ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

วอนผู้รู้ช่วยทีครับ
  • ใช่ป่าวครับ
    ไฟล์แนบ
    พิทบลูกัด.JPEG 5K
  • ถ้าใช่สายไหนครับ
  • ขออนุญาติครับ.ดูแล้วคล้ายๆสายกัดดูจากอกที่เล็กแต่ลึก ขอภัยหากไม่ใช่ ..
  • ขอบคุงครับ

ผมอยากรู้ว่าใช่หรือป่าวครับ

แต่ผมก้อรักมันนะครับ

ไม่ว่าจะใช่หรือไม่ใช่

ตอนแรกผมก้อคืดว่าถ้าไม่ใช่พิทผมก้อรัก

ความผูกพันอ่ะครับพี่ๆ

ยั้งไงแล้วช่วยด้วยนะครับว่าสายไหนใช่รือป่าวครับ
  • ขอบคุงครับ พี่warrior
  • ถ้าใช่ pitbull ก็ศึกษา ก่อนเลี้ยงด้วยคนะครับ
    เพราะดูท่าจะมือใหม่
    แต่มือไหนไหน ก็รับมือได้ ถ้ามีความรับผิดชอบต่อสังคม และ ตั่งใจจริงครับ
    ใส่สายจูงพกไม้งัด เวลาเดินหมาด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
  • ขอบคุณครับ

ผมเซงมาก มันไล่กัดไก่คนแถวบ้าน