006:ผมอยู่พัทยาเอง ยังไม่เคย ได้เชยชม ทะเลสวยๆแบบนี้เลย สุดยอดดดดดดดดดดดด:006:
  • ผมก็เพิ่งรู้ว่าพัทยา ก็มีทะเลสวยๆ หาดทรายขาวๆ น้ำใสแจ๋วก็ตอนทริปนี้นี่เอง

ไม่ไกลจากกรุงเทพมากด้วย
  • _รูป งามมากๆ ปรกติไปพัทยาไม่เห็นเจอทะเลสีสวยอย่างงี้เลย
  • อิจฉาอย่างแรงครับพี่ยุทธ:o002:โอกาสหน้าไม่พลาดแน่
    ไฟล์แนบ
    DSCF1160 (2).jpg 93K
  • คุณๆ พลาดกันแล้ว เทพี่แห่งโชค เข้าข้างพวกเรา SCUBAPIT เสมอๆ

น้ำสวยๆแบบนี้ คลื่นลมก็สงบ เป็นไงบ้างคม เสียดายมั้ย คร้าบบบบ อีกอย่างโอนเงินไปแล้วด้วย เสียฟรีเลย เสียดายที่สุด

แล้วป๋า ไม่เอารูปจากกล้องใต้น้ำในมือป๋ามาลงด้วยอะ ปกติ พี่มาร์คจะเป็นคนชอบถ่ายของใหญ่ ผมจะหาถ่ายพวกสัตว์แปลกๆ

หรือ ฉลามวาฬ แมต้าเรย์ อะไรพวกนี้ แต่กับป๋าเค้าเน้นของใหญ่จริงๆ บวกกับหารายได้ไปในตัว โดยการถ่าย ปลิง ขนาดเท่าน่อง

มื้อเอามาลงเสร็จก็จัดการ เซฟรูปไปเสนอที่เยาวราชต่อ 555
    ไฟล์แนบ
    PA041000.jpg 101K
  • ท่านยุทธ ทริปนี้พี่ไม่ค่อยไดถ่ายรูปเลยครับ
    เพราะเห็นว่ามีคนนำกล้องระดับเทพลงไปเยอะแล้ว
    ก็เลยดำเล่นเฉยๆ

รูปปลิงที่ยุทธถามหา เดี๋ยวจัดให้ สวยๆทั้งนั้น

คติมาเฟีย ยามดำน้ำ เล็กๆไม่ ใหญ่ๆเอา ฮ่าๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC04181.JPG 75K