ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พี่เชนแนวมากเลยพี่
  • พี่ท่าว่างแวะมาดูหมาให้ผมหน่อยดิออกลูกอีกแล้วแบงค์เพื่อนอามเองพี่
  • มันคนดี ที่ไหน ละ ราเชน นะ ดูการแต่ง ตัวก็รู้แล้ว

ถ้าใส่ห่วง ที่จมุก อันใหญ่ๆๆ

ผมว่าเหมือน .....

5555
  • เด็กแนวคับเพ่ น้อง แนวอะไรก็ไปนึกเอา 55555555555
  • อ้อ..ใช่ พี่เชน เจ้าของ หมาชื่อบะจ่าง ที่อยู่โกรกพระ ปล่าว
    ถ้า..เชน คนนี้เพื่อนสนิทผมเอง ไม่เชื่อถามแกได้ เพื่อนๆ ที่มาด้วยกันกับแกโดนตร.จับตายไปหมด
    ตอนสมัย รพ.ราชบุรี สวนผึ้ง คงจำกันได้ "กะเหรี่ยง" ยึดรพ.งานนี้แหละ โชคดีของพี่เชนแก แต่โชคร้ายของเพื่อนแก่
    สาเหตุก็จากพี่เชนนนี่แหละ ที่ขับรถมารับผิดนัด แกเลยรอดตายมาโดยปฏิหาร
  • เชน โกรกพระนั่นแหละน้อง พี่ก็สงสัย ว่ารอดมาได้ยังไง สงสัยเป็นเพราะการแต่งตัวที่ แนวสุด เขานึกว่ามาเข้าข่ายลูกเสือมั้งเลยรอดไป 55555555 ยังไม่ทิ้งแนวเดิม เลยจัดให้เป็นเกียรติสักชุดนึง ได้ยินแว่ว ๆ ว่า พี่บังเขาให้เอาบัสโซ ขัดหัวเข็มขัดสักนิด ผมว่าจะแหร่มมากเลย 555555